Kulwa Jilala
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 3,889
- 8,486
- Thread starter
- #41
Hawezi kufuata katiba cha chama?ni sultan tuliyempa sisi usultan sasa nyie mashoga ya ccm nini kinawauma.
Hawezi kufuata katiba cha chama?ni sultan tuliyempa sisi usultan sasa nyie mashoga ya ccm nini kinawauma.
kwani toka muaminishwe na yule mpumbavu wenu wa chato kuwa chadema imekufa je ni kweli imekufa? leo unasema chadema itapuuzwa yani kauli yako wewe shoga la ccm unafikir kuna mtu ataitilia maanani, wewe ndio wakupuuzwa na chadema kama hujui saiv ni limbuyu ambalo yeyote atakayejaribu kulipalamia lazima afe atake asitake na mbowe tunamchagua tena.Ni aibu iliyoje kwa chama kinachojiita Chama cha Demokrasia na Maendeleo!!
Sababu zinazotolewa za kumuidhinisha mtu mmoja kwa awamu ya nne sasa, kamwe sijawahi kuzielewa. Na katika hili, Chadema kitapuuzwa na wapenda mabadiliko wengi.
katiba ya chadema unaijua wewe shoga la sabaya na sukuma gang halafu sisi stakeholders tusiijue, imbecile.Hawezi kufuata katiba cha chama?
ccm na wafuas wao wote nguruwe.Hicho ndio Chama cha domokrasia, ni mwendo wa kuwa nyumbxxxx tu.
Mbowe tutamchagua tena na nyie mashoga ya ccm ambayo mnaongozwa na mtu asiyegombea na wengine bali form ya mwenyekit wenu hutolewa moja tu hamna la kufanya.Sababu nyepesi sana hizi! Chadema ina hazina ya wanachama waadilifu, wazalendo, na wapambanaji kama John Heche, na wengineo wengi!
Kwa nini msiwape nafasi ya kukiongoza chama? Au ni kwa sababu siyo watu wa kabila la muasisi wa chama?
Katika hili, nitawapinga kama nilivyowapinga wakati ule huyu Mwenyekiti wenu alipogombea kwa awamu ya 3 mfululizo, na kinyume kabisa na Katiba ya chama chenu iliyomtaka Mwenyekiti kuhudumu kwa vipindi viwili tu.
Si alisema anang'atuka mwaka huu!? Kumbe alikuwa anasema uongo?Anyway, kwani wewe nini kinakuuma Mbowe kuendelea kuwa mwenyekiti wa chama kisicho kuhusu?
Kila mtu anajua hilo, huna haja ya kujiuliza....
Labda ni Mwenyekiti Hadi kifo
[emoji38][emoji38]Kila mtu anajua hilo, huna haja ya kujiuliza.
Democrasia inamanisha nini kwenu nyumbu?Mbowe tutamchagua tena na nyie mashoga ya ccm ambayo mnaongozwa na mtu asiyegombea na wengine bali form ya mwenyekit wenu hutolewa moja tu hamna la kufanya.
Over..Labda ni Mwenyekiti Hadi kifo
Si ndio vizuri kwako Chadema ikifa au una nia nyingine.Freeman Mbowe licha ya chama kushindwa kila kitu kikiwa mikononi mwake, wabunge kukimbia kutoka 200 hadi kubaki mmoja, chama kushindwa kujenga ofisi yake kwa miaka 30, kulamba asali na kubadili gia angani lakini sasa ameanza kutuma chawa wake/ nyumbu wake akiwemo Boniface Jacob kuanza kumpigia debe tena agombee uenyekiti wa CHADEMA!!
Hivi hapo CHADEMA hawana kipimo cha kupima utendaji wa viongozi wao? Yani kiongozi hata afeli vipi lakini bado anapigiwa debe tu? Anataka afie madarakani ? Inashangaza kwa kweli.
Kiini macho 😅😅Freeman Mbowe licha ya chama kushindwa kila kitu kikiwa mikononi mwake, wabunge kukimbia kutoka 200 hadi kubaki mmoja, chama kushindwa kujenga ofisi yake kwa miaka 30, kulamba asali na kubadili gia angani lakini sasa ameanza kutuma chawa wake/ nyumbu wake akiwemo Boniface Jacob kuanza kumpigia debe tena agombee uenyekiti wa CHADEMA!!
Hivi hapo CHADEMA hawana kipimo cha kupima utendaji wa viongozi wao? Yani kiongozi hata afeli vipi lakini bado anapigiwa debe tu? Anataka afie madarakani ? Inashangaza kwa kweli.
Hivi wewe Kulwa Jingalao, wewe si ni CCM damu damu tena mfia chama kabisa yaani, sasa why mambo ya CHADEMA yanakuuma hivi mtoto wa kiume au wewe ni mtoto hasiye riziki jamani.Freeman Mbowe licha ya chama kushindwa kila kitu kikiwa mikononi mwake, wabunge kukimbia kutoka 200 hadi kubaki mmoja, chama kushindwa kujenga ofisi yake kwa miaka 30, kulamba asali na kubadili gia angani lakini sasa ameanza kutuma chawa wake/ nyumbu wake akiwemo Boniface Jacob kuanza kumpigia debe tena agombee uenyekiti wa CHADEMA!!
Hivi hapo CHADEMA hawana kipimo cha kupima utendaji wa viongozi wao? Yani kiongozi hata afeli vipi lakini bado anapigiwa debe tu? Anataka afie madarakani ? Inashangaza kwa kweli.
Hao ni marais wastafu wa JMT siyo wenyeviti wa vyama ok, ebu kuwa serious kijana, hata mimi nikiingia magogoni leo utasikia mwenyekiti WrestlerRSF254Mwenyekiti Ccm-Mkapa Chadema Mbowe
Mwenyekiti Ccm Kikwete -Chadema -Mbowe..
Mwenyekiti Ccm-Magufuli-Chadema Mbowe..
Mwenyekiti Ccm-Samia -Chadema -Mbowe...
Labda ni Mwenyekiti Hadi kifo
Kwa nini huwa mnatetea ujingaHao ni marais wastafu wa JMT siyo wenyeviti wa vyama ok, ebu kuwa serious kijana, hata mimi nikiingia magogoni leo utasikia mwenyekiti WrestlerRSF254
🚮Mbowe tutamchagua tena na nyie mashoga ya ccm ambayo mnaongozwa na mtu asiyegombea na wengine bali form ya mwenyekit wenu hutolewa moja tu hamna la kufanya.
Na hapa napo umeandika ujinga tu. 🚮kwani toka muaminishwe na yule mpumbavu wenu wa chato kuwa chadema imekufa je ni kweli imekufa? leo unasema chadema itapuuzwa yani kauli yako wewe shoga la ccm unafikir kuna mtu ataitilia maanani, wewe ndio wakupuuzwa na chadema kama hujui saiv ni limbuyu ambalo yeyote atakayejaribu kulipalamia lazima afe atake asitake na mbowe tunamchagua tena.
Kwa nini huwa unaandika ujinga?.Kwa nini huwa mnatetea ujinga