Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

From Uporoto.... with love.

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Aug 18, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,911
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    View attachment 62331
    Mkulima wa cabbage toka Uporoto akipeleka mazao Uyole Mbeya.
    Wakuu kumbe kilimo kinalipa?
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,215
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    Uporoto iko Mbeya?
     
  3. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 553
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Sahihi kabisa naona anashuka mlima pale ful baridi. Kitu garijembe hcho
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,521
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Hicho kimteremko kinanikumbusha basi moja zamani likiitwa "Mzalendo" lililopinduka na kuua watu tele baada ya kushindwa kukimudu.
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,521
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Umenena. Iko Mbeya vijijini. Unaipita ukisafiri kutoka Mbeya kwenda Tukuyu.
     
  6. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    kweli nauona ule mlima wenye minara ya TBC
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,578
    Likes Received: 11,953
    Trophy Points: 280
    Aisee niliwahi kufika hapa Uyole niliipenda sana hali ya hewa yake halafu misosi kwa kweli ni bei ya kutupa.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,131
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hii lami haiwezi kuwa imetengenezwa na Mchina!
     
  9. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ni kweli hiyo ni lami ya mzungu (kampuni inaitwa "SOGEA" Mfaransa
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,131
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Nilijua tu!
     
  11. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Sogea satom
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mkuu kilimo kinalipa si kipole pole. Hasa kilimo cha mda mfupi kama hicho cha KABICHI.
    Mradi uwe na soko lako la uhakika, na uwe umesimamia mwenyewe,au umemweka mtu unayemwamini katika usimamizi.
    Ukisubiria kazi za kampuni binafsi zikutoe, utasota sana....
    kuajiriwa utumwa..jpg
    TAFAKARI......CHUKUA HATUA
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,911
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Du , kwa mtaji huuwa fikra nitaenda kulima!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha @Uporoto1, sijui ali-RIP cha wapi Yarrabi!
     
  15. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mandoline 109, mcho kati hiki chuma hakiwezi kukutupa mpaka kimerudisha fadhila.
     
  16. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,833
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Hicho ni chuma pekee ambacho wajukuu na vitukuu vinaweza kurithi.
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,170
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    hivi uporoto sio uyole? manake ukipandisha ule mlima wa uyole ndo unaskia uporoto sasa sijui nini ni nini.
     
  18. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hiyo gari kwa sisi tuliojifunzia, inaitwa TINDO, hapo kitu ni double clutch mkuu, gear ya reverse na namba mbili lazma zikohoe!

    Inanikumbusha mbali sana hiyo!
     
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo wajomba wa kaskazi wanaenda machame au kibosho kufuatilia kitu mbeje,kwa juu wamepiga boshoro na koti ndeefu kukwepa mbeu.
     
  20. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duuu! Mkuu umenikumbusha SOGEA, long time walipokuwa wanajenga Lami ya MBY-Kasumulu! Mughonile bhandu bha Kyalaaaa!:israel:
     
Loading...