For the sake of chadema: Dr slaa has to go now!

For the sake of chadema: Dr slaa has to go now!

Status
Not open for further replies.

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Posts
7,146
Reaction score
3,830
WanaJF,

Awali ya yote nikiri tu kuwa CHADEMA kwa sasa ipo njia panda tangu maamuzi ya kumtimua Zitto kwenye nafasi zake ndani ya chama yalipo chukuliwa.

Kwa kuwa CHADEMA ilifanya maamuzi magumu ya kumtimua mtu mwenye nguvu na ushawishi mkubwa ndani ya chama (ZITTO), kwa hoja ya usaliti na kuhujumu chama.

Na kwa kuwa CHADEMA imekuwa ikisisitiza kuwa maamuzi na hatua uchukuliwa kwa kufuata katiba, kanuni na taratibu za chama bila kujali nafasi au sura ya mtu kwenye chama.

Hivyo basi, ni wazi kuwa matukio yafuatayo yaliyofanywa na kiongozi wa CHADEMA mwenye nafasi ya ukatibu mkuu yangeweza kumtia hatiani na kupelekea atimuliwe kama ambavyo walivyo timuliwa wengine:

1) Kitendo cha kujikopesha pesa kiasi cha Tshs. 140 million.

Sidhani kama katiba ya CHADEMA ina ruhusu kiongozi wa chama kukopa pesa za chama.

Lakini pamoja na Dr Slaa kukiri kosa hilo, mpaka leo katiba haijamgusa, is it FAIR?

2) kuhusishwa kwenye mambo ya utekaji, utesaji na ugaidi kupitia kijana wake Ludovick Rwezaula na Rwakatale.

Dr Slaa amehusishwa kwenye matukio mazito na ya kutisha kama nilivyo orodhesha hapo lakini katiba ya CHADEMA haikumgusa. Is it FAIR?

3) Dr Slaa alimfanya mchumba wake, Josephine, kuwa kama First Lady wa CHADEMA kwa kumuhusisha na shughuli za chama ikiwemo ziara hasa za nje ya nchi, kinyume kabisa na maelekezo ya katiba ya chama. Is it FAIR?

4) Kuhusu usaliti: Dr Slaa ndiye mwanachama pekee wa CHADEMA ambaye amekombatia kadi ya CCM hadi leo kwa sababu zake anazo zijua mwenyewe.

Je, itawezekana kwa kiongozi wa upinzani kubaki na kadi ya chama ambacho inaelezwa kuwa kimesababisha ukali na ugumu wa kupindukia kwenye maisha ya Watanzania? Huu sio usaliti wa kimya kimya?

Rai yangu: kwa sasa CHADEMA imepotelewa na matumaini ya Watanzania wengi sana kwa kubeba watu aina ya Dr Slaa (uthibitisho ni kushindwa vibaya kwenye chaguzi ndogo).

Sasa basi, ni busara kama Dr Slaa akiwajibika kwa kujiuzuru nafasi yake ili anusuru anguko baya la CHADEMA. Yeye aliingia CDM ikiwa inang'aa, sasa imefubaa chini ya uongozi wake, kwanini asipishe wengine!?
 
Adui mwombee njaa...
Haina haja ya kumpa ushauri mzuri adui yako..
 
Adui mwombee njaa...
Haina haja ya kumpa ushauri mzuri adui yako..

Siasa haina uadui mkuu. CCM na vyama vingine vinahitaji uwepo wa CHADEMA ili tufanye siasa za ushindani kwa pamoja.

CCM haiwezi ku-afford kurudi kwenye mfumo wa chama kimoja. Uwepo wa CHADEMA imara ni muhimu sana kwa CCM.
 
pamoja na maovu yote ya babu slaa kuna misukule yake humu inatoka povu kumtetea
 
WanaJF,

Awali ya yote nikiri tu kuwa CHADEMA kwa sasa ipo njia panda tangu maamuzi ya kumtimua Zitto kwenye nafasi zake ndani ya chama yalipo chukuliwa.

Kwa kuwa CHADEMA ilifanya maamuzi magumu ya kumtimua mtu mwenye nguvu na ushawishi mkubwa ndani ya chama (ZITTO), kwa hoja ya usaliti na kuhujumu chama.

Na kwa kuwa CHADEMA imekuwa ikisisitiza kuwa maamuzi na hatua uchukuliwa kwa kufuata katiba, kanuni na taratibu za chama bila kujali nafasi au sura ya mtu kwenye chama.

Hivyo basi, ni wazi kuwa matukio yafuatayo yaliyofanywa na kiongozi wa CHADEMA mwenye nafasi ya ukatibu mkuu yangeweza kumtia hatiani na kupelekea atimuliwe kama ambavyo walivyo timuliwa wengine:

1) Kitendo cha kujikopesha pesa kiasi cha Tshs. 140 million.

Sidhani kama katiba ya CHADEMA ina ruhusu kiongozi wa chama kukopa pesa za chama.

Lakini pamoja na Dr Slaa kukiri kosa hilo, mpaka leo katiba haijamgusa, is it FAIR?

2) kuhusishwa kwenye mambo ya utekaji, utesaji na ugaidi kupitia kijana wake Ludovick Rwezaula na Rwakatale.

Dr Slaa amehusishwa kwenye matukio mazito na ya kutisha kama nilivyo orodhesha hapo lakini katiba ya CHADEMA haikumgusa. Is it FAIR?

3) Dr Slaa alimfanya mchumba wake, Josephine, kuwa kama First Lady wa CHADEMA kwa kumuhusisha na shughuli za chama ikiwemo ziara hasa za nje ya nchi, kinyume kabisa na maelekezo ya katiba ya chama. Is it FAIR?

4) Kuhusu usaliti: Dr Slaa ndiye mwanachama pekee wa CHADEMA ambaye amekombatia kadi ya CCM hadi leo kwa sababu zake anazo zijua mwenyewe.

Je, itawezekana kwa kiongozi wa upinzani kubaki na kadi ya chama ambacho inaelezwa kuwa kimesababisha ukali na ugumu wa kupindukia kwenye maisha ya Watanzania? Huu sio usaliti wa kimya kimya?

Rai yangu: kwa sasa CHADEMA imepotelewa na matumaini ya Watanzania wengi sana kwa kubeba watu aina ya Dr Slaa (uthibitisho ni kushindwa vibaya kwenye chaguzi ndogo).

Sasa basi, ni busara kama Dr Slaa akiwajibika kwa kujiuzuru nafasi yake ili anusuru anguko baya la CHADEMA. Yeye aliingia CDM ikiwa inang'aa, sasa imefubaa chini ya uongozi wake, kwanini asipishe wengine!?

Mkuu vipi ACT imebuma nini? Si mlijipambanua kama mbadala wa CHADEMA? What has happened?
 
dr slaa anapelekwa mchaka mchaka na bi. josephin mahimbo. hana kauli kabisa mbele ya huyu mama
 
ni timu gani mnaona itachukua kombe kati ya hizi Chelsea,man city na Arsenal?
Mwanamuziki gani mnampenda apa Tanzania?
Mwanasiasa gani mnaompenda apa Tanzania?
Je katiba tutapata kabla ya uchaguzi 2015?
Weekend ilikuaje? sema ulienjoy vip?
 
Toka lini mlisikia shabiki wa Yanga anatoa ushauri kocha wa simba hafukuzwe kazi?
 
ni timu gani mnaona itachukua kombe kati ya hizi Chelsea,man city na Arsenal?
Mwanamuziki gani mnampenda apa Tanzania?
Mwanasiasa gani mnaompenda apa Tanzania?
Je katiba tutapata kabla ya uchaguzi 2015?
Weekend ilikuaje? sema ulienjoy vip?

naona box limekuchanganya mpaka umepata kichaa, kama huna nauli ya kurudi bongo sema nikutumie, pamoja na kubeba box miaka yote lakin mpaka nauli ya kuja kusalimia ndugu zako umekosa..shame on you
 
naona box limekuchanganya mpaka umepata kichaa, kama huna nauli ya kurudi bongo sema nikutumie, pamoja na kubeba box miaka yote lakin mpaka nauli ya kuja kusalimia ndugu zako umekosa..shame on you

mkuu mimi kwa mwaka nakuja East Africa zaidi ya mara 5 sababu za kibiashara,hivo si mbebaji wa boksi.Turudi kwenye mada kati ya chelsea,arsernal na man city nani atachukua ubingwa mwaka huu?
 
mkuu mimi kwa mwaka nakuja East Africa zaidi ya mara 5 sababu za kibiashara,hivo si mbebaji wa boksi.Turudi kwenye mada kati ya chelsea,arsernal na man city nani atachukua ubingwa mwaka huu?


This is too low for you!!!
 
Nahisi CDM watashawishika na kukubali kumuondoa Dr. Slaa, mara pale CCM watakapompitisha Mh. Lowassa kuwa mgombea wa urais 2015.

EL & Slaa.jpg
 
Slaa uliwafanyia nn hawa watu, mbona wanapokuwazia matumaini yao yanafutika. Moto ulio wawashia chochea kuni.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom