FT: Ufaransa 3-1 Senegal | World Cup 2026 | MetLife Stadium | 16 Juni, 2026

FT: Ufaransa 3-1 Senegal | World Cup 2026 | MetLife Stadium | 16 Juni, 2026

Wakizembea hata waarabu watawashinda, Norway kampa mwarabu chuma zake nne, Haaland kaweka mbili, hawana utani na mtu sasa Senegal muache alete u pan Africanism wake ataelewa show.
Kwani waarabu wakishinda kuna shida kamañda? Mbona freshi tu, si ni wote waafrika tu!

Mfano wakikutana morocco na ufaransa utashabikia nani?
 
Kwani waarabu wakishinda kuna shida kamañda? Mbona freshi tu, si ni wote waafrika tu!
Mwarabu ninayezungumzia ni Iraq, siwezi kushabikia Iraq ikicheza na timu yoyote kutoka Africa.
Mfano wakikutana morocco na ufaransa utashabikia nani?
Nitashabikia Ufaransa nisiwe muongo, timu ya kiarabu ambayo naweza kushabikia ni Egypt japo Tia maji Tia maji Sana haieleweki miaka hii...
 
Duh!...umewadunisha mno makocha wazawa.

Hao makocha wazawa na wao wanafundishwa kozi za Ukocha na hao hao wazungu.
Scars
Kwa waswahili tulivyo tunawaamini sana wazungu hivyo mchezaji wa kiswahili akifundishwa na mzungu anakuwa na imani zaidi kuliko akifundishwa na mswahili mwenzake.

That's a plain fact.
 
Kwa waswahili tulivyo tunawaamini sana wazungu hivyo mchezaji wa kiswahili akifundishwa na mzungu anakuwa na imani zaidi kuliko akifundishwa na mswahili mwenzake.

That's a plain fact.
Miaka yote timu za Afrika zimekuwa na makocha wazungu zimefika wapi.
Kocha wa Ufaransa akifundisha Senegal wanaweza kuchukua ubingwa?
Mechi ya juzi mzawa wa Ufaransa aliyeanza alikuwa mmoja tu.
 
Miaka yote timu za Afrika zimekuwa na makocha wazungu zimefika wapi.
Kocha wa Ufaransa akifundisha Senegal wanaweza kuchukua ubingwa?
Mechi ya juzi mzawa wa Ufaransa aliyeanza alikuwa mmoja tu.
Angalia kwanza rekodi za timu za Afrika zilizowahi kufika robo fainali ya kombe la dunia walikuwa wakifundishwa na nani.
 
Angalia kwanza rekodi za timu za Afrika zilizowahi kufika robo fainali ya kombe la dunia walikuwa wakifundishwa na nani.
Walid Regragui Kocha mzawa wa Morocco aliyeifikisha nusu fainali kwa mara ya kwanza
 
Mwarabu ninayezungumzia ni Iraq, siwezi kushabikia Iraq ikicheza na timu yoyote kutoka Africa.

Nitashabikia Ufaransa nisiwe muongo, timu ya kiarabu ambayo naweza kushabikia ni Egypt japo Tia maji Tia maji Sana haieleweki miaka hii...

Mbona hueleweki upo upande gani!

So, mpaka hapo wewe ni mbaguzi na pia una chuki na timu za waarabu

Senegal na ufaransa utakua upande wa senegal
Morocco na ufaransa utakua upande wa ufaransa
South afrika na morocco/Algeria/Tunisia/Egypt utakua upande wa south n.k

Au sio kweli mkuu???
 
Mbona hueleweki upo upande gani!

So, mpaka hapo wewe ni mbaguzi na pia una chuki na timu za waarabu

Senegal na ufaransa utakua upande wa senegal
Morocco na ufaransa utakua upande wa ufaransa
South afrika na morocco/Algeria/Tunisia/Egypt utakua upande wa south n.k

Au sio kweli mkuu???
Mimi sio mbaguzi mkuu, wewe ndio unaonekana ni mbaguzi maana unalazamisha ionekane usiposhabikia waarabu basi huwapendi.....unaonekana hufagilii ngozi nyeusi, Hilo sio shida ni chaguo lako tu ilimradi isiwe kwaajili ya chuki zako binafsi.

Nilishaweka wazi kuwa timu ya kiarabu Afrika ninayoishabikia ni Egypt peke Yake, ikitokea Egypt anacheza na taifa lolote la kiarabu basi Niko nao...Ikitokea timu yoyote Ile inacheza na Senegal duniani Mimi Niko na Senegali kasoro Taifa stars tu..Timu nyingine zote zilzobaki nazishabikia kulingana na wakati huo wa mechi...Timu ulizotaja sijui S.Afrika, Morocco hizo Mimi sio ninazozishabikia, ikitokea zinacheza pamoja yoyote tu afungwe..
 
Mimi sio mbaguzi mkuu, wewe ndio unaonekana ni mbaguzi maana unalazamisha ionekane usiposhabikia waarabu basi huwapendi.....unaonekana hufagilii ngozi nyeusi, Hilo sio shida ni chaguo lako tu ilimradi isiwe kwaajili ya chuki zako binafsi.

Nilishaweka wazi kuwa timu ya kiarabu Afrika ninayoishabikia ni Egypt peke Yake, ikitokea Egypt anacheza na taifa lolote la kiarabu basi Niko nao...Ikitokea timu yoyote Ile inacheza na Senegal duniani Mimi Niko na Senegali kasoro Taifa stars tu..Timu nyingine zote zilzobaki nazishabikia kulingana na wakati huo wa mechi...Timu ulizotaja sijui S.Afrika, Morocco hizo Mimi sio ninazozishabikia, ikitokea zinacheza pamoja yoyote tu afungwe..

Poa kamanda nimekuelewa, I'm sorry kwa kukudhania hilo
 
Walid Regragui Kocha mzawa wa Morocco aliyeifikisha nusu fainali kwa mara ya kwanza
It seems you know nothing about the former Moroccan soccer coach and the little you know emanates from the popular jobless areas commonly known as vijiwe.

Just to help you, Walid Regragui, the former Moroccan soccer coach was born in Corbeil-Essonnes, France, to Moroccan parents. While he was born and raised in France, he holds dual Moroccan and French citizenship and has represented Morocco extensively as both a player and the head coach for the national team.

Please be informed accordingly.
 
It seems you know nothing about the former Moroccan soccer coach and the little you know emanates from the popular jobless areas commonly known as vijiwe.

Just to help you, Walid Regragui, the former Moroccan soccer coach was born in Corbeil-Essonnes, France, to Moroccan parents. While he was born and raised in France, he holds dual Moroccan and French citizenship and has represented Morocco extensively as both a player and the head coach for the national team.

Please be informed accordingly.
Ukweli unabaki pale pale, ni mwarabu raia wa Morocco. Kama ilivyo kwa wachezaji eg Achraf Hakimi na wengine wengi.
 
Back
Top Bottom