Francis Cheka amchekesha Nyilawila ulingoni

Francis Cheka amchekesha Nyilawila ulingoni

Acha ubwege na jealous wewe, bondia hachagui anachaguliwa na promoters. Wewe andaa pambano uone kama hupigwi wewe na huyo bondia wako. Hawa wachonga mdomo wenyewe wametaka kupigwa. Na kama mabondia wa nje angalia vizuri hiyo list yako, labda tu kwa kuwa ukoo wa Matumla ulipigwapigwa na huyu jamaa ndio inakuuma

Ubwege unao wewe na aliyekuzaa.....acha matusi mkubwa...tutakesha hapa tunatukanana......***** zako!!!!

Haya turudi kwenye hoja.....kama bondia hachagui mpinzani niambie ilikuwaje akakimbia kupigana na rasta kaseba pale uwanjani tena siku ya pambano lililokwisha andaliwa na mapromota???? jibu hilo kwanza......leta tena matusi ndio unijue....
 
Kelele nyiiiiiingi kabla ya pambano, huyo karama alisema huyo bwana huwa anapendelewa na majaji, sasa hiyo TKO nayo amependelewa na majaji?
 
Kelele nyiiiiiingi kabla ya pambano, huyo karama alisema huyo bwana huwa anapendelewa na majaji, sasa hiyo TKO nayo amependelewa na majaji?

Kalama hamuwezi cheka.....yani nilifahamu matokeo kabla ya mpambano......ila twende mbele turudi nyuma....bongo ngumi zimekufa kabisa aisee....Cheka sio bondia wa kumtegemea kimataifa kabisa....Kuna jamaa linajiita mchumia tumbo....jamaa hajawahi kupoteza pambano ila ukiangalia vizuri jamaa naye sio bondia kabisa....nasubiri siku wapambane na cheka sijui itakuwaje.....ila ndondi za bongo kichekesho aisee....
 
Kutokupendwa kwa cheka na wachingiaji wengi humu ndio mafanikio ya Cheka kwani inampa motisha wa kuwaumiza wasiompenda Matumla nimeona record yake alimpiga Cheka kipindi Cheka akiwa Kinda la miaka 20 ni haki yake ilikuwa kumpiga na sasa ni haki ya Cheka kumpiga Matumla kila atakapoomba Game hata miaka mia Matumla hatomuweza...

Cheka wewe Piga tu hao najua wanakuombea mabaya ila Mungu atazidi kuwa na wewe hata nje jaribu japo wanakufanyia roho Stoki... Hadi wanafanya udhamini uwe down kwa kuwa wanajua utashinda na zawadi zitawauma...
 
Kutokupendwa kwa cheka na wachingiaji wengi humu ndio mafanikio ya Cheka kwani inampa motisha wa kuwaumiza wasiompenda Matumla nimeona record yake alimpiga Cheka kipindi Cheka akiwa Kinda la miaka 20 ni haki yake ilikuwa kumpiga na sasa ni haki ya Cheka kumpiga Matumla kila atakapoomba Game hata miaka mia Matumla hatomuweza...

Cheka wewe Piga tu hao najua wanakuombea mabaya ila Mungu atazidi kuwa na wewe hata nje jaribu japo wanakufanyia roho Stoki... Hadi wanafanya udhamini uwe down kwa kuwa wanajua utashinda na zawadi zitawauma...

Watanzania ndio tulivyo.....ukiambiwa ukweli unasema "HATERS" haya ndio yanayomkuta Hashim thabit...hampendi kuambiwa ukweli...haya mkubwa..miaka 20 katika ndondi unaita kinda...tatizo hapa wengi hamfahamu huu mchezo...tyson alikuwa bondia wa dunia akiwa na miaka 18.....changanya na za kwako...
 
Watanzania ndio tulivyo.....ukiambiwa ukweli unasema "HATERS" haya ndio yanayomkuta Hashim thabit...hampendi kuambiwa ukweli...haya mkubwa..miaka 20 katika ndondi unaita kinda...tatizo hapa wengi hamfahamu huu mchezo...tyson alikuwa bondia wa dunia akiwa na miaka 18.....changanya na za kwako...
Changanya na za kwako Tyson alipokuwa huo umri alikuwa na uzito gani? maana yeye alikuwa anapigana Heavyweight....

Miili ya Kwetu usilinganishe na ya USA Wale kila pambano bondia anaingia kitu kama Bajeti ya wizara flani
 
Changanya na za kwako Tyson alipokuwa huo umri alikuwa na uzito gani? maana yeye alikuwa anapigana Heavyweight....

Miili ya Kwetu usilinganishe na ya USA Wale kila pambano bondia anaingia kitu kama Bajeti ya wizara flani

Ndio maana nasema tunachekesha......wenzetu vipaji vinaibuliwa mapema....miaka 30 kwa bondia ni miaka ya kustaafu ukizidi 35....wanaozidisha hapo kwa mafanikio ni wachache sana.....cheka kaanza ngumi ukubwani baada ya kukosa kazi ya kufanya...sasa hivi ana miaka 30 (hapo kama hajachakachua)....hatuwezi kumtegemea kimataifa kabisa.....kuna siku niliona anafanya mazoezi guest house ati anajiaanda na pambano...nikacheka sana..
 
mkubwa sasa mbona unachekesha....cheka alipigwa na matumla enzi hizo matumla wa ukweli kabla hajazeeka na kuchoka....cheki rekodi ya cheka utaona pambano lake la kwanza kupigwa....matumla sasa hivi kachoka vibaya sana hata wewe unaweza kumpiga....ni kama tyson alivyochoka sasa ......mimi nataka cheka akapigane nje sio kuchagua wauza karanga kujiongezea pointi.......nitamkubali akishinda angalau mapambano matatu tu ya nje na sijui itakuwa lini maana jamaa na yeye umri ushamtupa mkono....

Wewe unadhani bondia hujiandalia pambano? Bondia hapigani kokote hadi aandaliwe pambano, na ndio maana wako mabondia wanaovuliwa mikanda ya Ubingwa kwa kutoandaliwa pambano kwa kipindi cha kumiliki mkanda husika!
Elewa, Cheka hajapata promota wa kumpa mapambano yanayoendana na uwezo wake, na ndio point yangu niliyoanza nayo hapa katika uzi huu, labda pengine ulidandia gari kwa mbele hukuelewa.
Kwani umeshawahi kusikia kwamba Cheka amekataa kwenda kupigana na bondia huko nje baada ya kuandaliwa pambano?
Najua, michezo yote ya Cheka na Matumla, mimi ni shabiki wa ngumi na hao wote ni rafiki zangu wakubwa, lakini elewa Matumla alishapigwa na Cheka kabla hajachoka, na ilikuwa pale Luxury Pub, lni pambano ambalo nililitaja hapo juu kuwa lilikuwa bora sana katika historia ya ngumi nchini.
 
Back
Top Bottom