Freeman Mbowe kugombea tena uenyekiti wa CHADEMA

Freeman Mbowe kugombea tena uenyekiti wa CHADEMA

Freeman Mbowe licha ya chama kushindwa kila kitu kikiwa mikononi mwake, wabunge kukimbia kutoka 200 hadi kubaki mmoja, chama kushindwa kujenga ofisi yake kwa miaka 30, kulamba asali na kubadili gia angani lakini sasa ameanza kutuma chawa wake/ nyumbu wake akiwemo Boniface Jacob kuanza kumpigia debe tena agombee uenyekiti wa CHADEMA!!

Hivi hapo CHADEMA hawana kipimo cha kupima utendaji wa viongozi wao? Yani kiongozi hata afeli vipi lakini bado anapigiwa debe tu? Anataka afie madarakani ? Inashangaza kwa kweli.
MTATESEKA SANA BA MBOWE AMUENI KUFA TU KAMA MWENDAZAKE
 
Hii taarifa bado haina uthibitisho kutoka Chadema, kauli pekee aliyoitoa Boniface Jacob akihojiwa Star Tv isichukuliwe kama ndio taarifa rasmi ya Mbowe mwenyewe, au Chadema.

Anyway, kwani wewe nini kinakuuma Mbowe kuendelea kuwa mwenyekiti wa chama kisicho kuhusu?

Bado una msimamo huo?
 
Back
Top Bottom