First 11 ya Simba Fc Next season 2017/2018.

wamisako

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
921
1,000


Hii inaweza kuwa kikosi nora kuwah tokea endapo watawanasa wachezaji kama inavotajwa na mitandao mbalimbali.

Utakumbuka kile kikosi cha akina Kaseja, Pawasa,Costa ,Christopha alex "masawe", Seleman Matola.

Sasa ni wazi kua endapo simba itakua na kikosi ka hicho ni wazi kua msimu ujao itakua tishio kubwa kwenue michezo ya ligi kuu na shirikisho.

Sub ya simba itakua kinatoka kitu kinaingia kitu kuna: Agyei, Mohamed ibrahim,Banda,Kotei,Ngoma, Ndemla na Bokungu.

Sifa ya simba na heshima ya vilabu vya bongo naona inarudi mana mda mrefu tumekua washiriki.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,855
2,000
Na ndoo ya VPL muibebe sasa, sio mbwembwe zote hizo za usajili halafu mnaishia nafasi ya pili au ya 3
 

balibabambonahi

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
8,567
2,000


Hii inaweza kuwa kikosi nora kuwah tokea endapo watawanasa wachezaji kama inavotajwa na mitandao mbalimbali.

Utakumbuka kile kikosi cha akina Kaseja, Pawasa,Costa ,Christopha alex "masawe", Seleman Matola.

Sasa ni wazi kua endapo simba itakua na kikosi ka hicho ni wazi kua msimu ujao itakua tishio kubwa kwenue michezo ya ligi kuu na shirikisho.

Sub ya simba itakua kinatoka kitu kinaingia kitu kuna: Agyei, Mohamed ibrahim,Banda,Kotei,Ngoma, Ndemla na Bokungu.

Sifa ya simba na heshima ya vilabu vya bongo naona inarudi mana mda mrefu tumekua washiriki.
Mmechukua watu_kutu wote mmewarundika pamoja,mnachokitafuta mtakipata
 

Geita one

Member
May 11, 2017
63
95


Hii inaweza kuwa kikosi nora kuwah tokea endapo watawanasa wachezaji kama inavotajwa na mitandao mbalimbali.

Utakumbuka kile kikosi cha akina Kaseja, Pawasa,Costa ,Christopha alex "masawe", Seleman Matola.

Sasa ni wazi kua endapo simba itakua na kikosi ka hicho ni wazi kua msimu ujao itakua tishio kubwa kwenue michezo ya ligi kuu na shirikisho.

Sub ya simba itakua kinatoka kitu kinaingia kitu kuna: Agyei, Mohamed ibrahim,Banda,Kotei,Ngoma, Ndemla na Bokungu.

Sifa ya simba na heshima ya vilabu vya bongo naona inarudi mana mda mrefu tumekua washiriki.

Ni kweli kikosi kizuri, kinachotakiwa sasa kuchukua kombe na kufika mbali kimataifa. isije ikatokea kama ya msimu huu ulioisha unaongoza ligi kwa tofauti ya pointi takribani nane halafu .......,kuna haja ya wachezaji kujua wajibu wao na kwanini wako hapo Simba
 

Turnkey

JF-Expert Member
Jul 9, 2013
5,921
2,000
Nyie si mnabeba kwa mbeleko ya Malinzi?
Toka 2010 mpaka 2017..Yanga kabeba ndoo mara tano..msimsingizie Malinzi jikazeni...Simba kwa nini mnaishi kwa matumaini kama mgonjwa wa ukimwi?Kila mwaka mnasajili kikosi kipya alafu mnategemea kupata ubingwa....
 

Mafuluto

JF-Expert Member
Aug 25, 2009
1,683
2,000
Ngoma hawezi kukaa bench. Kama hao wapo, Mkude/ Kotei na Haruna wanaanza kati au Ngoma na Haruna mbele, Boko bench..


Hii inaweza kuwa kikosi nora kuwah tokea endapo watawanasa wachezaji kama inavotajwa na mitandao mbalimbali.

Utakumbuka kile kikosi cha akina Kaseja, Pawasa,Costa ,Christopha alex "masawe", Seleman Matola.

Sasa ni wazi kua endapo simba itakua na kikosi ka hicho ni wazi kua msimu ujao itakua tishio kubwa kwenue michezo ya ligi kuu na shirikisho.

Sub ya simba itakua kinatoka kitu kinaingia kitu kuna: Agyei, Mohamed ibrahim,Banda,Kotei,Ngoma, Ndemla na Bokungu.

Sifa ya simba na heshima ya vilabu vya bongo naona inarudi mana mda mrefu tumekua washiriki.
 

djzm70

JF-Expert Member
Apr 16, 2014
4,075
2,000


Hii inaweza kuwa kikosi nora kuwah tokea endapo watawanasa wachezaji kama inavotajwa na mitandao mbalimbali.

Utakumbuka kile kikosi cha akina Kaseja, Pawasa,Costa ,Christopha alex "masawe", Seleman Matola.

Sasa ni wazi kua endapo simba itakua na kikosi ka hicho ni wazi kua msimu ujao itakua tishio kubwa kwenue michezo ya ligi kuu na shirikisho.

Sub ya simba itakua kinatoka kitu kinaingia kitu kuna: Agyei, Mohamed ibrahim,Banda,Kotei,Ngoma, Ndemla na Bokungu.

Sifa ya simba na heshima ya vilabu vya bongo naona inarudi mana mda mrefu tumekua washiriki.
Ngoma Hapana hawezi kucheza stylebya Simba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom