mbalizi1
JF-Expert Member
- Dec 16, 2015
- 22,721
- 45,528
ExactlyHahaaa.. Mkuu yakikolea hujui yanatokea wapi. Unajikuta ushatamka.
ExactlyHahaaa.. Mkuu yakikolea hujui yanatokea wapi. Unajikuta ushatamka.
Mmh! Haya bana. Hivyo we mbalizi ukiwa kwenye ule mtanange unatoa matusi tosha yako ama? [emoji12]Yanakuja tu automatically ukishajifunza kuwa muwazi
Ooh. Hapo sawa aiseee.Unafundishwa kisha inakuwa ni hali ambayo inakutokea tu unapokuwa kilimani pale
Kwako ww ni rahisi zaidi mnapokuwa mpo kilimani mmekolea unamwambia natamani unitukane, unamsisitiza bby nitukane nitukane nikojoe nitukane nikojoe, mdogo mdogo kadiri siku zinavoenda mnazoeaHahahaaaa. Itabidi unipatie na mie basi nianze kwanza kuyasoma ndipo nijaribu kuyafanyia kazi kama yatawezekana.
Kama unataka kuufaidi anzia mwanzo kuna voko za kufa mtu huko katikati balaaSijausoma uzi naombeni samarii
Pole sana tena mno, nahisi ka vile huwa unafanyika ubakaji! Hivi unajua kbs kutiana kweli ww? Acha tu nikae kimyaJamani Mbalizi sio kwa kuniambia neno kali hivyo lol.
Kwani kukojoz*a mpaka kutoa mijitusi. Nauvunja kwa kweli sababu ntashindwa kuelewa ndio maraha yamezidi ama anapata maumivu hivyo anaona ni bora anitusi.
Kuna mama mmoja alinifundisha mwanzoni sikujua hayo, ilikuwa kila nikipa mshedede anafika wakati ananiambia bae nitukane jamani nakuomba nitukane mbalizi wangu ww jaman mimimimimimi mmmmmngghhh! nitukane bas jaman nikojoe basi nampa ( tusi) ananisisitiza tena na tena na tena hadi analia wakati huo yy mwenyewe kuna ile stage anakuwa kama kapagawa ananishushia mitusi ya hatari kisha tunainuka nimemshikilia shingoni tunatazama mshedede unavozama na kutoka hapo anasontea hadi vidole eti ona ona mume wangu ww jamani ooooooh nafanywaaa hukuuuu njooni muone anatukana hatariMmh! Haya bana. Hivyo we mbalizi ukiwa kwenye ule mtanange unatoa matusi tosha yako ama? [emoji12]
Aliyenifundisha mimi hakuanza tu siku ya kwanza kumbe alikuwa ananivutia kasiOoh. Hapo sawa aiseee.
Ila pia saa nyingine nadhani hiyo inakuwepo sana kwa wale ambao tokea mwanzo wa mahusiano wamejizowesha hizo lugha hasa muda wa ule mpambano kupamba moto.
Hahahaa. Mbalizi ujue nimejikuta nacheka kwa sauti lol.Kwako ww ni rahisi zaidi mnapokuwa mpo kilimani mmekolea unamwambia natamani unitukane, unamsisitiza bby nitukane nitukane nikojoe nitukane nikojoe, mdogo mdogo kadiri siku zinavoenda mnazoea
Jamaaaaani. Sio wote bana wakifanya hiyo kitu wanatukanana Mbalizi. LolPole sana tena mno, nahisi ka vile huwa unafanyika ubakaji! Hivi unajua kbs kutiana kweli ww? Acha tu nikae kimya
Ukiamua kustarehe starehe vilivyo sio kujibanabanaHahahaa. Mbalizi ujue nimejikuta nacheka kwa sauti lol.
Haya bana.
Haya bana Mbalizi. Sababu sio kwa mfano hai huo.Kuna mama mmoja alinifundisha mwanzoni sikujua hayo, ilikuwa kila nikipa mshedede anafika wakati ananiambia bae nitukane jamani nakuomba nitukane mbalizi wangu ww jaman mimimimimimi mmmmmngghhh! nitukane bas jaman nikojoe basi nampa ( tusi) ananisisitiza tena na tena na tena hadi analia wakati huo yy mwenyewe kuna ile stage anakuwa kama kapagawa ananishushia mitusi ya hatari kisha tunainuka nimemshikilia shingoni tunatazama mshedede unavozama na kutoka hapo anasontea hadi vidole eti ona ona mume wangu ww jamani ooooooh nafanywaaa hukuuuu njooni muone anatukana hatari
HahahhahaaaaaaaaaaJamaaaaani. Sio wote bana wakifanya hiyo kitu wanatukanana Mbalizi. Lol
Ila wacha na mie nikae kimya Mbalizi. [emoji40] [emoji40]
Hahahaa. Mkakutana wote ndio raha yenu hiyo mijitusi. LolAliyenifundisha mimi hakuanza tu siku ya kwanza kumbe alikuwa ananivutia kasi
Kuna kastarehe raha na utamu fulani hivi kanakuwa kanakushika hadi mkimaliza kila mmoja na hamsini zake basi matukio yanajirudia kichwani hadi unacheka tuHaya bana Mbalizi. Sababu sio kwa mfano hai huo.
juma lijalo sio mbali ahahahhahaaaaaaHahahaa. Mkakutana wote ndio raha yenu hiyo mijitusi. Lol
Hahahaaa. Kweli ujue. Na hapo ukikumbuka kucheka lazima aiseee.Kuna kastarehe raha na utamu fulani hivi kanakuwa kanakushika hadi mkimaliza kila mmoja na hamsini zake basi matukio yanajirudia kichwani hadi unacheka tu
Wacha weeee. Unaenda kumwagiana matusi lol. [emoji85]juma lijalo sio mbali ahahahhahaaaaaa
Kama upo na marafiki wanabaki wanajiuliza vp unawehuka ama!Hahahaaa. Kweli ujue. Na hapo ukikumbuka kucheka lazima aiseee.
Kukumbushia nayo sio mbaya japo mkamia maji hanywiWacha weeee. Unaenda kumwagiana matusi lol. [emoji85]