• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Fundi mitambo wa RTD Bwana Ali Said Tunku yuko wapi?

E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
2,008
Points
2,000
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
2,008 2,000
Hivi fundi mitambo wa RTD Bwana Ali Said Tunku yuko wapi, mbobezi huyu alikuwa mala kwa mala katika gari la matangazo ya RTD lijulikanalo kama OB-VAN hususani kwenye matangazo ya mpira. Yuko wapi mheshimiwa huyu. Nimemkumbuka kwa jinsi watangazaji kama akina Greyson Mndeme,Noel Namalowe,Jacob Tesha walivyokuwa wakimtambulisha kwa mbwembwe.
 
J

jiwe la majiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2016
Messages
2,541
Points
2,000
J

jiwe la majiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2016
2,541 2,000
Jacob Tesha mwenyewe kapotea...!!!
 
Mkwaju Ngedere

Mkwaju Ngedere

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,050
Points
2,000
Mkwaju Ngedere

Mkwaju Ngedere

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,050 2,000
Jacob Tesha mwenyewe kapotea...!!!

Kuna muda nilimkuta na mtaalam RAMA MKOSOLA wakiwa katika harakati za kufungua kampuni pale BRELA nafikiri kama kaka Rama ataona huu uzi basi anaweza kutujuza alipo mzee ALLY SAIDI TUNKUMBE
 
PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2011
Messages
1,241
Points
2,000
PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2011
1,241 2,000
SAIDI TUMKU kijana wa kijiji cha makondeko mtoto wa mzee TUMKUMBE
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,727
Points
2,000
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,727 2,000
Mzee Tunku anaishi kwake Chanika amesitaafu
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,727
Points
2,000
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,727 2,000
Nilikuwa sijui kama Tunku ni kifupi cha Tunkumbe
 

Forum statistics

Threads 1,405,576
Members 532,041
Posts 34,489,651
Top