Fritz BOx 6810 LTE Router Required

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Jan 29, 2013
1,304
1,500
Hallo Wajameni. Kama kuna Mtu alinunua hiyo router hapo Juu kutoka Smile na Akaamua kuitupa Darini.

Naomba kumpatia taarifa kuwa, kama bado iko kwenye Hali Nzuri, nnaihitaji hiyo Router kwa Kiasi cha Tsh100,000/- Cash.

Tafadhali kama unayo, Ni-PM.

Thanks,
Nnawakilisha kwenu wadau.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom