fundi Umeme anahitajika!


U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,200
Points
1,195
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,200 1,195
Nahitaji fundi wa kunifanyia wiring kwenye kanyumba kangu kapo salasala, kama wewe ni fundi wa umeme au kama unafahamu fundi mzuri wa umeme tafadhili niambie au niPM contanct zako/zake
 
C

chingunduli

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
275
Points
195
C

chingunduli

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
275 195
Nahitaji fundi wa kunifanyia
wiring kwenye kanyumba kangu kapo salasala, kama wewe ni fundi wa umeme
au kama unafahamu fundi mzuri wa umeme tafadhili niambie au niPM
contanct zako/zake
mtafute huyu anahitwa deo 0783150727
 
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
778
Points
195
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
778 195
Mkuu nimeku PM. Mimi ni fundi umeme na namba zangu za simu hizi hapa: 0787577755, 0767577755 na 0717577755.
Nahitaji fundi wa kunifanyia wiring kwenye kanyumba kangu kapo salasala, kama wewe ni fundi wa umeme au kama unafahamu fundi mzuri wa umeme tafadhili niambie au niPM contanct zako/zake
 

Forum statistics

Threads 1,283,669
Members 493,764
Posts 30,796,345
Top