Funguka: Maisha yamekufunza nini?


Exactly mkuu!!
 
OLESAIDIMU hili la kuwa makini na sosho kepito niko nalo makin maana na mifano ya watu walioumizwa na watu waliwaamini,aidha kwa kukutana au kukutanishwa,wengine huwa hawana nia ya dhati kabisaaa,ni maknjanja,asante mdau
 
Last edited by a moderator:
Dah nmejifunza mengi sana.

1. Do what u like and not what others like. This is when choosing careers.

2. Study hard and aim for the highest if u r a student.

3. Learn from mistakes and move on. Your past has nothing to do wit ua future.

4. Make sure you have less liabilities than ua assets.

5. Choose to be happy and this is the hardest part since we so much hold on things which make us sad than ones which make us happy. Am always suffering from this.
 
Life imenifundisha:
1.Today might be my last day. Niishi kwa kumkumbuka Mungu kadri niwezavyo coz dunia hii na maisha haya sio permanent, tunapita tu.
2. To be thankful for all the blessings, hata vile vitu tunavyoona ni "automatic". Even being able to wake up in the morning and work its a huge blessing, some people are not so fortunate.
3. Kutafuta rizki ni muhimu but money is not everything, no need to step on people's toes to hasten your way up.
4. Be happy, God is in control always
 
Life is about choices .na 90 percent ni partner unaechagua .Kuwa mama is the best reward ever na penzi la mtoto wako ni pure huwezi elezea .My children comes first na kuwa mwaminifu kwa mungu and life is not that serious .college is for poor people
 

Wewe ushasikia trust fund babies .kuna watu hawana haja ya kwenda shule wala Kufanya Kazi cause wame inherit a lot of money .paris Hilton kwa mwezi anakusanya 50,000 dollar check Yaani hiyo from inheritance na hapo Mara DJ Mara a nalipa ku attend party .wewe chezea dunia
 
Cash ni muhimu bank kuliko majumba.ukiumwa uweze jilipia sio Mtu unachangiwa kwenda india na wakati unakaa Kwenye nyumba ya billion
 

Kheri yao wanaonufaika kupitia kwa migongo ya wengine lakini mimi nanufaika kupitia kwenye jasho langu na nafurahia matunda ya juhudi zangu....kumbuka hata hao walorithi kuna mtu amehenyeka kupata mali hizo...i have dignity in my life...coz i know i deserve every outcome of my hard work than waiting for someone to serve me a plate of candy! I am proud of my self and the person i am today!
 
Marry a wealth man .Zaa nae ,fungua trust funds,file for divorce and file child support and claim the big house .ship money to tanzania buy and rent houses .
 
Nimejifunza, Unapoanza kufanya jambo lolote la kimaendeleo mwanzo wake kueleweka na jamii huwa vigumu thus why hutokea watu wa kukukatisha tamaa, lakini ukweli ni kwamba mwishoni la jambo hilo ndio watu watakuelewa vizuri that whta you meant before the mission,

hivyo jambo jema hueleweka mwishoni na sio mwanzo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…