Future ya Petroleum Chemistry Tanzania ikoje?

Hashimu lwenje

JF-Expert Member
Oct 2, 2017
419
500
Kuna mdogo wangu amejiunga na BSc Petroleum Chemistry UDSM, mwaka huu, kila siku amekua akini pigia simu kuwa anataka kuacha kusoma hiyo kozi, apply kozi nyingine mwakani. Wadau nyie mnashauri nini huyu dogo aache hii kozi au aendelee nayo?
Na je future ya hii kozi ikoje?
 

apakak

JF-Expert Member
Dec 2, 2012
896
1,000
Hamna kitu hapo boss.

Ukirudi kitaa utasugua benchi tu. Hakuna namna
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
16,522
2,000
Kuna mdogo wangu amejiunga na BSc Petroleum Chemistry UDSM, mwaka huu, kila siku amekua akini pigia simu kuwa anataka kuacha kusoma hiyo kozi, apply kozi nyingine mwakani. Wadau nyie mnashauri nini huyu dogo aache hii kozi au aendelee nayo?
Na je future ya hii kozi ikoje?
Kwa tanzania ya viwonder simshauri unless kama ana connection.

Kama apisoma pcm asome civil au electrical au mechanical...
 

shalet

JF-Expert Member
Feb 12, 2013
3,387
2,000
Abadir bora aende civil anaweza otea miradi ya magufuli kwa miaka 7 ikiobaki dogo atakuwa mashagraduate huko aliko ajira hakuna tena zaidi ya hakuna graduate wa udom hiyo kozi wapo tu mtaani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom