G.Lema: Tulaani sote tukio la Polisi kuuawa

G.Lema: Tulaani sote tukio la Polisi kuuawa

Hawa Polisi ni.watoto...wa masikini kama.walivyo watanzania wengi ni muhimu kuwaunga...mkono wanao...wakati mgumu sana
Pengine hawana vitendea.kazi ..na changamoto zingine
Wananchi wa Mkuranga wanatakiwa...kuwapa polisi...ushirikiano nao Polisi wajitahidi kutenda haki kwa wasiohusika hasa kinamama na watoto
 
Wanaosababisha Polisi kuchukiwa na kutopewa ushirikiano...baadhi ya maeneo...ni wanasiasa ambao...wanapenda kuwatumia maeneo..ambayo hayawahusu
Polisi wanapochukiwa na.kukosa information hao wanasiasa wao wala hawapati hata michubuko
 
Inauma Sana Kwa tukio ambayo ina viashiria lakini mamlaka husika kupuuza na kudai nchi iko salama. Tukio la sep 11 nchini Marekani. CIA walipuuza onyo waliopewa na mbaya zaidi kujiamini Kama anavyofanya Mwigulu kuwa nchi ni salama na wizara inao intelijensia ya kutosha. Matokeo yake walilizwa na kutiwa hasara kubwa. Kina Jehanister Mhagama wanatumika vibaya kuingamiza nchi. Kina Tulia hawaelewi maana ya uchungu. Wao kila kitu kiko sawa wanachowaza Bi ccm.
 
Wanaosababisha Polisi kuchukiwa na kutopewa ushirikiano...baadhi ya maeneo...ni wanasiasa ambao...wanapenda kuwatumia maeneo..ambayo hayawahusu
Polisi wanapochukiwa na.kukosa information hao wanasiasa wao wala hawapati hata michubuko
Muambie jamaa afute siasa Nchini
 
Tukio la kuuwawa askari wa Jeshi la Polisi linapaswa kulaaniwa kwa nguvu zote na kila Raia wa Taifa letu , hii ni dalili mbaya sana kwa ustawi wa amani ya Taifa letu . Hata hivyo ninamuomba Mungu awatie nguvu , ndugu , rafiki na familia zote za marehemu waliofikwa na msiba huu mbaya sana na mzito .

Polisi wameuwawa wakiwa kwenye wajibu wao wa kulinda raia na mali zao ni muhimu sasa kwa vyombo vya usalama kuwatia nguvuni na kuthibiti kwa weledi matendo kama haya yanayoendelea kushamiri kwa kasi sana , ni muhimu pia idara za ulinzi na usalama kufanya utafiti wa kina kujua ni nini haswa sababu za matukio kama haya.

Hatuwezi kuishi kwa amani bila ya kuwa na Jeshi la Polisi imara na ili tuwe na Jeshi la Polisi imara , tunapsawa kuwa na jamii inayotoa ushirikiano kwa Jeshi la Polisi haswa kwenye nyakati ngumu kama hizi , hivyo ni matumaini yangu kuwa Wananchi wote hususani wa maeneo hayo yalipotokea mauaji watakuwa tiyari kutoa ushirikiano ili kuwabaini wahusika wa tukio hili baya.

Godbless Lema ( MB)
Waziri Kivuli Mambo ya Ndani.
Mimi silaani hata kidogo, wanayofanya police underground yanatisha sana
 
Nitafurahi sana kusikia wale waliobana mapumbu ya Roma, wawakamate na kuwasulubu hawa wapumbavu bila huruma!! Na, tena bila kesi!! Huu ni unyamblisi kabisa!!!!
 
Wao wakiua watu ni Sawa, wakiawa nongwa. Ndio yaleyale maajabu ya binadamu kumng'ata mbwa
 
Kiuhalisia hakuna anayependa polisi, wanausalama, walinzi na wengine wanaofanana katika kazi hizi kuuawa, kujeruhiwa ama kushambuliwa.

Vivyo hivyo hakuna mtu, raia au mwananchi yeyote anayependa kudhuriwa, kunyanyaswa na kudhalilishwa na maaskari, polisi, wanausalama. Hakuna!

Tukio/matukio kama haya yanahitaji viongozi wa serikali, mamlaka na watanzania kwa ujumla kujitathmini kiasi cha uzalendo walionao kwa nchi yao.

Kama mtu mmoja hayuko salama, sote hatuko salama.

Roho za marehemu wa mauaji hayo zipumike kwa amani!
 
Nasisitiza sana ni muhimu watu wakajua kuwa Polisi wanapaswa kuwa na nguvu kubwa kuliko uhalifu na ni jitihada zetu wote kusaidia jambo hili liwezekane , kasoro ndani ya jeshi la polisi na utendaji wake ambao kuna wakati ni kinyume na utaratibu wa sheria na haki hazitufanyi kuunga mkono polisi kushindwa na uhalifu.
 
hili bandiko ni jepesi sana! kupata wapinzan wanaojielewa kama Besigiye au Juilius Malema bado sana kwenye nchi kama Tz
 
Lema nenda kituo cha central Iringa,kuna vijana wawili walimkuta mtu usiku kalala kando ya barabara,wakahisi amedhuriwa,wakapiga simu polisi kuwaeleza tukio la mtu huyo!Polisi walipofika wakaubeba mwili lakini pia hao vijana wakatiwa ndani!Nilipata bahati ya kuongea nao,wanajilaumu kwa kutoa taarifa polisi kwani mpaka muda huo walikuwa wanashikiliwa mahabusu kwa tuhuma za mauaji!
Ushauri:Ukimkuta mtu kalala na ukahisi anaweza akawa amekufa basi we ingia mitini tu!Ukijifanya kiherehere kutoa taarifa basi sero panakungoja!

Ninafuatilia na tiyari nimeanza kufuatilia
 
hili bandiko ni jepesi sana! kupata wapinzan wanaojielewa kama Besigiye au Juilius Malema bado sana kwenye nchi kama Tz

Suala la haki na kweli si la upinzani ni la kila mtu , usiseme fulani atafanya , anza wewe sasa kufanya , unafikiri kulikuwa na busara zaidi ya hii ? Tafadhali nifundishe
 
  • Thanks
Reactions: Pep
They always knew they could be
They never thought they would be
God knows none ever should be
Killed in the line of duty

Some made their final stand
Their profession’s last demand
They fell with gun in hand
Killed in the line duty
 
kweli nimeamini jela ni sehemu ya mafunzo akili ya Lema imekaa sawa sawa sasa!...
 
Dah.... Kweli ni "Chuo cha mafunzo"......Big up Kamanda[emoji13]
 
Back
Top Bottom