Mwanamwana
Platinum Member
- Aug 1, 2011
- 9,603
- 22,717
Patashika kali inatarajiwa usiku wa leo, wakati Paris Saint-Germain watakapoikaribisha Bayern Munich kwenye dimba la Parc des Princes, katika nusu fainali ya mkondo wa kwanza ya UEFA Champions League, kuanzia saa nne usiku kwa saa za Afrika Mashariki.
Kwa mujibu ya tovuti ya uefa.com, rekodi za Head to head zinaonesha
Rekodi rasmi (UEFA)
Kwa mujibu ya tovuti ya uefa.com, rekodi za Head to head zinaonesha
Rekodi rasmi (UEFA)
- Mechi: 15
- PSG wins: 6
- Bayern wins: 9
- Draws: 0
- Mabao:
- PSG: 16
- Bayern: 21