Fisadi hassanoo kisutu tena!


Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,566
Likes
4,767
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,566 4,767 280
BAADA YA KUWA NA KESI YA WIZI WA CONTENA LA MADINI YA SHABA, YALIYOKUWA YANASAFIRISHWA TOKA ZAMBIA KWENDA BANDARI YA DSM, sasa mwenyekiti wa mpira Kibaha HASSANOO amefikishwa na leo tena kwa kushiriki kutenda kosa la wizi na uuzaji wa meno ya tembo yaliyosafirishwa na kukamatwa huko Hong Kong. kesi yao imetajwa leo huko kisutu.....

TAFAKARI: ukiona wenzio wanaendesha magari mazuri, usifikiri yote ni ya kihalali. nchnji hii inaliwa na wenye meno.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Kweli wenye meno
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,638
Likes
3,802
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,638 3,802 280
wana JF NILIWAHI sema hapa kuwa huyu jamaa,dewji,pinda wanafanya biashara hii!bado kuna wachina wapo ubungo mil bus park
 
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,082
Likes
683
Points
280
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,082 683 280
Hasan Hasanoo "mpiganaji",kumbe hupigana kwa namna hii?
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
wapigwe risasiii..hizi sheria zetu vipi jamanii ziko dhaifu sanaaa akifungwa hapo 3yrs or 2yrs
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,719
Likes
778
Points
280
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,719 778 280
hizi si ni tuhuma, au jamaa amepatikana na hatia ? kama ni tuhuma tusubiri hukumu, nafahamu huyu bwana ana kampuni yake ya clearing and fowarding hivyo tusimuhukumu ,polisi wakusanye ushahidi wa kutosha , mahakama itoe hukumu ya haki ,jamii imuite jina sahihi hivi sasa tunamuonea .
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,219
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,219 280
Hassanoo anakila na wakubwa!! Kesi itarindima weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee mwisho hautaisikia tena!!! Labda iwe amepindisha deal ndipo atapata kibano!! Changa la macho!! Ukiwa na hela Tz kufungwa si rahisi sana, labda kuwe na big shot nyumba ya kesi yako!!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
98,965
Likes
114,104
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
98,965 114,104 280
ni rahisi kwa ngamia kupenya katika tundu la sindano kuliko tajiri kuurithi ufalme wa Mbinguni
 

Forum statistics

Threads 1,215,035
Members 463,005
Posts 28,532,901