Freeman Mbowe: Kukata tamaa ni laana, CHADEMA hakifi

Freeman Mbowe: Kukata tamaa ni laana, CHADEMA hakifi

Mhere Mwita

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Posts
235
Reaction score
1,275
Nimekuja hapa kuwaambia Ukonga kukata tamaa ni Laana, Kama tunapigania mageuzi tuelewe hii safari ni Ndefu, kwamba haya ya miaka 27 tuofikia leo tumepitia katika mabonde na Milima miiba na mawe kufika hapa tulipofika. Lakini bado hatujafika tunapotaka kufika tujiandae kwa pamoja tuongeze Nguvu zetu kufika katika safari yetu.

Lazima tujiandae vyema, Kazi kubwa inayofanywa na chama chama Mapinduzi ni kuwakatisha Tamaa, na jambo ambalo limefanyika hivi Karibuni ambalo limeonekana limewarudisha nyuma wanachadema wengi ni la madiwani.

Kuna watu wanasema wanachadema wananunuliwa wanaunga mkono juhudi lakini duh watu wengine ni Mizigo lakini utafanyaje wanachadema wanakata tamaa madiwani wanaisha...... Wengine wanahofu madiwani wanarudi chama kunakufa hiki chama hakifi chadema nchi nzima ina madiwani 1184 madiwani mpaka Dakika hii wameondoka ni madiwani 46.

@freemanmbowetz
Mwenyekiti wa chadema Taifa
mbowe.jpg
 
Una madiwani 1184 wameondoa 46,uchaguzi wa 2020 unapoteza wengine kibao halafu unawaambia wasikate tamaa.The only way forward kwa Chadema ni mpaka Mbowe ndevu nyeupe astaafu awaachie vijana
 
Of course kukata tamaa ni laana kwa chadema, ni lazima uwaambie hivyo ili waendelee kukulipa na kukuneemesha wewe na familia yako huko wao wakiishia mlo mmoja kwa siku, I mean nani angekataa privilege ka a hiyo?
kwa hiyo watanzania wanaokula mlo mmoja kwa siku ni wana CHADEMA tu? aisee
 
Muda umefika ung'atuke waachie wengine waje na mawazo mapya vinginevyo utakiangamiza chama
CHADEMA ikifa kwa sababu ya Mbowe wewe na familia yako mtakufa pia? By the way kipi kinakuuma wakati wewe si mwanachama?
 
Sijawahi kufikiria kama Chadema inawachama wengi kiasi hicho!
Madiwani pekee ni 1184,hongera sana kwao!
 
Nimekuja hapa kuwaambia Ukonga kukata tamaa ni Laana, Kama tunapigania mageuzi tuelewe hii safari ni Ndefu, kwamba haya ya miaka 27 tuofikia leo tumepitia katika mabonde na Milima miiba na mawe kufika hapa tulipofika. Lakini bado hatujafika tunapotaka kufika tujiandae kwa pamoja tuongeze Nguvu zetu kufika katika safari yetu.

Lazima tujiandae vyema, Kazi kubwa inayofanywa na chama chama Mapinduzi ni kuwakatisha Tamaa, na jambo ambalo limefanyika hivi Karibuni ambalo limeonekana limewarudisha nyuma wanachadema wengi ni la madiwani.

Kuna watu wanasema wanachadema wananunuliwa wanaunga mkono juhudi lakini duh watu wengine ni Mizigo lakini utafanyaje wanachadema wanakata tamaa madiwani wanaisha...... Wengine wanahofu madiwani wanarudi chama kunakufa hiki chama hakifi chadema nchi nzima ina madiwani 1184 madiwani mpaka Dakika hii wameondoka ni madiwani 46.

@freemanmbowetz
Mwenyekiti wa chadema TaifaView attachment 768795
Huu ni utani kama utani mwingine, CHADEMA haiwezi kufa hata siku moja. CHADEMA ni nembo ya mageuzi, taa ya mwanga usioisha kama jua, mwezi na nyota. Kwa ufisadi w serikali ya CCM, CHADEMA itaendelea kung'ara kama jua la asubuhi. Ukijua ni kwanini haiwezi kufa, pima uonga wa utawala wetu dhidi ya CHADEMA.
 
Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo Taifa (CHADEMA) Freeman Mbowe amesema madiwani 46 ambao wamejiuzulu nafasi zao na kujiunga na Chama Cha Mapinduzi (CCM) wanatekeleza mpango wa CCM wa kuitisha Chadema kwa kuwa jambo hilo linafanywa na CCM kwa lengo la kuwakatisha tamaa wana CHADEMA

Mbowe amesema kuwa wapo watu wanadhani kitendo cha baadhi ya madiwani kuhama CHADEMA na kwenda CCM ni kukiuwa chama hicho na kusema suala hilo haliwezi kutokea kwani madiwani wa CHADEMA nchi nzima wapo zaidi ya 1130 huku madiwani 46 ndiyo waliohama na kwenda CCM na kusema kitendo hicho kinawapa funzo katika maandalizi ya kutafuta viongozi ambao kweli wanaweza kukisimamia chama na si wale wanaotafuta fursa za kutoka kupitia uongozi.
FB_IMG_1525686097435.jpg
 
Back
Top Bottom