Fundi Juma.... Hii ni Chiboko aisee....!

Fundi Juma.... Hii ni Chiboko aisee....!

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Posts
8,809
Reaction score
15,443
[h=3]See what this African Doctor Can Do....![/h]
african-doctor.bmp
 
See what this African Doctor Can Do....!

african-doctor.bmp

Kwa tangazo hili, sidhani kama kuna ule udaktari ninaoufahamu mimi, nahisi hapa utakutana na uganga, uganguzi, utapeli na ushirikina! Doctor gani wa kawaida anaweza kutibu hiyo aliyoiita lost lover? au Bewitched people?
 
Hahahaaaa mzee Mtambuzi huyu Dr Juma anapatikana wapi aisee kuna ugonjwa nimeona anaweza kunisaidia.
 
Last edited by a moderator:
Huyo mganga wa kitapeli hana tofauti na Jakaya Kikwete aliyeahidi kila kitu asitoe kitu zaidi ya ufisadi na mauaji ya kila mara yakifanywa na polisi wake.Hawana tofauti na wachungaji mashehe na viongozi wa CCM. Tanzania imegeuka nchi ya matapeli na waganga njaa kuanzia ikulu hadi kwa ombaomba Matonya. Na hili limesababisha nchi yetu kufurika kila aina ya matapeli toka India, Pakistan Bangladesh, Kenya DRC na kwingineko. We are doomed shall we not change this situation we are in.
 
Mtambuzi, huyu bila shaka ni yule uliyesema amekuletea heshima nyumbani. Mtaimbo unatweta eee, hongera sana, mpe promo kwa kulipa fadhila.
 
See what this African Doctor Can Do....!

african-doctor.bmp
Hahahaha,
Huyu jamaa noma. I wonder ana tofautisheje insanity na madness halafu ndio avitibu! Misfortunes na bad luck!!
Hehehe ngoja kesho niwawekee list ya vitu alivyotaka mganga mmoja ili kunitengenenezea HIRIZI YA SIMBA.
Ila jamaa wan saikolojia kubwa sana sababu nilikua najifanya very interested and ernest lakini aliniambia najua utapuuzia na hautafanya navyokwambia.
Aisee, I almost wanted to prove him wrong!! Hahahaha.
 
Back
Top Bottom