Fusion Leviathan: Ni Kompyuta Yenye Kasi Duniani

Fusion Leviathan: Ni Kompyuta Yenye Kasi Duniani


Processor

Intel Core i7-3960X processor ndio iliyotumika kwenye ile ambayo PC World wameiweka top, hii prosessa ina clock speed ya 4.8 Ghz lakini ina Core 6 sidhani kama unaweza kulinganisha na Prosesa ya Fusion Leviathan ambayo clock speed ni 4.6 lakini in acore 12 .
Mkuu kuwa na core nyingi haimaanishi speed inaongezeka, ni sawa na kuunganisha battery nyingi in parallel (total voltage drop in ile ile ya battery moja).

Processor zote mbili zinaweza kuwa fast (computing power) kutokana na matumizi. kwa mfano kama unatumia computer kucheza game basi unachohitaji ni clock speed kubwa, unaweza kuwa na processor yenye core moja tu lakini clock speed yake 4.8GHZ ikuishinda ile yenye core 100 za 4.6GHZ. Lakini kama unatumia mashine yako kufanya mambo mengi kwa wakati mmoja (parallel computing), kwa mfano crawling the web au working with SETI@home project basi computing power itaongezeka kama utatumia processor yenye core nyingi.
 
computer hiyo kwa ajili ya machizi maana utakua unaweka nn watu wanao jua computer hua wanakaa na software muhimu tu kwa ajili ya shughuli zao na entatainment zakuzugia.hiyo sasa itakua sever
 
Mkuu kuwa na core nyingi haimaanishi speed inaongezeka, ni sawa na kuunganisha battery nyingi in parallel (total voltage drop in ile ile ya battery moja).

Processor zote mbili zinaweza kuwa fast (computing power) kutokana na matumizi. kwa mfano kama unatumia computer kucheza game basi unachohitaji ni clock speed kubwa, unaweza kuwa na processor yenye core moja tu lakini clock speed yake 4.8GHZ ikuishinda ile yenye core 100 za 4.6GHZ. Lakini kama unatumia mashine yako kufanya mambo mengi kwa wakati mmoja (parallel computing), kwa mfano crawling the web au working with SETI@home project basi computing power itaongezeka kama utatumia processor yenye core nyingi.

Bila shaka tutakubaliana kuwa tunaishi kwenye ulimwengu wa Multi tasking computing. You have made a valid point though. (kuhusu umuhimu wa clock speed)

Kuwa mkweli assume all other factors are constant, kwa mtu ambaye ni "heavy user" kati ya 4.8 Ghz (6 core) na 4.6 Ghz (core 12) unadhani atachagua prosesa ipi?
 
​
Ukizungumzia kompyuta za mezani, Fusion Leviathan ni mashine ambayo haina mpinzani kwa sasa katika kasi na nguvu. Hapa hatuzungumzii kupendeza kama kule kwa gajeti za Apple, tunazungumzia uwezo wa kompyuta kupiga mzigo na kuwa na ufanisi wa kila namna kwa matumizi ya kompyuta ya leo na hata miaka 20 ijayo. Kabla ya kueleza vielelezo vya kompyuta hii, tunatabiri kwamba kompyuta za Apple ambazo ni kompyuta za urembo labda zitafikia kasi na uwezo wa kompyuta hii mwaka 2020, weka msisitizo kwenye neno LABDA. Kompyuta hii imetengenezwa na kampuni isiyo na umaarufu mkubwa inayojulikana kama Chillblast iliyoko Uingereza, taarifa za kompyuta hii ni kwa mujibu wa mtandao rasmi wa Chillblast na jarida la Tech toleo la wiki inayoanzia tarehe 28/03/2013. Prosesa ya Fusion Leviathan ni Intel Xeon yenye koo (core) 12, ikiwa na jumla ya kasi ya 55.2 Ghz kwa pamoja. Hivyo kasi ya koo hizo ni 4.6 kwa kila moja wapo. Mashine hii ina RAM kiasi cha 48 GB, hata hivyo ina slot za kutosha za kuiongezea RAM hadi kufikia 768 GB.Huu ni wazimu kwa sababu hakuna anayehitaji nguvu ya namna hii katika shughuli yoyote ya desktop, hivyo hii ni kompyuta iliyoutangulia wakati kwa muda mrefu sana. Chillblast walitakiwa waitoe kompyuta hii miaka 15 ijayo. Disk ina ukubwa wa 21 TB, kwa waliozoea GB zidisha 21 mara 1024, hivyo ni 21,504 GB. Hii unaweza kutumia umri wako wote bila ya kuijaza na sijui utawezaje kuzimudu (manage) data za namna hii.
​
Bei ya kuanzia ni $2,499. Hata hivyo utakapochagua nini unataka uwekewe kwenye kompyuta hii bei inaweza kufikia $26,000 bila ya kupata taabu sana. Hivyo kompyuta hii sio tu ina nguvu bali bei nayo si ya kawaida ukizingatia kwa bei ya $26,000 unaweza kupata gari ya maana ikiwa na maili 0, yaani mpya kabisa. Bila ya shaka yoyote Chillblast wameitengeneza kompyuta hii kwa ajili ya watu wenye ugonjwa (addiction) wa kompyuta na wenye fedha ya ziada ambayo haina kazi. Yaani wale ambao pesa sio tatizo, tatizo ni matumizi. Chillblast pia wanatengeza kompyuta mbali mbali zenye nguvu kubwa kwa bei nzuri, mashine kama vile Silverstone, Fusion 7 na Fusion Thunderbird. Ingawa hizi hazina nguvu kama ya Fusion Leviathan lakini itazizidi kompyuta nyingi tu za hali ya juu, na pia unaweza kuipata kwa bei nafuu sana ukilinganisha na iMac ya mwaka 2013. Chillblast wanafanya biashara kwa mtindo wa kupokea oda kwanza. Baada ya kutoa oda huchukua si zaidi ya siku 10 kukujengea kompyuta yako.Chanzo:
Posti nzuri, lakini ulipokuja ukaiponda Apple kwamba ni urembo tu ndio ulipokoroga, umekoroga wapi basi? Uliposema kuwa hakuna mtu anaehitaji nguvu ya iyo pc unayoipigia debe! Sasa kama hakuna mtu anaehitaji huoni kama ni failure iyo? Apple wanatengeza kitu ambacho KITATUMIKA na sio kuwa na 1000GHZ infinity processors ambazo hutozitumia, whats da point of all that spec? Tofautisha kati ya Apple na other products! Unanunua Ferrari wakati kwenu kijijini, petrol station uitafute, barabara hazipotiki, aaaahh tafuta RANGE ROVER VOGUE uone faida yake! Kisha haya mambo ya kuwa fasta nayo kama OS mbovu ni sawa na kutia maji kwenye pakacha tu!
 
Keyser Söze;6032737 said:
Wewe umeingilia fani za watu kweli kweli!Eti in speed ya 55.2 Ghz! speed ya computer siyo product ya number of cores na speed ya individual core! Fanya research kabla ya kupoteza watu. And for the record hiyo computer haipo hata kwenye top 10,na ukitaka kujua sifa ya kitu usiende kwenye site ya kampuni waliotengeneza coz wao lazima wasifie kitu chao kwamba it is the fastest

na ww mbona unaanganywa na top ten!! millah hapa anaongelea utajiri Wa specs!!! Im not Sure Kama kwenye Top Ten Yako Kuna Aliefika Hata 8 tb tuu na hata kwenye ram hapo hawajaingiaaa!! nother Thing Umeambiwa Inatengenezwa Kwa Order
 
its CoreMC (Gen3) and not core mc Enterprise Pro, and you can buy it as far as you dont understand and it has two xeon CPU's each with eight (8) cores and you can order it as far as you dont know
 
Tuwekee hio top ten mwana acha zingua

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
the post says the fastest computer, now if you know computers you will know that the size of hard disk is not among the factors that contribute to the computer being the fastest
 
Af wengine hatujui exchange rate em fanya conversion ya hio dollar kwa tshs tujue ni sh ngapi mtoa uzi tafwadhwali!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Af wengine hatujui exchange rate em fanya conversion ya hio dollar kwa tshs tujue ni sh ngapi mtoa uzi tafwadhwali!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

Labda nimsaidie mleta uzi. Kwa ile bei ya kuanzia yaani Usd 2,499 kwa exchange rate ya Usd 1 kwa Tshs. 1,600 unapata kwa Tshs. 3,998,400 ila kwa ile ya bei ya maana na bora inafikia Tshs. 41,600,000 (Usd 26,000).

Unaonaje mkuu ilivyo "reasonable price". Unaweka order lini ili ikifika nikutembelee nishangae kidogo?
 
Posti nzuri, lakini ulipokuja ukaiponda Apple kwamba ni urembo tu ndio ulipokoroga, umekoroga wapi basi? Uliposema kuwa hakuna mtu anaehitaji nguvu ya iyo pc unayoipigia debe! Sasa kama hakuna mtu anaehitaji huoni kama ni failure iyo? Apple wanatengeza kitu ambacho KITATUMIKA na sio kuwa na 1000GHZ infinity processors ambazo hutozitumia, whats da point of all that spec? Tofautisha kati ya Apple na other products! Unanunua Ferrari wakati kwenu kijijini, petrol station uitafute, barabara hazipotiki, aaaahh tafuta RANGE ROVER VOGUE uone faida yake! Kisha haya mambo ya kuwa fasta nayo kama OS mbovu ni sawa na kutia maji kwenye pakacha tu!

Kaka niliposema "Apple ni urembo" nililenga kudhihirisha sifa kuu ya gadgets za Apple, Hata hivyo make no mistake they are top dogs. Lakini mara nyingine wana-focus kwenye urembo mpaka wanajisahau kwamba kuna mambo mengine muhimu. Nitakupa mfano wamechukua muda mrefu sana kukiri kuwa simu inahitaji kuwa kubwa kutokana na trending, na ndio maana katika high end phones iPhone 5 ni bado "little baby phone". Apple wanahitaji kubalance feel and look, size, usefulness na power, hivi viendane na premium price wanazotoza. Kwa sasa markup ya Apple inasemekana kuw ani 40% (this is too much) Ili kuthibitisha hoja yangu angalia hii kompyuta:
Macbook Air

  1. Processor: 1.8GHz dual-core Intel Core i5 processor
  2. RAM: 4GB memory (RAM)
  3. Intenal Storage: 256 SSD
  4. Screen: 13 inch
Bei ni Milioni 3, kaka anayenunua hii kama hauiziwi urembo anauziwa nini?
Sometimes urembo unatakiwa u-balalance na vitu vingine. Kwa upande mwengine ni kweli kwamba haina faida yoyote kununua kompyuta yenye RAM 48 GB kwa sasa, kwa sababu katika 99% ya matumizi yako zaidi ya nusu ya RAM hiyo itabaki haitumiki, kadhalika 21 TB utaifanyia nini kama si kompyuta ya kampuni?
Binafsi pamoja na kuona gajeti za Apple ni urembo bado naamini iOS ni best katika simu na tablet na pia Mac OSX ni best katika kompyuta, ingawa OSX kidogo ina mapungufu ambayo yanahitaji kufanyiwa kazi haraka mno, laa sivyo by the time Windows wakirelease Windows Blue, Apple watajikuta wanaanza kurudi nyuma kwa mauzo.
Kuhusu failure ya kompyuta tunayoizungumzia, kampuni kama Music Computing na Chilliblast hawatengenezi kompyuta hizi kwa kuangalia matumizi halisi yanayohitajika bali wanafanya kutafuta record ili kupata PR na ni sehemu ya mkakati wa kimasoko (promotion). Leo tovuti na kumbi nyingi kwenye mtandao zinazungumzia kompyuta hizi na hili ndio lengo lao, na ndio maana wanatengeneza on demand, kwa sababu kuiweka dukani kusubiri mteja ni hasara.
Kwa hiyo kama ingelikuwa hizi ni kampuni kubwa kama Samsung, Apple na Lenovo basi kompyuta hizi tungeziita failure lakini kwa vile zinatoka kwenye kampuni za vichochoroni basi ni njia nzuri ya kutengeneza PR na promotion.
 
Keyser Söze;6036060 said:
the post says the fastest computer, now if you know computers you will know that the size of hard disk is not among the factors that contribute to the computer being the fastest

Unaposoma makala jaribu kuielewa kwa ukamilifu wake na si kwa kichwa cha habari peke yake. Kumbuka kichwa cha habari hakiwezi kubeba ujumbe mkamilifu.

Ninanukuu tena para ya kwanza ili kukusaidia kuelewa zaidi "
Ukizungumzia kompyuta za mezani, Fusion Leviathan ni mashine ambayo haina mpinzani kwa sasa katika kasi na nguvu. Hapa hatuzungumzii kupendeza kama kule kwa gajeti za Apple, tunazungumzia uwezo wa kompyuta kupiga mzigo na kuwa na ufanisi wa kila namna kwa matumizi ya kompyuta ya leo"

Weka msisitizo kwenye maneno "kuwa na ufanisi wa kila namna"
​
 
Kaka niliposema "Apple ni urembo" nililenga kudhihirisha sifa kuu ya gadgets za Apple, Hata hivyo make no mistake they are top dogs. Lakini mara nyingine wana-focus kwenye urembo mpaka wanajisahau kwamba kuna mambo mengine muhimu. Nitakupa mfano wamechukua muda mrefu sana kukiri kuwa simu inahitaji kuwa kubwa kutokana na trending, na ndio maana katika high end phones iPhone 5 ni bado "little baby phone". Apple wanahitaji kubalance feel and look, size, usefulness na power, hivi viendane na premium price wanazotoza. Kwa sasa markup ya Apple inasemekana kuw ani 40% (this is too much) Ili kuthibitisha hoja yangu angalia hii kompyuta:Macbook Air
  1. Processor: 1.8GHz dual-core Intel Core i5 processor
  2. RAM: 4GB memory (RAM)
  3. Intenal Storage: 256 SSD
  4. Screen: 13 inch
Bei ni Milioni 3, kaka anayenunua hii kama hauiziwi urembo anauziwa nini?Sometimes urembo unatakiwa u-balalance na vitu vingine. Kwa upande mwengine ni kweli kwamba haina faida yoyote kununua kompyuta yenye RAM 48 GB kwa sasa, kwa sababu katika 99% ya matumizi yako zaidi ya nusu ya RAM hiyo itabaki haitumiki, kadhalika 21 TB utaifanyia nini kama si kompyuta ya kampuni?Binafsi pamoja na kuona gajeti za Apple ni urembo bado naamini iOS ni best katika simu na tablet na pia Mac OSX ni best katika kompyuta, ingawa OSX kidogo ina mapungufu ambayo yanahitaji kufanyiwa kazi haraka mno, laa sivyo by the time Windows wakirelease Windows Blue, Apple watajikuta wanaanza kurudi nyuma kwa mauzo. Kuhusu failure ya kompyuta tunayoizungumzia, kampuni kama Music Computing na Chilliblast hawatengenezi kompyuta hizi kwa kuangalia matumizi halisi yanayohitajika bali wanafanya kutafuta record ili kupata PR na ni sehemu ya mkakati wa kimasoko (promotion). Leo tovuti na kumbi nyingi kwenye mtandao zinazungumzia kompyuta hizi na hili ndio lengo lao, na ndio maana wanatengeneza on demand, kwa sababu kuiweka dukani kusubiri mteja ni hasara. Kwa hiyo kama ingelikuwa hizi ni kampuni kubwa kama Samsung, Apple na Lenovo basi kompyuta hizi tungeziita failure lakini kwa vile zinatoka kwenye kampuni za vichochoroni basi ni njia nzuri ya kutengeneza PR na promotion.
Ndipo mnaposhindwa kujua nini Apple wanafanya. Mimi nna uhakika kama Steve jobs angekua hai tusingeona iphone 5 kuwa na screen kubwa. Sasa kaka yangu unatengeza simu kubwa hilooo, mkononi halikai na mtu hawi confortable holding it, unafikiri kama watu watapoteza hela yao? You have to meet what customers expect! Ndio maana kampuni zina focus kutengeza simu slim, ili iwe comfortable kuwa nayo, pia simu lazima iwe nzuri swahiba ili iwatie watu. Kwaiyo katika designing pekee basi panahitaji kazi kubwa. Apple hawakuuzii urembo, wanakuuzia kitu ambacho unakitaka. Macbook yao (sijui version gani) iko slim, yani siku nloiona nlijiuliza maswali mpk nikawa sina majibu, jinsi ilivokia slim, unaitia ndani ya bahasha na kuondoka nayo! Ile pekee watu wanapenda, most of us tunatamani tuwe na macbooks lkn mkwanja hauongei, je ni kwanini tuitamani? Ni nzuri. Tukija kama kwenye features ndo ishu! Nimeliongelea post yangu ya mwanzo!Tuchukulie mfano wa dell laptops tu ambazo ni c heap na zina high specs kuliko macbooks. Una kitu kina dual core za 1.8~2.0GHZ, lakini tia game tu uone manyago, utajuta, ama fungua internet explorer km hutoipiha chini laptop yako. Lakin kitu cha macbook na kiprocessor chake cha 1.8 ghz unakuta kinapiga kazi freeessh hakuna upuuzi wa kugandaganda ovyo, sasa ipi bora kwa mtazamo wako? Kuwa na kitu quality ama kuwa na quantity? Mfano pc hii ya fusion, ni nani atatoa $26000 kununua wakati hajaona umuhimu wa kuwa na mapeocessor yote hayo na marams mpk 700GB? Utazitendea vipi haki? Ndio maana nkatoa mfano wa kuwa ba ferrari vijijini cjui utapita njia ipi na cjui barabara ipi utaendea mbio nayo!!Learn guys the difference between Apple and other brands!apple wanafocus on more usable features na comfortability ya device.... You want a bigger screen nunua ipad yenye 4g utapata all features za cmu!
 
Ndipo mnaposhindwa kujua nini Apple wanafanya. Mimi nna uhakika kama Steve jobs angekua hai tusingeona iphone 5 kuwa na screen kubwa. Sasa kaka yangu unatengeza simu kubwa hilooo, mkononi halikai na mtu hawi confortable holding it, unafikiri kama watu watapoteza hela yao? You have to meet what customers expect! Ndio maana kampuni zina focus kutengeza simu slim, ili iwe comfortable kuwa nayo, pia simu lazima iwe nzuri swahiba ili iwatie watu. Kwaiyo katika designing pekee basi panahitaji kazi kubwa. Apple hawakuuzii urembo, wanakuuzia kitu ambacho unakitaka. Macbook yao (sijui version gani) iko slim, yani siku nloiona nlijiuliza maswali mpk nikawa sina majibu, jinsi ilivokia slim, unaitia ndani ya bahasha na kuondoka nayo! Ile pekee watu wanapenda, most of us tunatamani tuwe na macbooks lkn mkwanja hauongei, je ni kwanini tuitamani? Ni nzuri. Tukija kama kwenye features ndo ishu! Nimeliongelea post yangu ya mwanzo!Tuchukulie mfano wa dell laptops tu ambazo ni c heap na zina high specs kuliko macbooks. Una kitu kina dual core za 1.8~2.0GHZ, lakini tia game tu uone manyago, utajuta, ama fungua internet explorer km hutoipiha chini laptop yako. Lakin kitu cha macbook na kiprocessor chake cha 1.8 ghz unakuta kinapiga kazi freeessh hakuna upuuzi wa kugandaganda ovyo, sasa ipi bora kwa mtazamo wako? Kuwa na kitu quality ama kuwa na quantity? Mfano pc hii ya fusion, ni nani atatoa $26000 kununua wakati hajaona umuhimu wa kuwa na mapeocessor yote hayo na marams mpk 700GB? Utazitendea vipi haki? Ndio maana nkatoa mfano wa kuwa ba ferrari vijijini cjui utapita njia ipi na cjui barabara ipi utaendea mbio nayo!!Learn guys the difference between Apple and other brands!apple wanafocus on more usable features na comfortability ya device.... You want a bigger screen nunua ipad yenye 4g utapata all features za cmu!

Apple ni bidhaa nzuri lakini wakati wanakuwekea urembo wanakubana sehemu nyingi nyengine, hii ndio hoja. Ili kukudhihirishia ninachosema ngoja nifanye comparison ya Macbook Air iliyopo hapo juu na ultra computer yenye urembo kama huu:
Hizi ni Specs:
SAMSUNG Series 5 NP540U3C 13.3" Price: 599 (milioni 1.5)
​

[TABLE="class: t1, width: 610"]
[TR]
[TD="class: td1"]Processor[/TD]
[TD="class: td2"]Intel® Core™ i3-3217UM processor (1.80 GHz, DMI 5 GT/s, 3 MB Cache)[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Operating System[/TD]
[TD="class: td2"]Windows 8[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]RAM[/TD]
[TD="class: td2"]6 GB DDR3 (1600 MHz) (8 GB maximum installable RAM)[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Graphics card[/TD]
[TD="class: td2"]Integrated Intel® HD Graphics 4000[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Screen type[/TD]
[TD="class: td2"]300nit Anti-Reflective HD LED Display with Touch Screen Panel[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Screen resolution[/TD]
[TD="class: td2"]1366 x 768[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Screen size[/TD]
[TD="class: td2"]13.3"[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Screen features[/TD]
[TD="class: td2"]LED back-lit[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Hard drive[/TD]
[TD="class: td2"]500 GB SATA (5400 rpm) and 24 GB Expresscache SSD[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Na narudia Tena za Macobook Air
Macbook Air 13" Price: £1,199 (Milioni 3)
​

[TABLE="class: t1, width: 610"]
[TR]
[TD="class: td1"]Processor[/TD]
[TD="class: td2"]3rd generation Intel Dual-Core i5 (1.8 Ghz, 3MB shared L3 cache)[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Operating System[/TD]
[TD="class: td2"]OS X Mountain Lion[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]RAM[/TD]
[TD="class: td2"]4GB DDR3[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Graphics card[/TD]
[TD="class: td2"]Intel HD Graphics 4000[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Screen type[/TD]
[TD="class: td2"]High-resolution LED-backlit widescreen[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Screen resolution[/TD]
[TD="class: td2"]1440 x 900[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Screen size[/TD]
[TD="class: td2"]13.3"[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Screen features[/TD]
[TD="class: td2"]High-resolution LED-backlit widescreen with support for millions of colours[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Hard drive[/TD]
[TD="class: td2"]256GB Flash Storage[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Sasa Macbook Air Imezidiwa na Samsung Series 5 RAM, Resolution, HDD (ingawa SDD ya Air ni kubwa lakini practically computer ya 256 Gb storage ni useless). Ila uzuri pekee wa Air kwa bei Samsung ni £600 na Macbook Air ni £1,200 (yaani mara mbili)Air inaizidi samsung Uzito (1.25 Kg wakati samsung ni 1.69 Kg), urembo lakini cha maana zaidi ni OS (OSX ni nzuri kuliko Windows yoyote in my opinion). Je hii ndio maana yake tulipe £600 (milioni 1.5) ya ziada kwa ongezeko hilo tu?
Ukweli ni kwamba watu wanaendelea kununua Mac kwa sababu 5 kubwa:

1. Me too factor, yaani kwa vile tu Mac zinavuma na wao wanataka.

2. Windows ni kanjanja, hivyo kwa walio expierience OSX si rahisi kurudi kwenye Windows

3. UREMBO: zinapendeza na kuvutia (look and feel is important sometimes)

4. Ignorance: wengine hawaelewi ukweli wa mambo kama haya tunayoyajadili.

5. Premium prices: yaani kuna watu wanajisikia vizuri kununua na kutumia vitu vya ghali.

Pia kunaweza kuwepo sababu nyingine ndogo ndogo ambazo zinawafanya watu waendelee kununua computer hizi kama vile kumatch platform (kwa wale wenye iPad na iPhone), sijui hazipatwi na virus kwa urahisi n.k. Binafsi natumia Mac kwa sababu ya pili. I really feel Apple needs to be pushed so as to become less arrogant in business. The way they are being pushed by Samsung in Mobile Phones market. Katika jambo ambalo ninalifurahia hivi sasa ni kuanguka kwa thamani ya hisa za Apple kutoka $600 hadi sasa zimefikia karibu $400, this will wake them up from the deep sleep.
 
Don't make people laugh! The resolution of macbook air > samsung's(1440 x 900 vs 1366 x 768) it has superior processor than that of samsung(3rd gen intel core i5 vs core i3),have an SSD and RAM ni something which you can upgrade if you want more. So according to your table the macbook air is better than Samsung for a mile
 
Keyser Söze;6039362 said:
Don't make people laugh! The resolution of macbook air > samsung's(1440 x 900 vs 1366 x 768) it has superior processor than that of samsung(3rd gen intel core i5 vs core i3),have an SSD and RAM ni something which you can upgrade if you want more. So according to your table the macbook air is better than Samsung for a mile

I have to admit I was not careful enough to check the details, however the question is: does that justify 1.5 million extra? Hayo uliyoyaona bado hayabadilishi hoja yangu, labda nikupe mfano bora kuliko huo, sasa linganisha Hiyo Macbook Air na Lenovo Ideapad hii;

LENOVO IdeaPad U410 14" Ultrabook (Price £699.99 = TSh1.7 mill)
​

[TABLE="class: t1, width: 610"]
[TR]
[TD="class: td1"]Processor[/TD]
[TD="class: td2"]Intel® Core™ i7-3517U processor (1.9 GHz, 4 MB cache)[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Operating System[/TD]
[TD="class: td2"]Windows 8[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]RAM[/TD]
[TD="class: td2"]8 GB, DDR3 1600MHz[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Graphics card[/TD]
[TD="class: td2"]NVIDIA® GeForce® 610M[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Screen type[/TD]
[TD="class: td2"]Widescreen[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Screen resolution[/TD]
[TD="class: td2"]1366 x 768[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Screen size[/TD]
[TD="class: td2"]14"[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Screen features[/TD]
[TD="class: td2"]HD[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Hard drive[/TD]
[TD="class: td2"]1 TB + 24 GB SSD[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Memory card reader[/TD]
[TD="class: td2"]2 in 1[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]USB[/TD]
[TD="class: td2"]2 x USB 3.0
2 x USB 2.0[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: td1"]Modem/Ethernet[/TD]
[TD="class: td2"]10/100M (RJ-45 connector)[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Sasa hapa utawezaje ku-justify 1.3 million extra? Na kama hii haijakutosha naweza kukuletea nzuri kuliko hii kwa bei nafuu kuliko Macbook Air. I hope people won't laugh this time
 
Back
Top Bottom