First lady wetu alivyo vaa Us Africa summit

First lady wetu alivyo vaa Us Africa summit

ki ukweli amependeza na nguo nyeusi c msibani tu na angevaa nyeupe je mbona nazo wanavaa msibani? isitoshe hata rangi ya ngozi yetu ni nyeusi nayo ni ya kuzikia? na viongozi waliovaa suti nyeuc nao wameenda kuzika? Acheni hizo.
 
Ian kaongea ukweli sana,jamaa hapindishi maneno muulize Hemedi Phd anamjua.
 
ki ukweli amependeza na nguo nyeusi c msibani tu na angevaa nyeupe je mbona nazo wanavaa msibani? isitoshe hata rangi ya ngozi yetu ni nyeusi nayo ni ya kuzikia? na viongozi waliovaa suti nyeuc nao wameenda kuzika? Acheni hizo.

She is Dark she needs bright colors.
 
Mama Salma ni mzuri sana tena sana tu na angelikuwa anatia fora kama angelikuwa na washauri sahihi wa lishe, mazoezi na mavazi.

Sijawahi kuona kapendeza kama wakati mmewe anaanza kampeni za uraisi ingawa wakati ule hakuwa na confidence sana. Nakumbuka alitoka gazetini amevaa suti moja ya pink na kofia. Sijawahi kumwona tena kapendeza kivile.

Sasa anajaza mafuta, na kujikalia kama "wake za wafalme wa zamani, wala mazoezi inaonekana yako mbali", halafu anajirundikia mavitenge kama mbibi, anaharibu mpango wote. Ndiyo hizo comments. Kuna designers weengi mno Tanzania, asingeshindwa kupata mt wa kumdizinia vitenge vyenye mvuto, magauini, burauzi na skirt, safiiiiiii, badala ya kujifukia kwenye mitiindo inayomzidi umri na kumfanya aonekane wa kijijini.

She is cute. Hana ama hafuati ushauri sahihi wa lishe, mazoezi na mavazi.

Yote haya una lenga kuwa mamaSALMA avae nusu uchi ndio utakuwa na furaha na hapo ndio ataonekana amependeza.
 
Next time aende na mwingine anayejua mapigo siyo lazima yeye siku zote
 
Mama Salma ni mzuri ila kitu kimoja mavazi yake mengi hayaendani na sehemu sasa party za usiku mfano unavaa vitenge mchana vitenge mikutano vitenge mbona nguo nyingi za heshima ila mrs. O Big no kwa hiyo vazi yuko wazi sana
 
Niliposema alipendeza skiku mmewe anatangazwa mgombea, nilimaanisha alikuwa uchi? Kwa nini husomi ukaelewa badala ya kurukia jambo bila kuelewa kama ccm?

Unaweza kuwasiliana na designers ama watu wenye utaalam wa mavazi wakuelimishe nini maana na tofauti ya nudity, staha na kupendeza especially when it comes to high profile ladies. Pengine hujui vazi la staha na lisilo la staha ni lipi, na kwa mawazo yako unadhani mtu akiwa uchi ndiyo anapendeza na akijifunikia mashuka ndiyo kavaa kwa staha!.

Sorry, I can't get along well with such primitive attitudes!. Look for someone else to discuss with. Bye.


Yote haya una lenga kuwa mamaSALMA avae nusu uchi ndio utakuwa na furaha na hapo ndio ataonekana amependeza.
 
Siku nilipoona hii picha nikajaribu kujikumbusha labda kulikuwa na msiba walikutana kumbe ni picha ya juzi, hata Sheria Ngowi ange mshauri kama si kumshonea nguo ya kutupia huko,angevaa hata kama wa kimasai kama hakuwa na nguo nyingine inawezekana ni chafu maana safari ni nyingi na hazija kauka ikabidi atupiamoo.

Kaaazi kweli kweli!
 
Duuh bora Josephine angekua first lady yaan huyo mama salma kavaa utazani sangoma!


Kuweni na Dabu huyu mama hana maeno na mtu mbona mnamchokonoa.... huyo mama yenu kamwe hatakuja upata u first lady,, kwa nchi gani
 
Huyo Ian ni mjinga tu, amekariri kwamba ili mwanamke wa kisasa apendeze,basi aoneshe mapaja kama watangazaji wa hiyo TV ya Citizen.Kama wanasema rangi nyeusi ni ya msiba mbona hao waume zao wamevaa suti nyeusi?Kwa ujumla mama Salma alipendeza mno.Wakenya wanasumbuliwa na wivu tokea Obama aje Bongo
 
CHAMVIGA hapo hajamaanisha avae uchi, kwani mama obama kavaa uchi hapo?
 
Last edited by a moderator:
nguo nzuri ila rangi imekuwa too dull,na ukizingatia michelle kavaa yellow ndo kabisaa ma salma anaonekana hajapendeza
 
kuna kipindi nakiangalia kwenye television ya Kenya the citizen kipindi kinaitwa fashion watch hiki kipindi kilikuwa maalum kwa jinsi maraisi wa Africa na wake zao walivyovaa na jinsi walivyo pozi kwenye picha , moja ya ma judge alikuwa yule Ian ambaye huwa ana judge kwenye shindano la uimbaji la project fame nilijisikia vibaya pale waliposema kuwa first lady wetu amevaa kama anakwenda msibani huku wanacheka dah noumah kweli

Wanamwonea wivu first lady wetu anajua sana kuvaa, hebu wamlinganishe na yule first lady wao mwenye sura ya kizee.
 
Hv nyinyi wanaume wazima mnakaa kumjadili first lady? Tena hamna adabu, washenzi wakubwa. Nashangaa kwanini huu uzi haufungwi.? Hv tanzania moral rights zetu zimeenda wapi? Tunazidi kuangamia.


The King.
 
Kuna watu wana akili za funza ati avae simple kama Michelle Obama. . Mmeona alivo vaa ..vikwapa nje ... napenda sana mavazi ya 1st lady wetu .. ya heshima kujistiri yeye anatustiri watanzania wote

Kwahyo wewe ndo una akili sana hadi kuita wenzio za funza kila mtu na mtazamo wake we ndo utakuwa na uelewa mdogo
 
Huyu mama mcute sana. Ila ana-over dress sana
 
Katika Ma FIRST LADY Bi SALMA JK, anakubalika in all forms, heshima kwa TZ, prestigious!
SimbaJK-Bush.jpg

Rais Jakaya Kikwete na mkewe Salma, wakitembelea maktaba ya Rais mstafu Bush na kujionea zawadi ambazo Rais Bush alizipata kutoka Tanzania katika ziara yake wakati akiwa Rais wa Marekani. Rais Kikwete na mkewe walifanya ziara hiyo jana nchini Marekani. (Picha: Ikulu)
 
kuna kipindi nakiangalia kwenye television ya Kenya the citizen kipindi kinaitwa fashion watch hiki kipindi kilikuwa maalum kwa jinsi maraisi wa Africa na wake zao walivyovaa na jinsi walivyo pozi kwenye picha , moja ya ma judge alikuwa yule Ian ambaye huwa ana judge kwenye shindano la uimbaji la project fame nilijisikia vibaya pale waliposema kuwa first lady wetu amevaa kama anakwenda msibani huku wanacheka dah noumah kweli

na hiyo ebola !! kwani ndogo ni msiba, tena MSIBA kwa bara zima la AFRICA na msiba kwa dunia hii ya leo!!
EBOLA

na huyo wa kenya hata hakuenda na limama lao!

 
Back
Top Bottom