Funiko: Kipanya na Kijasti wafunikwa vibaya sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Funiko: Kipanya na Kijasti wafunikwa vibaya sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Feb 16, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,552
    Likes Received: 14,956
    Trophy Points: 280
    hapa sitii neno hata kiduchuu
    jkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk.jpg
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ahahahahahaah kweli jamaa akawapiku
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,552
    Likes Received: 14,956
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa sijui alifikiria nini aise
     
  4. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepita tu
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Teh loh kwa vile alipiga picha na 50 cent nini.........loh
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,552
    Likes Received: 14,956
    Trophy Points: 280
    mzee wa matukio kwa sana tu
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Vipi SI yule jamaa wa modem anayecheka kifurushi cha 500 kikiisha anapotea leo umemcheki? Alafu kuna jamaa jana kaja kwa mkwara anajiita mnusaji kesha pigwa ban..........hajaonekana tena
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Alafu mwana mwaka huu ninashindana na Rejao kila kitu...vipi kuhusu pua yangu si nimesha mzidi? Kufikia 2015 hadi nchi tutaipokonya kwake/kwao
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,552
    Likes Received: 14,956
    Trophy Points: 280
    yule mwana sikumuona tena ..hahaha nilimpa ofa kuwa mambo yake yakiwa mabaya ani pm ila inawezekana hakurudi tena kwenye ile thread,..
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,552
    Likes Received: 14,956
    Trophy Points: 280
    kipua ha rejao ni subset tu hapo hakingii ndani..tatizo la rejao pombe ndio zinamaliza pua yake si unajua kutumia kombe lile la lager kwa hiyo pua ina under go evolution
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Bonge moja la ubunifu!
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Tatizo lenu viongozi wenu hawana mvuto. Tuna bahati sana watanzania hatukumchagua yule babu, cuz taifa lingeingia garama kubwa sana photoshop kutengeneza picha ya mkuu wa nchi!!
     
  13. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kumbe huwa mnaingia photo shop??
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    hahahaaaaaaaaaaaaaah nasikia eti pale Ikulu magogoni mkuu wa kaya kaanzisha idara ya kuratibu misiba kwa jamii, hii humpangia msiba wa kuuzulia kila wiki huyu Bwana Mkubwa
     
  15. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuuuu....hii kali sana
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    walah jamaa wa system lazima watazaa na huyu dogo, khaaaaaaaa!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,552
    Likes Received: 14,956
    Trophy Points: 280
    ha aha ha a hata mimi nilifikiria hivyo hivyo dogo kavuka mipaka aisee yeye badala ya kuleta utani analeta ukweli
     
  18. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Unaonyesha jinsi gani ulivyo mjinga unataka kusema alichagua kwa uzuri wake , unataka kusema ndiyo sababu ya kununuliwa suti na kulipiwa chumba cha kulala wageni aaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhhhhhhhh kumbe ni kwa sababu ya uzuri wake basi aende kwa Cameroon naona hao wa wa suti hawakutoa matokeo mazuri...
     
  19. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    hahaha najiuliza kama hivyo alivyo Rejao kaingia photo shop, angekuwa hajaingia je? sura yake tungeipatia matuzimizi ya ziada wallah tena.
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Naona kimekuuma sana...but ni ukweli usiopingika yule babu hana haiba! Kwa shughuli zetu mtu kama yeye huwa ni BACK OFFICER tu cuz anaweza kutukimbizia wateja akikaa front desk!
     
Loading...