Tate Mkuu
JF-Expert Member
- Jan 24, 2019
- 45,950
- 136,721
Kangwanda sijui amekaribishwa mjini na mishangazi! Kwenye hizi mechi mbili za mwisho amecheza mpira wa kawaida sana.Kangwanda anacheza slow game sana
Kangwanda sijui amekaribishwa mjini na mishangazi! Kwenye hizi mechi mbili za mwisho amecheza mpira wa kawaida sana.Kangwanda anacheza slow game sana
Kocha ana Sub za ajabu sana, ana bahati, ila safari yake ilikuwa inaisha Leo. Yaani utoe Key players wawili kwa mara moja badala ya kujaribu partnership mpya kwa kumtoa mmoja tu!!Sub zake zimeipatia unafuu Gaborone United. Kilichobakia hapa ni kupambana kupata goli la pili. Kinyume na hapo presha itakua juu hadi dakika ya 90.
Nafikiri shida haikuwa sub. Tatizo lilianzia kwenye uchaguzi wa wachezaji walioanza. Hakukuwa na haja ya kuanza na strikers 2 pamoja na Aziz Ki ambao wote ni wazururaji uwanjani.Sub zake zimeipatia unafuu Gaborone United. Kilichobakia hapa ni kupambana kupata goli la pili. Kinyume na hapo presha itakua juu hadi dakika ya 90.
Hawajawa na uwezo wa kuunganisha uwezo wa key players...Yanga unga sana.! Wana kazi kubwa ya kufanya kwenye kiwanja cha mazoezi.
Ukiondoa propaganda zao za mitandaoni, hakuna cha maana walichocheza.
Yanga wanacheza na wewe kwa jinsi unavyokuja.Hii yanga ya kipindi hiki ikikutana na timu iliyo serious watachezea kichapo
Unga ukilinganisha na nani?Yanga unga sana.! Wana kazi kubwa ya kufanya kwenye kiwanja cha mazoezi.
Ukiondoa propaganda zao za mitandaoni, hakuna cha maana walichocheza.
Oct29 watu bado hawajasahauWatu siku hizi hawana mapenz na hiz game kabisa yaan yanga inacheza Uzi uko page ya 6 tu