free airtime(for real!)


I

Ismailsimba

Member
Joined
May 10, 2012
Messages
85
Likes
0
Points
13
I

Ismailsimba

Member
Joined May 10, 2012
85 0 13
Nilipopost mara ya kwanza kuhusu mcent, wa2 wakasema napoteza muda, lakini Leo wamenitumia bureee 10000 kwenye laini yangu ya tigo jiunge hapa. Wahi sasa!
 
Brakelyn

Brakelyn

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,247
Likes
82
Points
145
Brakelyn

Brakelyn

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,247 82 145
fanya na utafiti wa 'FreeUnlimitedData' utupie hapa Boss...
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Likes
200
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 200 160
Nilipopost mara ya kwanza kuhusu mcent, wa2 wakasema napoteza muda, lakini Leo wamenitumia bureee 10000 kwenye laini yangu ya tigo jiunge hapa. Wahi sasa!
stop spamming board, mnajitafutiaga ban za bure
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,360
Likes
6,397
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,360 6,397 280
Free lunch ?

Halafu unasema leo ndiyo wamekutumia
Ulipigwa tafu hilo salio/ndiyo la bure

Kazi sana nchi hii.
 
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
2,722
Likes
274
Points
180
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
2,722 274 180
Hata mimi naifahamu hii ni ukweli mtupu
 
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,925
Likes
50
Points
145
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,925 50 145
hawa Wez Mm Nlikua naongoza Kwa Point Cjatumiwa Hata sh 10
 
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,925
Likes
50
Points
145
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,925 50 145
Na Nimecheki Mpaka Now Naongoza Kwa Point... nna Point 23 Na Cjatumiwa Kituuuu Hebu Angalieni Hapa

 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653