For Hacking Bigginners and Pro if your Interested


Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,735
Likes
778
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,735 778 280
Mwanzo mwisho umenisema tuuuuu, but hujanipa pa kuanzia aswaaaah... Nimesoma C++ Introduction to high level programming kama jina lako. Ila kama course na sio kujifundisha. Unanishaurije?
 
Last edited by a moderator:
TZ boy

TZ boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
630
Likes
74
Points
45
TZ boy

TZ boy

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
630 74 45
...kwa hiyo kama njumwa wa mavoko ni hacker au cracker?
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
Mwanzo mwisho umenisema tuuuuu, but hujanipa pa kuanzia aswaaaah... Nimesoma C++ Introduction to high level programming kama jina lako. Ila kama course na sio kujifundisha. Unanishaurije?
Rejea hapa Mkuu ndipo unataka ku interest wap?
Kabla ya kutaka kuwa hacker
ebu jiulize, unataka kuwa
hacker wa aina gan? .
CRACKER = mharifu (black
hat)
uwe crack Wi fi/ PC
password/Facebook/
tweeter/ uwe una crack softwares n.k
.
HACKER = mharifu (black hat)
uwe unaiba password za
watu/ una transfer moneys
from bank account/Uwe una Steal private info from webs/
uwe unatumia free internet
n.k
.
WHITE HAT = Uwe
mtengeneza protection softwares
.
GREY HAT = uwe katikati ya
white hat na Black hat
uwe kote kote
. SKID = uwe huelewi chochote
una iga iga tu.
 
Last edited by a moderator:
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
3,689
Likes
906
Points
280
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined Oct 25, 2012
3,689 906 280
Aisee! Amusing...! :A S-confused1:
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
Aisee! Amusing...! :A S-confused1:
.
Any way thanks mkuu!
.
I feel guilty for people who make fun of Hacking
by saying "I can hack you're
facebook, Now bow before
me!" and they are real seriously!
 
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
629
Likes
78
Points
45
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
629 78 45
Amend your heading it should read "IF YOU ARE INTERESTED" and not "IF YOUR INTERESTED"
 
KAJICHO KIVULI

KAJICHO KIVULI

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2013
Messages
2,069
Likes
6
Points
135
KAJICHO KIVULI

KAJICHO KIVULI

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2013
2,069 6 135
Hayo yote yangu ila

Asa kama we unaelekeza c ungetaja hzo njia ambzo huwa unatumia kama mfano unataka kulog in kwenye komputer ya m2 mwingne

au ungeeleza hyo internet unayo2mia ww n ya aina gan tupe xomo c o unazunguka tu
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,858
Likes
2,657
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,858 2,657 280
Nafikiri hacker wengi hutokea huko kwenye Script kiddies, then kadri anavyo endelea ndivyo anavyo jifunza mbinu binafsi kutokana na madhaifu ya sehemu ambazo alikua ana hack.
Kuna vitu ukijua kama Programming unakua na faida ya kutengeneza baadhi ya tool zako mweneyewe unapo taka kuingia katika system flani, ingawa unaweza ukawa haujui Programming na ukawa hacker mzuri. Ila naamini ukijua vizuri Programming, Elecrtonics na Network vizuri kuna uwezekano wa kua hacker mzuri sana, tofauti na asie jua hivyo vitu.
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
.
Any way thanks mkuu!
.
I feel guilty for people who make fun of Hacking
by saying "I can hack you're
facebook, Now bow before
me!" and they are real seriously!
Hack a FB acc and i will suck ya kcid for free. unaelewa jinsi server za Fb zinavyofanya kazi kwanza?.
 
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
3,689
Likes
906
Points
280
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined Oct 25, 2012
3,689 906 280
Those who use ready made Software like SET or tools coming with BT5/Kali are script kiddies right?
Stealing things with Ethereal/whatever it new name is script kiddie-sh right?

I thought you can be a hacker using others tools like Cain and Abel or Oph'crack!
So I was wrong... :bored:
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
Hack a FB acc and i will suck ya kcid for free. unaelewa jinsi server za Fb zinavyofanya kazi kwanza?.
.Very simple, but I'm sure
this will help out some of
the people who are new to
hacking. Nice job on the
information
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
Amend your heading it should read "IF YOU ARE INTERESTED" and not "IF YOUR INTERESTED"
Any way thanks I'll be doing some changes
to this on the upcoming posts.
Thanks for sharing
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
Nafikiri hacker wengi hutokea huko kwenye Script kiddies, then kadri anavyo endelea ndivyo anavyo jifunza mbinu binafsi kutokana na madhaifu ya sehemu ambazo alikua ana hack.
Kuna vitu ukijua kama Programming unakua na faida ya kutengeneza baadhi ya tool zako mweneyewe unapo taka kuingia katika system flani, ingawa unaweza ukawa haujui Programming na ukawa hacker mzuri. Ila naamini ukijua vizuri Programming, Elecrtonics na Network vizuri kuna uwezekano wa kua hacker mzuri sana, tofauti na asie jua hivyo vitu.
.
Nice keep it up , up
but kwenye red Natofautiana na wewe mkuu,
HUWEZI KUNYIMWA FUNGUO, NA UKAWEZA KUFUNGUA KITASA BILA KUKIJUA KINAFUNGUKAJE
.......na maanisha kwa mfano> ukijua ku code websites n.k basi atleast mambo mengne yatajipa ktk websites hacking
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
Those who use ready made Software like SET or tools coming with BT5/Kali are script kiddies right?
Stealing things with Ethereal/whatever it new name is script kiddie-sh right?

I thought you can be a hacker using others tools like Cain and Abel or Oph'crack!
So I was wrong... :bored:
Yeah mkuu, kuna vitu viwili tu for a hacker not script kiddy,
ambavyo huvitumia ku hack websites>
Anaweza akatumia, njia ya
.
Client side
.
Hii inajumuisha Keylogging, Password stealling/cookie stealing/remote administration tools n.k
.
Na pia kuna Njia hii Server side Hacking
.
hii inahusisha the way of finding vulnearability, in a website server and use it as you r advantage
.
Ambazo ni
Exploiting
Reverse user acc
n.k ntazieleza soon
.
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,858
Likes
2,657
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,858 2,657 280
Mkuu, kuna vingi vya ku hack, si lazima tu website...
Kuna system ili uhack ni kweli utatakiwa uwe na uelewa wa programming hasa C/C++.
Na kuna system unadumbukia ndani hata kama haujui programming.
Narudia anaejua programming anakua mkali zaidi kwasababu anakua na uwezo wa kutengeneza tools zake mwenyewe kutokana na mahitaji ya system anayotaka kuingia.

.
Nice keep it up , up
but kwenye red Natofautiana na wewe mkuu,
HUWEZI KUNYIMWA FUNGUO, NA UKAWEZA KUFUNGUA KITASA BILA KUKIJUA KINAFUNGUKAJE
.......na maanisha kwa mfano> ukijua ku code websites n.k basi atleast mambo mengne yatajipa ktk websites hacking
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
Mkuu, kuna vingi vya ku hack, si lazima tu website...
Kuna system ili uhack ni kweli utatakiwa uwe na uelewa wa programming hasa C/C++.
Nakuna system unadumbukia ndani hata kama haujui programming.
Narudia anaejua programming anakua mkali zaidi kwasababu anakua na uwezo wa kutengeneza tools zake mwenyewe kutokana na mahitaji ya system anayotaka kuingia.
nimekuelewa vizur mkuu Ila Kwenye red hapo mkuu unatakiwa kutoa fact > mana hi ni sc&tec inahitaji sana fact!
Any way thanks mkuu
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,858
Likes
2,657
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,858 2,657 280
Katika kipindi hiki, unakuta kuna tools tayari zimetengenezwa which helps to compromise a machine pasipo kua na knowledge ya programming, mfano havij.. na haimaanishi kutumia tools hiyo basi unakua script kiddies.

nimekuelewa vizur mkuu Ila Kwenye red hapo mkuu unatakiwa kutoa fact > mana hi ni sc&tec inahitaji sana fact!
Any way thanks mkuu
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
ukitumia tools za wenzako tayali wewe ni kidy,
hacker anaumiza kichwa anatengeneza tools za kwake, umeona sasa Unavyo zungumzia wewe, kwa sasa huyo aliyetengeneza tools ndiye hacker, sijui kama umenielewa kaka,
script kiddie,
haimaanish kwamba hujui
chochote kuhusiana na
Computing/hacking.
Lakin unatumia vya wenzio!
.
Katika kipindi hiki, unakuta kuna tools tayari zimetengenezwa which helps to compromise a machine pasipo kua na knowledge ya programming, mfano havij.. na haimaanishi kutumia tools hiyo basi unakua script kiddies.
 

Forum statistics

Threads 1,249,648
Members 480,983
Posts 29,706,193