Fursa hiyo kwa Putin, anataka matunda na mboga

Fursa hiyo kwa Putin, anataka matunda na mboga

Kijakazi

Platinum Member
Joined
Jun 26, 2007
Posts
10,738
Reaction score
18,613
Rais Putin wa Urusi baada ya Umoja wa Ulaya kumuwekea vikwazo vya uchumi na yeye amejibu mapigo kwa kukataza uagizwaji wa Matunda na mboga katika Umoja wa Ulaya.

Maana yake ni kwamba sasa kuna Mtu lazima azibe hilo Pengo la kupeleka Matunda na Mboga Urusi, sasa hii si fursa kwetu?
Lakini wapi ndugu yangu, viongozi wetu wako Marekani kuomba hela na kuongelea Gas Economy wakati hata kuweka Nguzo ya Umeme na isimamame vizuri bila kuanguka hatuwezi, itakuwa kutengeza liquid Helium!
 
Nafikiri hili litakuwa la muda tu ila Africa tulikuwa na chance nzuri ya kupata hilo soko. Nasikitika kusema kuwa China na Argentina wao ndo watakuwa first line kama middle men. Nafikiri ndio maana Putin alitembelea hizo nchi sio zamani sana
 
Urusi ataumia zaidi maana imports za food kutoka EU ni 16%.
Na Bank kuu yao ishasema kuwa inflation itapanda sana kutoka hapo ilipo sasa.
Putin anacheza hewani
 
wapo wakulima wengi watakaofaidika na hili japo si wengi sana
 


Maana yake ni kwamba sasa kuna Mtu lazima azibe hilo Pengo la kupeleka Matunda na Mboga Urusi, sasa hii si fursa kwetu?
Lakini wapi ndugu yangu, viongozi wetu wako Marekani kuomba hela


WE unaumwa? UMESIKIA KAZI YA SERIKALI NI KULIMA MBOGA NA MATUNDA? WAAMBIE SEKTA BINAFSI WACHANGAMKIE HIYO FURSA.HIVI KWA NINI HASA USIFANYE WEWE NA WEWE UTAJIRIKE? UTAOTA SANA SERIKALI HADI UFE LOFA.
 
Urusi ataumia zaidi maana imports za food kutoka EU ni 16%.
Na Bank kuu yao ishasema kuwa inflation itapanda sana kutoka hapo ilipo sasa.
Putin anacheza hewani

Sasa hilo la Urusi kuumia au kutokuumia linahusiana nini na Hoja hapa?
 
WE unaumwa? UMESIKIA KAZI YA SERIKALI NI KULIMA MBOGA NA MATUNDA? WAAMBIE SEKTA BINAFSI WACHANGAMKIE HIYO FURSA.HIVI KWA NINI HASA USIFANYE WEWE NA WEWE UTAJIRIKE? UTAOTA SANA SERIKALI HADI UFE LOFA.


Kwa maana hata Balozi mpya wa Urusi bia huenda kujitambulisha kwenye sekta binafsi siyo? kmyko!
 
Back
Top Bottom