View attachment 130295 waarabu kwa mara ya kwanza wanakuwa wenyeji wa michuano hii mikubwa duniani, thank god sisiwaafrika tulishawatangulia. kimsingi waarabu hawana uwezo sana uwanjani, mfano ni pale saudia waliponyukwa goli 8 na ujerumani kwenye michuano hii.waarabu kupitia mbinu mbalimbali wameweza kugombania kuandaa michuano ii mikubwa. sasa nimekua najiuliza itakuaje pale waarabu hawa wanaotaka michuano ya kombe la dunia ifanyike kwao wakati
kuvaa kaptula kwa wanaume ni kinyume na maadili ya dini yao yaani ni sawa na kukaa uchi je watataka kila nchi wavae suruali, pia kuna tabia ya wazungu kutambua biashara za ushoga na umalaya kama biashara halali na kupelekea makundi haya kwenda kwaajili ya michuano, kama ilivyokuwa SA ambapo malaya walisafiri wakitokea ulaya, itakuaje kwenye taifa hili la waarabu? pia unywaji wa pombe na mambo mengine kama kuvaa ninjaz kwa wanawake wakati wote wa michuano ukichukulia mashabiki haawakibrazil wanapenda kuvaa chupi na brazia uwanjani, na ishu ya waarabu kukataza wanaume ma-handsome kungia uwanjani kucheki mechi kwa kigezo watawatamanisha wanawake za watu. sipati picha....mtoto akililia wembe
View attachment 130301View attachment 130302 mpe. :becky:
View attachment 130296