Form six kama ulisoma kati ya combination hizi soma hapa

Form six kama ulisoma kati ya combination hizi soma hapa

Kanungila Karim

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Posts
20,741
Reaction score
25,680
Habari yenu wadau wa JamiiForums leo kwa mara nyingine napenda kuwashauri kidato cha sita juu ya kozi za kujaza endapo utahitaji ajira za moja kwa moja utakapomaliza chuo;
Kwa waliosoma ;

1.PCB
-Kama ulisoma PCB na unaufaulu mzuri namaanisha kozi tajwa hapo chini zinaushindani katika admission hivyo basi kwa mafano MEDICINE wanataka Pts 5 hivyo basi jitahidi uwe na kuanzia pts 5.5 ndo unaweza chukuliwa, tafadhali chagua kati ya zifuatazo; MEDICINE,ENGINEERING,PHARMACY,NURSING,FOOD SCIENCE &TECHNOLOGY,AGRONOMY,AGRI GENERAL,ANIMAL SCIENCE,LAB SCIENCE, &HUMAN NUTRITION.

2.PCM
-ENGINEERING(sikushauri ujaze kila kozi ya engineer si zote ni nzuri),FOOD SCIENCE AND TECHNOLOGY,ARCHTECTURE,GELOGY & MEDICINE kwa KCMC.

3.PGM
-Rejea kozi za hapo juu kwa PCM in addition jaza urubani.

4.ECA
-Jaza agriculture and agronomy kwa uhakika wa ajira mbele ya safari.

5.CBG
-Jaza MEDICINE KWA IMTU,KIU &HURBERT KAIRUKI vyuo vingine sikushauri sababu wanataka PHYSICS.PHARMACY,FOOD SCIENCE,HUMAN NUTRITION,AGRONOMY,AGRI.GENERAL,ANIMAL SCIENCE,LAB SCIENCE,NURSING

6.HKL
-Ningekushauri ujaze LAW lakini sikushauri kwa sababu ajira zake ni za shida sana,Tafadhali jaza EDUCATION WITH usijaze IN(kuna tofauti kati ya with na In)Tofauti ni kwamba with unaweza ukabadilisha fani kwa baadae lakini IN utafia kwenye ualimu.

7.HGL
-Unaweza omba Geology lakini sifa uwe umefaulu hesabu o level,Tofauti na hiyo rejea HKL hapo juu.

8.EGM
-Waweza omba ENGINEERING SUA ila uwe umefaulu PHYSICS O LEVEL KWA ALAMA C,geology,AEA.

-NIMEMALIZA KWA LEO KAMA UNA SWALI,UNATAKA KUSHAURIWA,UNA HOJA AU DUKUDUKU TAFADHALI WASLIANA NAMI kwa namba 0768 260 834
 
umekopi na kupaste, sasa mtu amesoma PCM anaachaje kuomba mechanical engineering na tanzania ya viwanda hii?? acha kuwamezesha madogo matango pori mkuu
 
Dogo tafta guide book ya TCU kwanza uisome na uielewe kuhusu cutting point na course unayoipenda acha kuwapoteza wenzio kwa kufuata mawazo ya mtu. Mwisho wa siku mnakosa vyuo halafu mnaanza kulaumu wapinzani wanakwamisha maendeleo.
 
ECA na agronomy wapi na wapi..hivi unaijua agronomy...nna mashaka hata ECA huijui
 
Mkuu maisha ni kufanya kile unachokipenda wew mwenyewe sio wanachokpenda watu..ndoto zako na mwingne tofaut
 
Nadhani ushauri wako ulifaa sana kuanzia mwaka juzi kurudi nyuma kabla ya reforms za admission qualifications

Kwa uelewa wangu mdogo,kama huna physics sahau kuhusu pure medical school

Mtu mwenye CBG ana kozi moja tu ambayo ni health related (Environmental health sciences)

Hivyo mleta uzi update taarifa zako

Angalia hapa

Screenshot_2018-02-08-18-02-27.png
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Ijapokuwa hata na mm pia nimesoma na kumaliza chuo kabisa
ila kwakweli wasomi mnanichekesha sana wote kuanzia mtoa thread mpaka mnaoComment.
jf raha kweli [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji119] [emoji119]
 
Wasomi always want to do it by the book, ndio maana tuko tz imejikuta iko hapa leo kielimu.
Watu wanaelimu ila maarifa zero, ni bure kabisa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji119]
 
Wewe nae haujui kitu unajifanya mjuaji na huku ni pimbi kabisa. Eca anaweza kusoma agriculture?????
 
wapi mtu asome CBG achukue medicine? umedanganya labda kwa zaman ila si saiv
 
Back
Top Bottom