French intelligence: Syria has over 1,000 tons of chemical agents

French intelligence: Syria has over 1,000 tons of chemical agents

Singependa! Singependa!!
Halafu unaamua mwenyewe kuugeuza wa kidini!
Unasema "WAARABU WANAUPIGA VITA UKRISTO!?....!

WE UNAJUA ASILIMIA NGAPI YA WAARABU NI WAKRITO??

Tena sio WAKRISTO WA KUIGA KAMA WEWE! HAWA WAMEZALIWA PALEPALE ALIPOZALIWA.mungu WAKO!!

Elimu ndogo ni balaa kubwa sana!
Mi nakushauri kabla ya kuweka comments zako humu. Kapate elimu kwanza!
Ndio maana mkuu Myanguneni akakuuliza je! Wewe ni msomi wa biblia au mnazi tu!?
Naona hujamjibu mpaka sasa!

Nilidhani una akili hata kidogo kumbe za kuungaunga..sasa kutaka jua idadi ya waarabu wakristu ikusaidie nini?Kwanini usiulize kwanini wanakimbia hiyo nchi unayikebehi kuwa wamezaliwa huko sasa hivi uislam unapoamua ingia ktk killing spree..umesoma habari ya Syria,....Pakistani, Iraq, Lebanon, Palestina....kila siku wanatekwa na hooligans wa allah...

Nani akakuambia mimi ni mkristu wa kuiga?Ingekuwa hivyo basi hata wat wanaokwenda shule utawaiata wanaiga..hata anayekula chakula utamwambia anakula kwa kuiga..nadhani umeona akili yako iliyo ndogo...Akili yako unadhani swali lako ni zuri na tirck kihivyo...whata if siisomi Biblia ila Naisikiliza ?Does make moe more or less of a Christian?

Huwa maswali ya kipumbvu sipendi jibu.
 
This exclusive interview organised by RT reporter on round table with former Hezbollah MP Hassan Hoballa, is worthy to read....

http://rt.com/op-edge/syria-cia-links-hezbollah-293/



RT: We hear allegations that the Syrian regime was smuggling chemical weapons to Hezbollah…
HH: That is absolutely false. No chemical weapons were ever taken out of Syria – not to Lebanon, not to any other country. The Syrian government says those are strategic weapons, stored in Syria under government supervision. I think the reports you are referring to are false. The Israelis constantly keep an eye on Syria’s chemical arsenals and on any movement across the border, and they know perfectly well that chemical weapons were never moved outside of Syria. So I think those reports have been falsified in order to validate military intervention against Syria.

.....
......

RT: Hezbollah means “The Party of God.” The militants in Syria also say they do what they do in the name of God – what is the difference between you and them?
HH: This is nothing new. This is an old story. As Jesus Christ entered a temple in Jerusalem he encountered the priests there who were at the same time thieves in the money-changing business. They stole from the people in the name of God. And Jesus Christ took a stand against them. He delivered God’s will. Religion is about the faith of mind and believing in the good. People need to see the difference between those who live according to the law of God from those who put forward religious slogans simply to hide behind them. We, the Party of Allah i.e. Hezbollah, the Lebanon’s resistance movement, fought against the Israeli occupation and we won. After Israel left the southern territories of Lebanon, we entered there.
The local villages have people of different confessions. Some of them had cooperated with the Israeli troops. But we didn't kill or hang anyone. We treated them by the laws of our faith; therefore not a single murder was reported during the operation of liberating southern Lebanon from the Israeli aggressor. If we disagree with someone, we don’t go on to kill them. If someone disagrees with us, we [have] a political dialogue with them. We don’t attack them, or kill them, or eat their liver. This is what religion means, whether it’s Islam or Christianity. Allah tells us so. There is only one faith. What these people do is they hide behind the words of faith. They say that they are waging war in the name of Allah and for the sake of the faith. But in fact they act in violation of the faith. The faith tells us not to kill. When Prophet Muhammad ordered his troops to engage in action he said, “Don’t kill the captives, don’t kill those who surrender. Don’t kill the wounded. Don’t fell the tree. Don’t torture a child. Don’t rough up a woman.” These are the instructions for the time of war. In means that the Prophet gave his soldiers the order to protect human rights during the war.
There is a very unambiguous verse in the Quran that says war is only for self-defense. The Lord said, “Fight those who attack you. But do not attack anyone. Allah loves the attackers not.” These are the rules. But many people live in ignorance and don’t see those who abide by these rules from those who say they do only to do the opposite because they know not these rules. That’s the difference.
 
Nilidhani una akili hata kidogo kumbe za kuungaunga..sasa kutaka jua idadi ya waarabu wakristu ikusaidie nini?Kwanini usiulize kwanini wanakimbia hiyo nchi unayikebehi kuwa wamezaliwa huko sasa hivi uislam unapoamua ingia ktk killing spree..umesoma habari ya Syria,....Pakistani, Iraq, Lebanon, Palestina....kila siku wanatekwa na hooligans wa allah...

Nani akakuambia mimi ni mkristu wa kuiga?Ingekuwa hivyo basi hata wat wanaokwenda shule utawaiata wanaiga..hata anayekula chakula utamwambia anakula kwa kuiga..nadhani umeona akili yako iliyo ndogo...Akili yako unadhani swali lako ni zuri na tirck kihivyo...whata if siisomi Biblia ila Naisikiliza ?Does make moe more or less of a Christian?

Huwa maswali ya kipumbvu sipendi jibu.

We mtoto nidhamu yako ya kuongea inafanana na yule mnyama mnaependa kumla!
Unatoa statement halafu ukijibiwa unauliza maswali ya kijinga!
Hebu soma comments zako hapo nyuma halafu angalia majibu niliyokupa!
Kuongea na watoto kama wewe ni kupoteza wakati tu!
 
We mtoto nidhamu yako ya kuongea inafanana na yule mnyama mnaependa kumla!
Unatoa statement halafu ukijibiwa unauliza maswali ya kijinga!
Hebu soma comments zako hapo nyuma halafu angalia majibu niliyokupa!
Kuongea na watoto kama wewe ni kupoteza wakati tu!

Ndivyo unavyohitimisha...?ndio unatuambia kuwa umeshindwa au vipi ?unachokiongea hapa hakina mahusiano na kilichoandikwa.....kuhusu huyo mnyama km unasema Kiti Moto hujakosea ndio namkamua hapa miguu nimeweka juu ....

wapi nimekosea....waarabu na waislam wengine wanaua wakristu na kuupiga vita kwa mama mengo sana ya uongo na upotoshaji.

mengine kakojoe ukalale ..km unataka kiti moto sema upo wapi nikulipie bill ule hadi usaze.
 
Watu gani sio wanafiki?

watuw a dini ya amani..wanasema amani halafu wanafanya vifo, wanaongea uzinzi halafu wana ndoa za one night muta, wanatambua dini zilizotangulia halafu wanaua wafuasi wake, wanasema maandiko yao ni uongo, wanamtaja Mungu wa Abrahamu km mungu wao na ndie allah,ila wanafanya yanayoonyesha kuwa allah siye, wanapinga ushirikina ila wanaruhuru uganga na uchawi, wana kataa kiti moto ila wana sema wakiwa ktk shida ktk kufa basi ruksa kiti moto kuwa mwokozi wa uhai wao.....

Wanakatza uongo na kuamini ukweli wao wenyewe..ila kw amanufaa ya dini ruksa kudanganya, ni ruksa kudanganya hata ktk kumtetea muumi mwenzao dhidi ya asiye mwenzao....
 
Ndivyo unavyohitimisha...?ndio unatuambia kuwa umeshindwa au vipi ?unachokiongea hapa hakina mahusiano na kilichoandikwa.....kuhusu huyo mnyama km unasema Kiti Moto hujakosea ndio namkamua hapa miguu nimeweka juu ....

wapi nimekosea....waarabu na waislam wengine wanaua wakristu na kuupiga vita kwa mama mengo sana ya uongo na upotoshaji.

mengine kakojoe ukalale ..km unataka kiti moto sema upo wapi nikulipie bill ule hadi usaze.

Yesu mwana wa maria alisema:-

Si vema kukitwaa chakula cha watoto na kuwatupia mbwa."-

Na akaongezea kusema:-

-"Msiwape mbwa kilicho kitakatifu, wala msitupe lulu zenu mbele ya nguruwe, wasije wakazikanyaga chini ya miguu yao, wakageuka na kuwararua.Mathayo 7.6

Sasa kwasababu andiko limenikataza kufanya hivyo:-

Hapa chini ntakachofanya ni kuwawekea chakula wale tu Yesu aliokubali wawekewe chakula! Tafadhali naomba usikile hiki maana si cha kwako!

Nacho ni :-

“Nguruwe msimle; ana kwato zilizogawanyika lakini hacheui; kwenu ni najisi. Kwa sababu wanyama hao ni najisi msile nyama-yao-wala msiguse mizoga-yao”-(Walawi 11: 7 – 8).

Na Agizo-hilo-limerudiwa katika Kumbukumbu la Shari’ah 14: 7 – 8 na pia Isaya 66: 17

Sasa kwasababu wewe Nicholas na huyo mwenzako Eiyer mmekubali kabisaa kuwa MNAKULA NGURUWE na nnakunukuu hapa chini:-

" ...kuhusu huyo mnyama km unasema Kiti Moto hujakosea ndio namkamua hapa miguu nimeweka juu ...."

Nyie ni watu wa motoni ndio maana Yesu akakataza hata hicho chakula msipewe!

Kwa hivyo nyie kuleni mpaka mpasuke! Lkn Yesu hawatambui hata kidogo!
 
Last edited by a moderator:
Yesu mwana wa maria alisema:-

Si vema kukitwaa chakula cha watoto na kuwatupia mbwa."-

Na akaongezea kusema:-

-"Msiwape mbwa kilicho kitakatifu, wala msitupe lulu zenu mbele ya nguruwe, wasije wakazikanyaga chini ya miguu yao, wakageuka na kuwararua.Mathayo 7.6

Sasa kwasababu andiko limenikataza kufanya hivyo:-

Hapa chini ntakachofanya ni kuwawekea chakula wale tu Yesu aliokubali wawekewe chakula! Tafadhali naomba usikile hiki maana si cha kwako!

Nacho ni :-

“Nguruwe msimle; ana kwato zilizogawanyika lakini hacheui; kwenu ni najisi. Kwa sababu wanyama hao ni najisi msile nyama-yao-wala msiguse mizoga-yao”-(Walawi 11: 7 – 8).

Na Agizo-hilo-limerudiwa katika Kumbukumbu la Shari’ah 14: 7 – 8 na pia Isaya 66: 17

Sasa kwasababu wewe Nicholas na huyo mwenzako Eiyer mmekubali kabisaa kuwa MNAKULA NGURUWE na nnakunukuu hapa chini:-

" ...kuhusu huyo mnyama km unasema Kiti Moto hujakosea ndio namkamua hapa miguu nimeweka juu ...."

Nyie ni watu wa motoni ndio maana Yesu akakataza hata hicho chakula msipewe!

Kwa hivyo nyie kuleni mpaka mpasuke! Lkn Yesu hawatambui hata kidogo!
Unaonaje nikikuambia huu ni uchafu na uchovu wa akili na mioyo yenu...?haya amkitu yamewekwa sana humu na majibu yake yamejibiwa sana...tena hapo uliposoma ungeendelea chini kidogo ungepata majibu toka kwa Rabbi Mkuu.....the Messiah, The Word of God, the Spirit of God....


Naomba uache kupost upumbavu tena ili dunia iende mbele kurudiarudia huu ujinga unahcosha na kujaza database ya JF bila mpango.Nikiendelea jibu huu upumbavu sitosaidia ubongo sana kujifunza..shuleni usomewe na mwalimu na uraiani bado kila kitu ufanyiwe..hembe endelea soma mistari mingine baada ya uliyoisoma.
 
Unaonaje nikikuambia huu ni uchafu na uchovu wa akili na mioyo yenu...?haya amkitu yamewekwa sana humu na majibu yake yamejibiwa sana...tena hapo uliposoma ungeendelea chini kidogo ungepata majibu toka kwa Rabbi Mkuu.....the Messiah, The Word of God, the Spirit of God.... BUT NOT GOD!!


Naomba uache kupost upumbavu tena ili dunia iende mbele kurudiarudia huu ujinga unahcosha na kujaza database ya JF bila mpango.Nikiendelea jibu huu upumbavu sitosaidia ubongo sana kujifunza..shuleni usomewe na mwalimu na uraiani bado kila kitu ufanyiwe..hembe endelea soma mistari mingine baada ya uliyoisoma.

Naendelea kusoma,

YESU akaendelea akasema :-

Zaburi 92-6--"Mtu mjinga hayatambui hayo, Wala ----mbavu---- hayafahamu."

Na akaongezea hapa kwa kusema :-

"I do not permit a woman to teach or to have authority over a man. She must be quiet." (1 Timothy 2:12)

Sasa kama huyu kiumbe ataendelea kusema, andiko linanipa onyo linasema :-

-Proverbs 27:15-16

A-quarrelsome wife is as annoying as constant dripping on a rainy day. Stopping her complaints is like trying to stop the wind or trying to hold something with greased hands.

Hapo sina la kuongezea.

Nadhani leo tumejifunza mengi!.

Sasa naomba tufunge macho tusali!

-'O Lord, make my enemies ridiculous.'

-amen.
Say amen now Nicholas
 
Last edited by a moderator:
Naendelea kusoma,

YESU akaendelea akasema :-

Zaburi 92-6--"Mtu mjinga hayatambui hayo, Wala ----mbavu---- hayafahamu."

Na akaongezea hapa kwa kusema :-

"I do not permit a woman to teach or to have authority over a man. She must be quiet." (1 Timothy 2:12)

Sasa kama huyu kiumbe ataendelea kusema, andiko linanipa onyo linasema :-

-Proverbs 27:15-16

A-quarrelsome wife is as annoying as constant dripping on a rainy day. Stopping her complaints is like trying to stop the wind or trying to hold something with greased hands.

Hapo sina la kuongezea.

Nadhani leo tumejifunza mengi!.

Sasa naomba tufunge macho tusali!

-'O Lord, make my enemies ridiculous.'

-amen.
Say amen now Nicholas


Upumbavu mwingine tena...hapa tunaongelea Syria si Biblia n YEsu
 
Upumbavu mwingine tena...hapa tunaongelea Syria si Biblia n YEsu

We mtoto mi nakwambia sema amen!
We unatukana!
Hivi mbona unakosa adabu namna hii!
Au nyie wasabato ndio mnafundishwa kuongea na wakubwa zenu namna hii?
 
watuw a dini ya amani..wanasema amani halafu wanafanya vifo, wanaongea uzinzi halafu wana ndoa za one night muta, wanatambua dini zilizotangulia halafu wanaua wafuasi wake, wanasema maandiko yao ni uongo, wanamtaja Mungu wa Abrahamu km mungu wao na ndie allah,ila wanafanya yanayoonyesha kuwa allah siye, wanapinga ushirikina ila wanaruhuru uganga na uchawi, wana kataa kiti moto ila wana sema wakiwa ktk shida ktk kufa basi ruksa kiti moto kuwa mwokozi wa uhai wao.....

Wanakatza uongo na kuamini ukweli wao wenyewe..ila kw amanufaa ya dini ruksa kudanganya, ni ruksa kudanganya hata ktk kumtetea muumi mwenzao dhidi ya asiye mwenzao....

Hawa binadam ni majanga matupu khaaaaaaaa!!!!!!!!
 
Naendelea kusoma,

YESU akaendelea akasema :-

Zaburi 92-6--"Mtu mjinga hayatambui hayo, Wala ----mbavu---- hayafahamu."

Na akaongezea hapa kwa kusema :-

"I do not permit a woman to teach or to have authority over a man. She must be quiet." (1 Timothy 2:12)

Sasa kama huyu kiumbe ataendelea kusema, andiko linanipa onyo linasema :-

-Proverbs 27:15-16

A-quarrelsome wife is as annoying as constant dripping on a rainy day. Stopping her complaints is like trying to stop the wind or trying to hold something with greased hands.

Hapo sina la kuongezea.

Nadhani leo tumejifunza mengi!.

Sasa naomba tufunge macho tusali!

-'O Lord, make my enemies ridiculous.'

-amen.
Say amen now Nicholas
Dr. kahtaan,

Endelea kufundisha Injili nakusoma na miwani ya 3D.
 
Last edited by a moderator:
singependa san ageuza huu mjadala kuwa wa kidini...ila kurahisisha tuu..si kweli kuwa waarabu wote ni uzao wa ishmaeli...otherwise isingesemwa kuwa alikwenda kuoa makabila ya kiarabu...Unaweza sema mengi sana kuwa ishmael jina lilitoka kwa Mungu,ila hujui hata shetani jina lilitoka kwa Nani?

Nini kinakufanya udhani kuwa Mungu kuondoa ufalme kwa Waisrael basi umepelekwa kwa waarabu?Sasa mbona waarabu wameupiga Ukristu sana vita km unadhani wayahudi kutoukubali ukristu ni issue kihivyo?Nani kakuambia kuwa ufalme utapewa taifa specific na si mataifa km ilivyosemwa?

At least unajijibu kwanini Ukristu ni habari njema kwa mataifa ..na nitakushangaa sana baadae ukija na longolongo kuwa Ukristu ni wana wa Israeli.

Huwa ncheka sana watu wanavyokomaa na ukubwa wa Ishmaeli wakati Suala la kuwa harabu ktk uislam ni issue mbaya sana..Ishamel hakuwa mtoto wa ahadi , wala wa ndoa ndio maana walipewa ch akuwatunza wakaambiwa wale kona walimwekee kiwingu Isack..hiyo ni msga kali sana na yenye nguvu inayoonyesha chuki kwa ishamael na mama yake dhidi ya prince...hadi leo hiyo ni problems...
Teh teh teh! singependa san ageuza huu mjadala kuwa wa dini, mbona tayari umeishaugeuza, wewe kila uzi lazima ugeuze mjadala wa dini, na watu hawawezi kukaa kimya lazima wakujibu kauzu wewe.
 
Teh teh teh! singependa san ageuza huu mjadala kuwa wa dini, mbona tayari umeishaugeuza, wewe kila uzi lazima ugeuze mjadala wa dini, na watu hawawezi kukaa kimya lazima wakujibu kauzu wewe.

Teh teh teh teh! Mkuu wangu Ritz uu mkimya lkn ukitokeza tu! Unapiga ikulu moja kwa.moja!
Huyu mtoto huwa anamwaga povu weee!
Likikauka anaomba msamaha kwa kusema tusigeuze uzi!
Kumbe mgeuzaji ni yy mwenyewe na hao wapambe wake!😀😀😀
 
Last edited by a moderator:
singependa san ageuza huu mjadala kuwa wa kidini...ila kurahisisha tuu..si kweli kuwa waarabu wote ni uzao wa ishmaeli...otherwise isingesemwa kuwa alikwenda kuoa makabila ya kiarabu...Unaweza sema mengi sana kuwa ishmael jina lilitoka kwa Mungu,ila hujui hata shetani jina lilitoka kwa Nani?

Nini kinakufanya udhani kuwa Mungu kuondoa ufalme kwa Waisrael basi umepelekwa kwa waarabu?Sasa mbona waarabu wameupiga Ukristu sana vita km unadhani wayahudi kutoukubali ukristu ni issue kihivyo?Nani kakuambia kuwa ufalme utapewa taifa specific na si mataifa km ilivyosemwa?

At least unajijibu kwanini Ukristu ni habari njema kwa mataifa ..na nitakushangaa sana baadae ukija na longolongo kuwa Ukristu ni wana wa Israeli.

Huwa ncheka sana watu wanavyokomaa na ukubwa wa Ishmaeli wakati Suala la kuwa harabu ktk uislam ni issue mbaya sana..Ishamel hakuwa mtoto wa ahadi , wala wa ndoa ndio maana walipewa ch akuwatunza wakaambiwa wale kona walimwekee kiwingu Isack..hiyo ni msga kali sana na yenye nguvu inayoonyesha chuki kwa ishamael na mama yake dhidi ya prince...hadi leo hiyo ni problems...

Na hawa wana 12 wa israel ni watoto wa ndoa au ni watoto batili ili tuweke sawa suala la Ismael
 
Back
Top Bottom