Kwa wahitaji wa fundi bomba mzuri anapatikana Chuo cha Ufundi cha Magereza Ruanda Mbeya.
Sanitary installation, Solar Heater, Drainange system na vingine vyote anafanya.
Ni Mwl wa bomba, mshauri mzuri sana, kwanza anadhamana ya utumishi wa serikali
Ukifika pale uliza Mwl Macha au piga 0714441625 au 0755477149
Sanitary installation, Solar Heater, Drainange system na vingine vyote anafanya.
Ni Mwl wa bomba, mshauri mzuri sana, kwanza anadhamana ya utumishi wa serikali
Ukifika pale uliza Mwl Macha au piga 0714441625 au 0755477149