FT: Simba SC 2-2 Costal Union | NBC Premier League | KMC Complex | 4 Octoba, 2024

FT: Simba SC 2-2 Costal Union | NBC Premier League | KMC Complex | 4 Octoba, 2024

Imeisha sare ya 2:2 sio๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
Mbona nyie mlifumuliwa na Ihefu na Azam...kwani matokeo yalibaki hivyo hivyo
...๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š
 
Mbona nyie mlifumuliwa na Ihefu na Azam...kwani matokeo yalibaki hivyo hivyo
...๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š
Hapana lakini we have vision na tuna uhakika na ushindi kwa 99.9% tofauti na Koloz
 
๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜ Pole iende kwa wachezaji mtani, ndicho wameamua kutupatia๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ.
Hawajataka muishi kwa raha kuelekea tarehe 19 mtani. ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ

Yaani ni majonzi ambayo yatakutana na majonzi mengine. Lol.
 
Hawajataka muishi kwa raha kuelekea tarehe 19 mtani. ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ

Yaani ni majonzi ambayo yatakutana na majonzi mengine. Lol.
๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜†๐Ÿ˜„๐Ÿ˜…๐Ÿ˜‰๐Ÿ˜Ž Haya ni nusu,

Yajayo ni kamili๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜๐Ÿ˜˜
 
Back
Top Bottom