Friends of Edward Ngoyai lowassa Ndossi special thread

Friends of Edward Ngoyai lowassa Ndossi special thread

LOWASSA FOR PRESIDENCY 2015 FULL STOP NO QUESTIONS;-Watanzania wamegundua uhalisia na zengwe lililopitika mpaka kusababisha mh.kujiuzuru ni kwa busara zake ktk kunusuru mpasuko au mgawanyiko miongoni mwa viongozi wenzake na chama kwa ujumla wake,ni kwa hekima zake alikaa na kutulia kutafakari hilo kwani kama sio busara kutumika ccm ingeliweza gawanyika,kwa sababu hii sioni kwa nini UMMA wa watanzania usimuunge mkono katika URAIS 2015,kwani ni mtu mwenye uthubutu na ujasiri wa ku-transform nchi kutoka katika nadharia kuelekea kwenye vitendo halisia.
 
LOWASSA FOR PRESIDENCY 2015 FULL STOP NO QUESTIONS;-Watanzania wamegundua uhalisia na zengwe lililopitika mpaka kusababisha mh.kujiuzuru ni kwa busara zake ktk kunusuru mpasuko au mgawanyiko miongoni mwa viongozi wenzake na chama kwa ujumla wake,ni kwa hekima zake alikaa na kutulia kutafakari hilo kwani kama sio busara kutumika ccm ingeliweza gawanyika,kwa sababu hii sioni kwa nini UMMA wa watanzania usimuunge mkono katika URAIS 2015,kwani ni mtu mwenye uthubutu na ujasiri wa ku-transform nchi kutoka katika nadharia kuelekea kwenye vitendo halisia.

Well said! Nikiongeza nitakuwa nakosea
 
EL hakusoma ilboru '0' level alisoma arusha sec pambafu ww. Friend gani wa el hata hujui historia yake vizuri?
 
Hivi nyie msemao hafai kuwa rais mbona hamtuambii badala yake nyie mnampendekeza nani naye ajadiliwe humu au mmebaki na mschuki yenu binafsi tu bila sababu.El endelea kuutangazia uma malengo yako achana na hawa wanaisuburi kuwashtukiza watu ili wasipate nafasi yakutambu uovu wao.mimi naamini labda ukatae mwenyewe kwenda Ikulu kutetea nchii hii lakini watanzania wa kweli tupo nyuma yako na Mungu anatusikia.
 
LOWASSA FOR PRESIDENCY 2015 FULL STOP NO QUESTIONS;-Watanzania wamegundua uhalisia na zengwe lililopitika mpaka kusababisha mh.kujiuzuru ni kwa busara zake ktk kunusuru mpasuko au mgawanyiko miongoni mwa viongozi wenzake na chama kwa ujumla wake,ni kwa hekima zake alikaa na kutulia kutafakari hilo kwani kama sio busara kutumika ccm ingeliweza gawanyika,kwa sababu hii sioni kwa nini UMMA wa watanzania usimuunge mkono katika URAIS 2015,kwani ni mtu mwenye uthubutu na ujasiri wa ku-transform nchi kutoka katika nadharia kuelekea kwenye vitendo halisia.
kha!! Mkuu huo uthubutu na ujasiri kipindi ni PM na Waziri wa mifugo alikuwa hana enhh?
 
Nyie vijana wa Lumumba kipenga cha kampeni kimepulizwa lini?
 
Team Lowassa to the fullest. Aseme tu "su" mzee mzima tuanze strategic planning and implementation!
This time around nitajitolea akili,mda na hela for this guy. (na vyote vipo significantly hahaha)
Because the alternatives wanatisha zaidi na CHADEMA namwogopa Mbowe!!
 
Kwanini aliipa Richmond mkataba wenye utata?amesababisha umeme umepanda kwa kuipa TANESCO mzigo.wananchi wanalia bei ya umeme imepanda.Urais wa nini wakati Uwaziri mkuu ulimshinda?Pesa anazotoa anapata wapi na atarudishaje?Amezeeka,anaumwa na hana nguvu ya kutosha kuongoza nchi.Nchi imechoka viongozi mizigo.
 
Hebu niunganishe naye kuna ishu ya kuhimu sana tunaweza fanya hapa arusha
 
Kwanini aliipa Richmond mkataba wenye utata?amesababisha umeme umepanda kwa kuipa TANESCO mzigo.wananchi wanalia bei ya umeme imepanda.Urais wa nini wakati Uwaziri mkuu ulimshinda?Pesa anazotoa anapata wapi na atarudishaje?Amezeeka,anaumwa na hana nguvu ya kutosha kuongoza nchi.Nchi imechoka viongozi mizigo.

we mwenyewe ci ajabu ukawa unameza ARvs sema tu kwasabu unatumia id fake,ungekuwa ushavuliwa nguo zote
 
Back
Top Bottom