Fursa Biashara ya supu na chapati

Jankidust

New Member
Mar 22, 2020
3
45
Habari wakuu,

Natafuta binti alie tayari kwa kufanya biashara ya kupika chapati na supu na kuuza. Awe anaishi maeneo karibu na Ubungo (mfano Magomeni, Manzese, Mwananchi, Buguruni, Sinza, Kimara n.k).

Nitatoa kila kitu (mtaji na vyombo pia) faida tutagawana kwa maelewano tutakayo kubaliana.

Kwa alietayari atume SMS 0623598980.

Ahsante.
 

Jankidust

New Member
Mar 22, 2020
3
45
Habari wakuu,

Natafuta binti alie tayari kwa kufanya biashara ya kupika chapati na supu na kuuza. Awe anaishi maeneo karibu na Ubungo. Mfano Magomeni, Manzese, Mwananchi, Buguruni,Sinza, Kimara,mabibo n.k).

Nitatoa kila kitu (mtaji na vyombo pia) faida tutagawana kwa maelewano tutakayo kubaliana.

Kwa alietayari atume SMS 0623598980 Ahsante.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom