Stephen Ngalya Chelu
JF-Expert Member
- Oct 31, 2017
- 8,288
- 18,579
- Thread starter
- #161
Hahahahahahha.
Hahahahahahha.
Hongera mkuuchit chat
[emoji23] [emoji23] [emoji23] hujafumba machoМршсрфк
[emoji23] [emoji23] [emoji23]View attachment 845206
Hii ndio key board niliyotumia kutype hayo maneno.
Nilizingatia masharti ya mleta mada, nilichobahatika kukiandika ndio hicho
Mkuu watu hawapendi mambo mazito siku hizi. Juzi juzi niliandika uzi mzito huu hapa 👇👇👇Kuna watu mna nyota saaana katika hii dunia..
Kama umeandika huu upumbavu na bado followers kibao.
Hakika umebarikiwa hata ukianzisha biashara ya kuuza utapata wanunuzi saaana.
Kila la kheri mkuu
Sent using Jamii Forums mobile app
asahteHongera mkuu
😀 😀 😀 😀Una buku apo?
😀 😀 😀