Dg maisha sio straight forward km unavyofikiria. Mm nilisoma PGM form six na nilikua na ufaulu mzuri sana LAKINI niliona mambo ya kuendelea na shule in ucenge tu. Sasa HV nipo zangu Mererani nagonga nyundo na familia yangu inakula vzr tu, sometimes nacheza ligi za ndondo still watoto wangu wanasoma vzr kwenye hiz shule zetu nzuri za kata bila tatizo lolote.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.