From 82% 2005 to 61% 2010.


TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Hii inamaanisha nini? Kwa chama tawala kushuka kwa kasi ya ajabu ktk matokeo ya uchaguzi wa mwaka huu?kitu gan ccm wamejifunza kutokana na uchaguz huu.
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
971
Likes
80
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
971 80 45
Hii inamaanisha nini? Kwa chama tawala kushuka kwa kasi ya ajabu ktk matokeo ya uchaguzi wa mwaka huu?kitu gan ccm wamejifunza kutokana na uchaguz huu.
Kwani 61% ni ya kweli??????????????????????
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
521
Likes
13
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
521 13 35
Hii inamaanisha nini? Kwa chama tawala kushuka kwa kasi ya ajabu ktk matokeo ya uchaguzi wa mwaka huu?kitu gan ccm wamejifunza kutokana na uchaguz huu.
Mkuu hawa jamaa hawahitaji kujifunza, lengo lilikuwa ni kushika dola na limefanikiwa basi. Hata wangeshinda kwa 30% mradi lengo limetimia.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,068
Likes
647
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,068 647 280
Kikwete ni OBAMA wa Tanzania yaliyompata bishoo mwenzake na yeye yaleyale, aliingia kwa mbwembwe sasa maji ya shingo wamarekani wantaka aishie muhura mmoja anawachelewesha kusonga mbele.
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Kikwete ni OBAMA wa Tanzania yaliyompata bishoo mwenzake na yeye yaleyale, aliingia kwa mbwembwe sasa maji ya shingo wamarekani wantaka aishie muhura mmoja anawachelewesha kusonga mbele.
Sorry but I completely disagree. President Obama is an intelligent man who made intelligent decisions based on unintelligent decisions made by his predecessor.

CCM on the other hand is a party that is being led by a man who is - for the lack of a better word - troubled. I'll leave it at that.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
msisahau kata na majimbo waliyopoteza ccm kwa kasi ya ajabu! Kama jk ana akili aache kwenda kutalii nje ya nchi na kuendekeza umatonya, tutumie rasilimali zetu kuliko kutegemea misaada! Aache kuchanganya mambo ya dini na siasa, atavuruga amani ya nchi!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,695
Likes
177
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,695 177 160
msisahau kata na majimbo waliyopoteza ccm kwa kasi ya ajabu! Kama jk ana akili aache kwenda kutalii nje ya nchi na kuendekeza umatonya, tutumie rasilimali zetu kuliko kutegemea misaada! Aache kuchanganya mambo ya dini na siasa, atavuruga amani ya nchi!
Afazali wewe umetoa ushauri wa maana
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,008
Likes
15
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,008 15 135
Kwani 61% ni ya kweli??????????????????????
Ni ya wizi. Ni dhahiri kuwa, kama walivyomwambia CIA kuwa Slaa alikuwa anachukua nchi kwa 54.6 %. Which means JK alikuwa below 30%.
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,038
Likes
1,126
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,038 1,126 280
Bila uchakachuaji kiuhalali kura za mkwere zilikua mil 1.3 asilimia 13. aibu kubwa kutoka 82% to 61% ya uchakachuaji!!!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
64
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 64 145
2015 will definately be less than 40% no matter who will be the candidate for Chama Cha Mafisadi/Majambazi
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
8
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 8 0
Sorry but I completely disagree. President Obama is an intelligent man who made intelligent decisions based on unintelligent decisions made by his predecessor.

CCM on the other hand is a party that is being led by a man who is - for the lack of a better word - troubled. I'll leave it at that.
Obama ni tozi tu! Kile kinachoitwa "Obama ni intelligent" ni kushindwa kupambanua kati ya intelligence na "Good Public Speaking." Na ubora wa Obama katika hotuba ni suala la vina na mizani. Hata Fid Q anaweza kuzungumza kama Obama, ni mashairi tu. Sema sisi watu weusi huwa tunapumbazika kwa ufundi wa kusema kuliko uwezo wa kutekelza na kuona mbali. Hebu niambie katika Ahadi za Obama za Kufunga Guantanamo ndani ya mwaka na kurudisha heshima ya Marekani kafanikiwa lipi?
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,037
Likes
743
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,037 743 280
2015 will definately be less than 40% no matter who will be the candidate for Chama Cha Mafisadi/Majambazi
I support your sentiment but are you talking about them rigging to around 40%? You could either be generous or passing a hint to CCM to lower the score even further while maintaining the lead in order to appear more realistic. Do you think they really reached even that (40%) this time? Either they reform very drastically and recreate themselves or expect the unthinkable. Tanzania of 2015 will be harsher to looters and cheaters in leadership positions.
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Hii inamaanisha nini? Kwa chama tawala kushuka kwa kasi ya ajabu ktk matokeo ya uchaguzi wa mwaka huu?kitu gan ccm wamejifunza kutokana na uchaguz huu.
I told you huyu JK hato shinda zaidi ya 61% ever.

Alibweteka sana na ile 82%, Wananchi kuwa na imani nae kuliko mawaziri wake na watendaji wengine katika sekta za serikali sasa matokeo yake ndio haya sasa.

 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
429
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 429 180
Its only Makamba and Kinana who can explain that droppage
 
stringerbell

stringerbell

Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
86
Likes
0
Points
0
stringerbell

stringerbell

Member
Joined Feb 19, 2010
86 0 0
ushindi ni ushindi tu hata kama ni wa goli moja.now shut up and get over it .kikwete ni raisi mkitaka msitake .tatizo lenu nyinyi machedema mlipiga kura kwenye mtandao badala ya kwenda kupiga kura vituoni.
na huyo kiongozi wenu dr slaa is too overrated hana lolote mr fat bastard.
 
S

Shamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2008
Messages
510
Likes
1
Points
0
S

Shamu

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2008
510 1 0
Obama ni tozi tu! Kile kinachoitwa "Obama ni intelligent" ni kushindwa kupambanua kati ya intelligence na "Good Public Speaking." Na ubora wa Obama katika hotuba ni suala la vina na mizani. Hata Fid Q anaweza kuzungumza kama Obama, ni mashairi tu. Sema sisi watu weusi huwa tunapumbazika kwa ufundi wa kusema kuliko uwezo wa kutekelza na kuona mbali. Hebu niambie katika Ahadi za Obama za Kufunga Guantanamo ndani ya mwaka na kurudisha heshima ya Marekani kafanikiwa lipi?
Umechanganya vitu viwili tofauti kabisa. Kwanza unaquestion IQ ya Obama, which is nonesense. Unasema Obama ni mzungumzaji tu, ngoja tuangalie vitu vinavyomfanya mtu awe na high IQ.
IQ ya mtu inajulikana pale mtu anapozungumza au anapoandika, anapojibu maswali, record yake ya academic, utendaji wake wa kazi. Ukiangalia vitu hivyo utajua kwamba Obama anayo higher IQ kuliko average person.
Pili, katika kipindi cha utawala wa Obama, heshima ya Marekani imeweza kurudi sana kuliko ktk alichokuwa Bush. Obama keshasaini ufungwaji wa Guantanamo.


Quote from Pew Research

The image of the United States has improved markedly in most parts of the world, reflecting global confidence in Barack Obama. In many countries opinions of the United States are now about as positive as they were at the beginning of the decade before George W. Bush took office. Improvements in the U.S. image have been most pronounced in Western Europe, where favorable ratings for both the nation and the American people have soared. But opinions of America have also become more positive in key countries in Latin America, Africa and Asia, as well.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,364
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,364 280
Sorry but I completely disagree. President Obama is an intelligent man who made intelligent decisions based on unintelligent decisions made by his predecessor.

CCM on the other hand is a party that is being led by a man who is - for the lack of a better word - troubled. I'll leave it at that.
Yeah, this (red) i accept but you must be in a good position to tell me on Obama's credibility and acceptance by the Americans, check on the latest opinion polls and the elections done on the other day and assess how Obama and his decisions are accepted by the true Americans.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
39
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 39 0
Hii inamaanisha nini? Kwa chama tawala kushuka kwa kasi ya ajabu ktk matokeo ya uchaguzi wa mwaka huu?kitu gan ccm wamejifunza kutokana na uchaguz huu.
Inamaanisha

  • 2005 wanachi wengi tulicheza bahati nasibu. Tulitegemea atadeliver
  • 2005 ilikuwa rahisi kumpa jk sababu hauna base ya perfomrnace yake kuhukumu moja kwa moja.

Sasa

  • 2010 wanachi wamefumbuka Jk hana msimamo.
  • 2010 wananchi wamempa ujumbe JK wameshtuka Usanii wake. Mchana unawapeleka mafisadi mahakamani jioni unawaalika ikulu( Mramba,Chenge,etc)
  • 2010 wanachi wanasema bila ya CCM inawezaka( Mwanza, Dar etc).
kwa matokeo haya ya 2010 mabadiliko ya kweli yako njiani na si zaidi ya 10 yrs
 

Forum statistics

Threads 1,205,651
Members 458,033
Posts 28,201,632