funga mwaka ya JF;"SIIFAHAMU SMART HOLDING LTD"KINGUNGE"

funga mwaka ya JF;"SIIFAHAMU SMART HOLDING LTD"KINGUNGE"

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,918
Reaction score
38,241
Hiii ni funga mwaka kwa kweli::
mzee wetu ametisha kikao na waandishi na kuikana kampuni iliokuwa akikusanya mapato ya ubungo tbt,..hii ni baada ya waheshimiwa sana kukataa kukusanywa na kampunihii ya kitapeli pale Machinga comlpex.,,,babu nadhani sasa unazeeka vibaya na kama ntakunukuu vizuri ulishwahi kukiri na kusema ni familia inamiliki si wewe,...hili tukalinyamazia sasa leo unakuja na funga mwaka hii kwa kweli unaniacha hoi,...sitaki nikuingize kwenye group la mirembe ni mzee wangu na nakumbuka nikiwa msingi niliwahi kuulizwa swali kwenye mtihani jibu.....KINGUNGE NGOMBALE MWIRU...ntakuwa sina heshima...embu kama mmevuna tbt waachieni wengine machinga comlpex jamani...anyway amani iwe kwenu
 
Kingunge akili yake ni sawa ya mtoto wa miaka 4 na nusu sasa hivi, hata wanaenda kumuhoji yawapasa wawe na tahadhari nae sana, sitimamu ni kama mgonjwa tu.
 
Kingunge(Maurice Caetan kabla ya kubadili jina) naye bwana! Kuna nuts zimeanza kulegea kichwani anaongea bila kufikiri sometimes.
 
kingunge akili yake ni sawa ya mtoto wa miaka 4 na nusu sasa hivi, hata wanaenda kumuhoji yawapasa wawe na tahadhari nae sana, sitimamu ni kama mgonjwa tu.

we waache waandishi hawa wakitupiwa sanamu kama ya wazirimkuu ndio watajua akili yake ikoje
 
we waache waandishi hawa wakitupiwa sanamu kama ya wazirimkuu ndio watajua akili yake ikoje
Kingunge akili yake ni sawa ya mtoto wa miaka 4 na nusu sasa hivi, hata wanaenda kumuhoji yawapasa wawe na tahadhari nae sana, sitimamu ni kama mgonjwa tu.
Kingunge(Maurice Caetan kabla ya kubadili jina) naye bwana! Kuna nuts zimeanza kulegea kichwani anaongea bila kufikiri sometimes
hata mimi sina tofauti juu ya nimuonavyo Kingunge, uwezo wake wakufikiri umefifia jamani, nashangaa kwanini anazeeka vibaya, alifanya dhambi gani huko nyuma, mbona kawehuka mapema, Julius Nyerere mpaka anazeeka alikuwa timamu.
 
Ndege wa jamii moja huruka pamoja. Kingunge kaja na staili ile ile ya kina Rostam kuyakana makampuni yao ya kitapeli kwa maana kwamba uandikishwaji wake usiohusisha jina na mtu humaanisha kutokuwa na mmiliki. THIS IS DOUBIOUS!!
 
Ah kali ya kuanzia wikend hii.

Nawatakia wikend njema
 
Anajaribu kumpiku Thabo Mbeki aliyekataa kuwepo kwa HIV.

Akili nyingi huondoa maarifa, ujanja mwingi mbele kiza.
 
Huyu Mzee mnamtakia nini kumpatia hata Ubunge? hana bepari huyu anayejifanya mjamaa.
 
hata mimi sina tofauti juu ya nimuonavyo Kingunge, uwezo wake wakufikiri umefifia jamani, nashangaa kwanini anazeeka vibaya, alifanya dhambi gani huko nyuma, mbona kawehuka mapema, Julius Nyerere mpaka anazeeka alikuwa timamu.

Sasa huyo Kingunge mnaedhani ni SENILE ndio mshauri mkuu wa Jakaya; sasa mnategemea nini cha zaidi kutoka kwa mkulu? Ukipanda bangi huwezi kuvuna maharage!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom