fundi wa umeme wa majumbani anahitajika..

kabon14

JF-Expert Member
Jun 14, 2016
1,241
2,000
Habar zenu wakuu,

Kama kichwa cha Uzi kinavyosema, ninamuhitaj fundi mzuri wa umeme wa majumbani
Awe dodoma

Kama yupo ani PM tafadhali..!!

Ahsanteni..!!
 

LOGORIDDIM

JF-Expert Member
Jan 25, 2013
984
2,000
Habar zenu wakuu,

Kama kichwa cha Uzi kinavyosema, ninamuhitaj fundi mzuri wa umeme wa majumbani
Awe dodoma

Kama yupo ani PM tafadhali..!!

Ahsanteni..!!
Mcheki huyu... 0755 309 522 / +255655620699
Anaitwa Msele. Ni fundi wangu pia.
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
Habar zenu wakuu,

Kama kichwa cha Uzi kinavyosema, ninamuhitaj fundi mzuri wa umeme wa majumbani
Awe dodoma

Kama yupo ani PM tafadhali..!!

Ahsanteni..!!
Mkuu nina jamaa yangu fundi umeme mzuri mwenye uzoefu amefanya kazi na makampuni mengi ila kwa sasa yuko singida kwa mapumziko kama utamuhitaji uje pm nikupe contact zake ili muongee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom