Tate Mkuu
JF-Expert Member
- Jan 24, 2019
- 45,941
- 136,678
Mnakoelekea, hamtakuwa na tofauti yoyote ile na CCM! Na katika hili, kwa kweli tutaendelea kuwapinga tu.Hutaki! Wenye chama chao wanamtaka aendelee kuwaongoza, we kinakuuma nini?
Mnakoelekea, hamtakuwa na tofauti yoyote ile na CCM! Na katika hili, kwa kweli tutaendelea kuwapinga tu.Hutaki! Wenye chama chao wanamtaka aendelee kuwaongoza, we kinakuuma nini?
Mkuu - Huyo jamaa chama si ni chake?? Alikabidhiwa na Baba Mkwe.....sasa unataka amuachie nani??Freeman Mbowe licha ya chama kushindwa kila kitu kikiwa mikononi mwake, wabunge kukimbia kutoka 200 hadi kubaki mmoja, chama kushindwa kujenga ofisi yake kwa miaka 30, kulamba asali na kubadili gia angani lakini sasa ameanza kutuma chawa wake/ nyumbu wake akiwemo Boniface Jacob kuanza kumpigia debe tena agombee uenyekiti wa CHADEMA!!
Hivi hapo CHADEMA hawana kipimo cha kupima utendaji wa viongozi wao? Yani kiongozi hata afeli vipi lakini bado anapigiwa debe tu? Anataka afie madarakani ? Inashangaza kwa kweli.
Acha kutetea ujingaTuanze na kikomo cha ubunge ndo tuje kujibu swali lako.
Halafuu, we Prof. Humuoni au unajizima data?
Kwa mamlaka gani uliyonayo kuwachagulia viongozi?John Heche ni mtu sahihi kuwa mwenyekiti wa Chama, Alaf Msigwq awe katibu Mkuu wa chama
Acha kumuonea!!Freeman Mbowe licha ya chama kushindwa kila kitu kikiwa mikononi mwake, wabunge kukimbia kutoka 200 hadi kubaki mmoja, chama kushindwa kujenga ofisi yake kwa miaka 30, kulamba asali na kubadili gia angani lakini sasa ameanza kutuma chawa wake/ nyumbu wake akiwemo Boniface Jacob kuanza kumpigia debe tena agombee uenyekiti wa CHADEMA!!
Hivi hapo CHADEMA hawana kipimo cha kupima utendaji wa viongozi wao? Yani kiongozi hata afeli vipi lakini bado anapigiwa debe tu? Anataka afie madarakani ? Inashangaza kwa kweli.
Mbowe hawezi kuuachia uenyekiti wa chadema atakwambia chadema wanampendaFreeman Mbowe licha ya chama kushindwa kila kitu kikiwa mikononi mwake, wabunge kukimbia kutoka 200 hadi kubaki mmoja, chama kushindwa kujenga ofisi yake kwa miaka 30, kulamba asali na kubadili gia angani lakini sasa ameanza kutuma chawa wake/ nyumbu wake akiwemo Boniface Jacob kuanza kumpigia debe tena agombee uenyekiti wa CHADEMA!!
Hivi hapo CHADEMA hawana kipimo cha kupima utendaji wa viongozi wao? Yani kiongozi hata afeli vipi lakini bado anapigiwa debe tu? Anataka afie madarakani ? Inashangaza kwa kweli.
Utavamiwa na Nyumbu muda si mrefu. Siku hizi wakila nyasi hawatoi mbolea, wanatoa MATUSI!Freeman Mbowe licha ya chama kushindwa kila kitu kikiwa mikononi mwake, wabunge kukimbia kutoka 200 hadi kubaki mmoja, chama kushindwa kujenga ofisi yake kwa miaka 30, kulamba asali na kubadili gia angani lakini sasa ameanza kutuma chawa wake/ nyumbu wake akiwemo Boniface Jacob kuanza kumpigia debe tena agombee uenyekiti wa CHADEMA!!
Hivi hapo CHADEMA hawana kipimo cha kupima utendaji wa viongozi wao? Yani kiongozi hata afeli vipi lakini bado anapigiwa debe tu? Anataka afie madarakani ? Inashangaza kwa kweli.
Hivi hiyo biashara ya kurithi anailipia kodi?Mkuu - Huyo jamaa chama si ni chake?? Alikabidhiwa na Baba Mkwe.....sasa unataka amuachie nani??
(1).We ni muongo, kwanza Chadema haijawahi kuwa na wabunge 200. (2)Kuhusu issue ya wabunge kununuliwa hili kaiulize serikali ya Magufuli bahati mbaya hayupo hii biashara iifanyika awamu ya tano.Freeman Mbowe licha ya chama kushindwa kila kitu kikiwa mikononi mwake, wabunge kukimbia kutoka 200 hadi kubaki mmoja, chama kushindwa kujenga ofisi yake kwa miaka 30, kulamba asali na kubadili gia angani lakini sasa ameanza kutuma chawa wake/ nyumbu wake akiwemo Boniface Jacob kuanza kumpigia debe tena agombee uenyekiti wa CHADEMA!!
Hivi hapo CHADEMA hawana kipimo cha kupima utendaji wa viongozi wao? Yani kiongozi hata afeli vipi lakini bado anapigiwa debe tu? Anataka afie madarakani ? Inashangaza kwa kweli.
Kumbe una akili kubwa namna hii. Kwanini kule kwenye jukwaa la kimataifa unajitia uchizi?Kama ni kweli basi ni pigo kubwa kwa CCM, maana ndoto ya CCM miaka yote ni kuona Chama hiki kikipata mtu wa kukiongoza ambaye codes zake zinaweza kuwa identified kirahisi na kuwa hacked.
Hivi na lowasa mlimnunua au aliwanunua na sumaye je? Na Lazaro nyalandu walivyohamia chadema walinunuliwa(1).We ni muongo, kwanza Chadema haijawahi kuwa na wabunge 200. (2)Kuhusu issue ya wabunge kununuliwa hili kaiulize serikali ya Magufuli bahati mbaya hayupo hii biashara iifanyika awamu ya tano.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]SULTAN ALKAELI ASALI MBOWE
[emoji23][emoji23]Mwenyekiti Ccm-Mkapa Chadema Mbowe
Mwenyekiti Ccm Kikwete -Chadema -Mbowe..
Mwenyekiti Ccm-Magufuli-Chadema Mbowe..
Mwenyekiti Ccm-Samia -Chadema -Mbowe...
Labda ni Mwenyekiti Hadi kifo
CCM ndiyo zaidi. Yaani ilimchagua kichaa a.k.a jiwe a.k.a dikteta uchwara kuwa mwenyekiti!!!!Hivi hapo CHADEMA hawana kipimo cha kupima utendaji wa viongozi wao?
Mbowe ni SULTANmbowe lazima agombee tena na wewe na mashoga wenzio huko ccm na sukuma gang hamna cha kufanya.
ni sultan tuliyempa sisi usultan sasa nyie mashoga ya ccm nini kinawauma.Mbowe ni SULTAN