FOREVER LIVING VS. ARVs


KIWAVI

KIWAVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2010
Messages
1,825
Likes
444
Points
180
KIWAVI

KIWAVI

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2010
1,825 444 180
Wadau, leo katika mihangaiko yangu hapa dodoma nimekutana na shida kubwa, watu wansema kwamba forever living products has Aloe Vera inaondoa ukimwi na wana ushahidi

Ombi langu kwa wale waliojaaliwa kupata ilmu ya medika, watupe undani kwani tunakwazika sana na taarifa tofauti
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Uhondo wa ngoma ingia uicheze!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Wadau, leo katika mihangaiko yangu hapa dodoma nimekutana na shida kubwa, watu wansema kwamba forever living products has Aloe Vera inaondoa ukimwi na wana ushahidi

Ombi langu kwa wale waliojaaliwa kupata ilmu ya medika, watupe undani kwani tunakwazika sana na taarifa tofauti
Sidhani kama kusoma medicine tu kutamfanya mtu akujibu swali lako, anatakiwa mtu aliyespecialize zaidi kwenye hii mitishamba.
Otherwise, that could be gud nyuz!
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
Wadau, leo katika mihangaiko yangu hapa dodoma nimekutana na shida kubwa, watu wansema kwamba forever living products has Aloe Vera inaondoa ukimwi na wana ushahidi

Ombi langu kwa wale waliojaaliwa kupata ilmu ya medika, watupe undani kwani tunakwazika sana na taarifa tofauti

Hakuna dawa inaweza kuuondoa UKIMWI once ukishaingia mwilini.
ARVs zinasaidia tu katika kupambana na kumuongezea mgonjwa muda wa kuishi na wala zenyewe hazitibu UKIMWI.Dawa pekee ni kuzuia usiambukizwe VVU/HIV. BASI!
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,372
Likes
2,849
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,372 2,849 280
Wadau, leo katika mihangaiko yangu hapa dodoma nimekutana na shida kubwa, watu wansema kwamba forever living products has Aloe Vera inaondoa ukimwi na wana ushahidi

Ombi langu kwa wale waliojaaliwa kupata ilmu ya medika, watupe undani kwani tunakwazika sana na taarifa tofauti
Kwanza ni lazima ujue kuwa kuna tofauti kubwa tu kati ya UKIMWI (AIDS) na VVU (HIV). VVU bado hakuna dawa ya kuviangamiza au kuzuia visitende kazi katika mwili wa binaadamu. Unaweza ukawa na VVU lakini usiwe na UKIMWI. Na kimantiki, unaweza ukawa na upungufu wa kinga mwilini lakini usiwe na VVU (magonjwa kama kansa ya damu husababisha kinga ya mwili kupungua).

Kwa sehemu kubwa UKIMWI, hupimwa kwa kuangalia kiasi cha CD4 (zikianza kuwa pungufu ya 200 counts, then kitaalamu una UKIMWI na ndipo hapo wengi huanza kutumia ARVs). Kuna 'vyakula' vingi tu ambavyo husaidia kuongeza kinga ya mwili (including baadhi ya products za Forever Living) na hivyo kumsaidia mtu mwenye VVU asiingine kwenye stage ya UKIMWI mapema kama bado au kumsaidia mwenye ukimwi kuongeza kinga yake.

Binafsi, bado siamini kama products za Forever Living (FL) zinaweza kuwa mbadala wa ARVs hasa ukizingatia kuwa ARVs zipo za aina nyingi na zinaendana na stage na aina ya VVU. Sidhani kama products za FL zinazingatia haya.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
kwakweli nimekua nikisikia habari za hayo madawa ya forever, ila inapaswa kujiuliza swali moja je yanatengenezwa nchi gani, je mamlaka ya chakula na madawa imeyauhusu kutumika, je yana dozi kweli ama yananywewa kama mwarubaini tu yaani kunywa weeh mpaka uone matokeo , na je imethibitika yanatumiwa nnchi nyingine.
 
American lady

American lady

Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
71
Likes
2
Points
0
American lady

American lady

Member
Joined Jan 9, 2010
71 2 0
wadau endeleeni kujipa moyo mtashinda.hakuna cha dawa wala nn na uvicheche wa malaya ukimwi utaishaje?dawa ni moja tu kuacha ngono zembe tikishajifahamu tumeshanyemelea michangudoa huko gizani tunaanza kuzua ooh! dawa zimepatikana.dawa tunazo wenyewe hatuzitumii.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
watu wa forever wanaamini kwamba wanaweza kutibu KI-SUKARI kwa dawa zao...!tulibishana mpaka sauti zikatukauka
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
ila haya madawa mala foreva livingi mala sijui nini hata sijui inakuwaje cause hivi yanatibu kweli??
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
watu wa forever wanaamini kwamba wanaweza kutibu KI-SUKARI kwa dawa zao...!tulibishana mpaka sauti zikatukauka
Geoff mie pia huwa nashindwa kuyaamini ..nimeshatumia yale ma Aloe Gel nakunywaga tu eti kwa afya hizi Colgate zao ,sijui Lotion na vitu vya urembo mbaya zaidi vina bei sana kwa mtu mwenye maisha ya chini mtu huwezi kabisa ku afford
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Geoff mie pia huwa nashindwa kuyaamini ..nimeshatumia yale ma Aloe Gel nakunywaga tu eti kwa afya hizi Colgate zao ,sijui Lotion na vitu vya urembo mbaya zaidi vina bei sana kwa mtu mwenye maisha ya chini mtu huwezi kabisa ku afford
wasanii sana hawa viumbe
MIMI NI MWANACHAMA HAI WA TIENS!..ninajua ins and outs
 
P

Pathetic

New Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
P

Pathetic

New Member
Joined Jan 14, 2010
1 0 0
Jamani tusifarijiane tukaja danganyika kirahisi. Mpaka sasa hakuna dawa yenye uwezo wa kuondoa VVU kwa mtu aliye athirika. Hii ni kutokana na tabia ya VVU ambavyo ni virusi vilivyo kwenye kundi la RETROVIRUS.
Virusi hawa kwanza wanauwezo mkubwa sana wa kujibadilishabadilisha, kiasi cha kwamba ndani ya mwili wa mtu mmoja kunakuwa na aina tofautitofauti ya virusi hawa ( Kitaalamu Quasy species)(strains). Hii hufanya kinga ya mwili kushindwa kuwaondoa.

Pia virusi hivi huathiri seli zinazohusika na kinga mwilini zenye kitambulishi cha CD4, kama CD4 +ve T-Lymphocytes, Macrophages(monocytes), na Dendritic cells. Ndani ya hizi seli kirusi hiki huweza kukaa kwa miaka mingi wakiwa katika hali ya utulivu i.e. latent state. Na dawa haiwezi kuja kuwaua hawa virusi ndani ya hizi seli bila kuziua hizi seli , kitu ambacho ni hatari kwa afya ya muathirika.
Hawa virusi wanazaliana ndani ya hizi seli zinazohusika na kinga ya mwili na ili kutoa virusi wapya hizi seli hufa. na ndo maana kiwango cha CD4 seli ndani ya mwili hupungua.

Kilichowezekana sasa ni kupunguza kasi ya kuzaliana kwa hawa virusi ndani ya mwili na hivyo kupunguza kasi ya kuuwawa kwa CD4 +ve seli na hatimaye kupandisha kinga ya mwili. Ila seli zilizo athirika zitaendelea kuwa na virusi bali watakuwa hawazaliani.

Tuendelee kumuomba mungu tafiti zinaendelea kufanyika ili tuweze kupata kinga mbadala ya VVU/UKIMWI.
Mpaka sasa kinga pekee madhubuti ya ukimwi ambayo itakupunguzia uwezekano wa kupata VVU/UKIMWI kwa asilimia kubwa sana ni abstainace from having unprotected penetrative sex with multiple patners.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
jamani ni vile tu watanzania tunautamaduni wa kuenzi vya nje na kuponda vya kwetu ila hizo product za fl mimea wanayotumia hapa kwetu ipo ila aijapakiwa kitaalamu kama fl na zinafanya kazi sawa na kuzidi kwani vyetu vingi avijawekwa kemikali ili kuviifazi
mwisho aiwezekani itibu ukimwi labda kuongeza kinga mwilini kama wafanyavyo wazawa kama dr ndondi
 
KIWAVI

KIWAVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2010
Messages
1,825
Likes
444
Points
180
KIWAVI

KIWAVI

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2010
1,825 444 180
wadau endeleeni kujipa moyo mtashinda.hakuna cha dawa wala nn na uvicheche wa malaya ukimwi utaishaje?dawa ni moja tu kuacha ngono zembe tikishajifahamu tumeshanyemelea michangudoa huko gizani tunaanza kuzua ooh! dawa zimepatikana.dawa tunazo wenyewe hatuzitumii.
asante sana... sasa je ile promotion wanayofanya hawa watu wa forever ni sawa? au wanibia wateja kwa kutoa kitu kisicholigana na sifa zake?
 
U

Urenga One

Member
Joined
May 22, 2009
Messages
50
Likes
0
Points
0
U

Urenga One

Member
Joined May 22, 2009
50 0 0
Are you FirstLady1 ? or Jokes? pole kumbe na wewe unatumia FL sasa njoo upate Mpako hapa Ubungo Please I beg you!!! dont worry
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,777
Likes
1,143
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,777 1,143 280
Jamani tusifarijiane tukaja danganyika kirahisi. Mpaka sasa hakuna dawa yenye uwezo wa kuondoa VVU kwa mtu aliye athirika. Hii ni kutokana na tabia ya VVU ambavyo ni virusi vilivyo kwenye kundi la RETROVIRUS.
Virusi hawa kwanza wanauwezo mkubwa sana wa kujibadilishabadilisha, kiasi cha kwamba ndani ya mwili wa mtu mmoja kunakuwa na aina tofautitofauti ya virusi hawa ( Kitaalamu Quasy species)(strains). Hii hufanya kinga ya mwili kushindwa kuwaondoa.

Pia virusi hivi huathiri seli zinazohusika na kinga mwilini zenye kitambulishi cha CD4, kama CD4 +ve T-Lymphocytes, Macrophages(monocytes), na Dendritic cells. Ndani ya hizi seli kirusi hiki huweza kukaa kwa miaka mingi wakiwa katika hali ya utulivu i.e. latent state. Na dawa haiwezi kuja kuwaua hawa virusi ndani ya hizi seli bila kuziua hizi seli , kitu ambacho ni hatari kwa afya ya muathirika.
Hawa virusi wanazaliana ndani ya hizi seli zinazohusika na kinga ya mwili na ili kutoa virusi wapya hizi seli hufa. na ndo maana kiwango cha CD4 seli ndani ya mwili hupungua.

Kilichowezekana sasa ni kupunguza kasi ya kuzaliana kwa hawa virusi ndani ya mwili na hivyo kupunguza kasi ya kuuwawa kwa CD4 +ve seli na hatimaye kupandisha kinga ya mwili. Ila seli zilizo athirika zitaendelea kuwa na virusi bali watakuwa hawazaliani.

Tuendelee kumuomba mungu tafiti zinaendelea kufanyika ili tuweze kupata kinga mbadala ya VVU/UKIMWI.
Mpaka sasa kinga pekee madhubuti ya ukimwi ambayo itakupunguzia uwezekano wa kupata VVU/UKIMWI kwa asilimia kubwa sana ni abstainace from having unprotected penetrative sex with multiple patners.
very good points, lakini je vinajibu point ya mtoa mada?
 

Forum statistics

Threads 1,237,463
Members 475,533
Posts 29,289,419