Flash aionyeshi files zangu


Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Ninayo flash disk yangu ya 4gb ambayo nili save files zangu za masomo ndani yake lakini kwa bahati mbaya nadhani ilibeba kirusi kikaleta shida, na kwa sababu hiyo naona kama baadhi ya mafaili hayaonekani katika baadhi ya computer lakini katika baadhi ya computer yanaonekana.
Nilisha i format na hata nilipoyarudisha bado siyaoni. Kuna Pc zingine haziyaonyeshi lakini zingine zinayaonyesha yakiwa faint.
Wakuu nifanyeje? maana hayo mafaili ni ya muhimu sana kwangu na najua yamo.
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Request what you need

I responded to you via that topic, as long as you're a member I believe you have access with it.

Furthermore, this' good to make unregistered members have their own views on your prob.

Kind regards
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Ninayo flash disk yangu ya 4gb ambayo nili save files zangu za masomo ndani yake lakini kwa bahati mbaya nadhani ilibeba kirusi kikaleta shida, na kwa sababu hiyo naona kama baadhi ya mafaili hayaonekani katika baadhi ya computer lakini katika baadhi ya computer yanaonekana.
Nilisha i format na hata nilipoyarudisha bado siyaoni. Kuna Pc zingine haziyaonyeshi lakini zingine zinayaonyesha yakiwa faint.
Wakuu nifanyeje? maana hayo mafaili ni ya muhimu sana kwangu na najua yamo.
Hizo file ziko hidden na tumia console kuziunhide...

Start/Run/CMD/ then click enter alafu nenda kwenye drive yako inaweza kuwa h au F.

then type this

attrib -s-h * /s/d
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Ninayo flash disk yangu ya 4gb ambayo nili save files zangu za masomo ndani yake lakini kwa bahati mbaya nadhani ilibeba kirusi kikaleta shida, na kwa sababu hiyo naona kama baadhi ya mafaili hayaonekani katika baadhi ya computer lakini katika baadhi ya computer yanaonekana.
Nilisha i format na hata nilipoyarudisha bado siyaoni. Kuna Pc zingine haziyaonyeshi lakini zingine zinayaonyesha yakiwa faint.
Wakuu nifanyeje? maana hayo mafaili ni ya muhimu sana kwangu na najua yamo.
M-Fisadi

Umefaniksisha tatizo lako
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Request what you need

I responded to you via that topic, as long as you're a member I believe you have access with it.

Furthermore, this' good to make unregistered members have their own views on your prob.

Kind regards
Yes invisible I have seen your respond in members only threads. I plan to work on your views and will post the results
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Wakati Mwingine

Tumia F:\dir\ah ( Assume F Is Ur Flash Disk ) Hapo Utaweza Kuona Files Zako Kisha Unaweza Kutumia Address Bar Kuzifungua Moja Moja Kisha Kuzihamisha Ndio Uformart Flash Kama Kuna Uwezekano Huo

Weekend Njema
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,851
Likes
22
Points
135
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,851 22 135
Pia unaweza kufungua Flash kwakutumia Computer yenye Linux then unazi copy kisha unaformat Flash alafu unazi-restore tena ktk flash. au unatumia Recovery My files Software.
 

Forum statistics

Threads 1,237,022
Members 475,398
Posts 29,275,841