Fursa za kibiashara zilizopo Kenya/Tanzania


Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,421
Points
1,225
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,421 1,225
Wakuu Naomba tutumie Uzi huu ku-post fursa za kibiashara zilizopo kwa jirani zetu Kenya ambazo watanzania tunaweza kuzitumia vivo hivyo kwa zilizopo Tanzania.Kwa kuchokoza, huko Kenya maeneo ya Mombasa inasemekana kuna kuna soko zuri la Karanga mbichi, Wakenya hebu tuelezeni kuhusu hilo
 
K

Kikwajuni One

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
8,552
Points
2,000
K

Kikwajuni One

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2013
8,552 2,000
Wakuu Naomba tutumie Uzi huu ku-post fursa za kibiashara zilizopo kwa jirani zetu Kenya ambazo watanzania tunaweza kuzitumia vivo hivyo kwa zilizopo Tanzania.Kwa kuchokoza, huko Kenya maeneo ya Mombasa inasemekana kuna kuna soko zuri la Karanga mbichi, Wakenya hebu tuelezeni kuhusu hilo
Fursa nyingi zipo Tatizo urasimu upande wa Tanzania,ukifika mpaka utajuta kuwa na biashara,ni kama umebeba kitu cha haramu,utakavyohangaishwa,na maofisa husika.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
9,033
Points
2,000
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
9,033 2,000
Kaka hata unga wa sembe toka TZ ni mali huko Kenya kwani huko kuna dona tu,nina jamaa zangu ambao huniagizia niwatumia unga wamahindi huwa nawanunulia pale Manzese na hufurahia sana,pia pumba za mahindi ni biashara nzuri Kenya hasa kwa ajili ya chakula cha mifugo kwani kama nilivyosema hapo mwanzo wenzetu husaga unga wa dona kwa hiyo huwa hawana pumba,kuna Wakenya huja Manzese na hujaza malori hizo pumba.
Kama alivyosema mdau tatizo ni vibali huko mipakani,usumbufu ni mkubwa,hizo biashara huenda mjomba au shangazi wako awe waziri ndipo utafanikiwa
 
chief muswati

chief muswati

Member
Joined
Apr 27, 2019
Messages
25
Points
45
chief muswati

chief muswati

Member
Joined Apr 27, 2019
25 45
Wakuu Naomba tutumie Uzi huu ku-post fursa za kibiashara zilizopo kwa jirani zetu Kenya ambazo watanzania tunaweza kuzitumia vivo hivyo kwa zilizopo Tanzania.Kwa kuchokoza, huko Kenya maeneo ya Mombasa inasemekana kuna kuna soko zuri la Karanga mbichi, Wakenya hebu tuelezeni kuhusu hilo.wakenya tupeni ufafanuzi
 

Forum statistics

Threads 1,296,485
Members 498,655
Posts 31,249,842
Top