Foleni ya hatareee Posta!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni ya hatareee Posta!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Watu8, Oct 25, 2012.

  1. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,402
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    Hivi wajameni nashindwa kuelewa sababu ya hii foleni ya Posta jioni hii....baada ya kupoteza kama saa nzima kwa kutembea umbali wa mita 500, nimeona bora nipark gari na kuendeleza libeneke la kupata moja moto moja baridiiii
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    DDD= Don't Drink & Drive.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,989
    Likes Received: 5,150
    Trophy Points: 280
    kula bata hadi foleni iishe
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kama una hela ya soda nenda new Afrika ukanywe soda
     
  5. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 5,563
    Likes Received: 1,649
    Trophy Points: 280
    Kumbe una gari?
    sasa nimejua!
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    njoo leo hakuna foleni
     
Loading...