Freedom Recruitment

yenyewe

JF-Expert Member
Feb 1, 2014
621
0
Habari za asubuhi wana jukwaa?

Anayewajua hawa watu wanaitwa "Freedom Recruitment" naoma anijuze wakoje, wanafanyaje kazi zao na wanaaminika kiasi gani. Nimetumiwa written interview na hawa jamaa lakin nimeona ni vyema niwajue vizuri kabla ya kuchukua muda wangu na kujibu maana sio kazi ndogo.

Natanguliza shukrani
 

Lateni

JF-Expert Member
Jun 11, 2012
677
500
Hata mimi walinitumia ni watu ambao wanafanya bishara ya mtandao kama vile forever living , GNLD .n.k wanakutumia message katika simu yako, ( namba yako ya simu wanapewa na wa watu wanaokujua na ambao wameshajiunga) hio message inakua ni tangazo la kazi ambapo wanakuandikia na mshahara wao ambao ni 2 millions - 10 millions per month, kisha wanakuambia utume cv yako, baada ya siku chache watakutumia email ambayo wame attach kitabu cha rich Dad poor dad ili ukisome chote na uweze ku summarize kila chapter na uandike umejifunza nini, lengo lao ni wewe uwe na mawazo ya kujiajiri na kuacha kutegemea kuajiriwa,( ndio maudhui ya hiki kitabu? ukisha hamasika na maudhui ya kitabu unajiunga na mtandao wao kulingana na bidhaa wanazouza. Kwa ufupi wanafanya Market networking.
 

yenyewe

JF-Expert Member
Feb 1, 2014
621
0
Hata mimi walinitumia ni watu ambao wanafanya bishara ya mtandao kama vile forever living , GNLD .n.k wanakutumia message katika simu yako, ( namba yako ya simu wanapewa na wa watu wanaokujua na ambao wameshajiunga) hio message inakua ni tangazo la kazi ambapo wanakuandikia na mshahara wao ambao ni 2 millions - 10 millions per month, kisha wanakuambia utume cv yako, baada ya siku chache watakutumia email ambayo wame attach kitabu cha rich Dad poor dad ili ukisome chote na uweze ku summarize kila chapter na uandike umejifunza nini, lengo lao ni wewe uwe na mawazo ya kujiajiri na kuacha kutegemea kuajiriwa,( ndio maudhui ya hiki kitabu? ukisha hamasika na maudhui ya kitabu unajiunga na mtandao wao kulingana na bidhaa wanazouza. Kwa ufupi wanafanya Market networking.

Asante sana nimekuelewa. Ngoja niifanye tu kama kujaribu
 

mapie

Member
Mar 21, 2014
94
125
Unapesa ya kujiunga? Hao ni forever living. Andaa laki 4 za kununua products ili ujiunge.
 

makery

Member
Mar 28, 2014
33
0
ni forever living hao.si wamekutumia kitabu cha Robert kisoyaki...poor dad rich dad..
 

ndibsjunior

Member
May 27, 2014
25
0
Dah ukishajiunga unanufaikaje sasa?

Unavyo alika watu zaidi wanaingizwa kwwnye circle yako alafu katika transaction yoyote watakayo fanya wana kupa wwe percent yake....its paying if you have the actibve members lakini kama ukiwa na watu wasiojielewa utaishia kulia tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom