Free web design software from adobe no code writing needed

Kizzy

Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
85
Points
70

Kizzy

Member
Joined Mar 5, 2011
85 70

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,464
Points
2,000

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,464 2,000
Hello<br />
Sijui kama wadau mmeshaona hii software toka adobe, ni bure na hakuna writing codes at all kama umeshaiona basi pole kwa kupoteza muda wako wakusoma hii post, tutorial follow this link from youtube <a href="http://www.youtube.com/watch?v=pyVs3NywN_8&amp;feature=related" target="_blank">How to Make a Free Website with Adobe Muse (Tutorial) - 01. Introduction - YouTube</a>, download link hii hapa <a href="http://muse.adobe.com/" target="_blank">Create unique websites without writing code | Muse (code name)</a><br />
thank you
<br />
<br />
hapa unafundisha uvivu. Acha watu wale code.
 

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,917
Points
1,225

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,917 1,225
basic coding ni muhimu sana, hata watoe software simple kiasi gani, webmaster ni muhimu kujua website yake imekaaje kiundani na inafanyaje kazi
 

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,457
Points
1,500

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,457 1,500
kweli kabisa...code zina raha yake bana...kama vile sometimes unamix ka full stop tu theen page yote can not be dispalyed...unasugua kichwa weeee ukiipata unaenda kujipongeza..hahahaaaa....!!!
HTML:
 <marquee scrollamount=17><B>I like codes</B></marquee>
 

Forum statistics

Threads 1,353,397
Members 518,335
Posts 33,076,519
Top