firisika utajua tabia ya mkeo

firisika utajua tabia ya mkeo

LEVEL

Senior Member
Joined
Jul 4, 2013
Posts
195
Reaction score
51
Hii kauli nilikua naisikia sana mtaani ila leo ndo nimeamini mwanamke akuzidi vyote kuanzia shape, hips, makeup, kuvaa nk ila maswala ya kiuchumi yaani mkwanja akikuzidi utajuta.
 
Hasa kama nawe ulipokuwa nazo ulimnyanyasa.....kuhonga kwa sana huku nyumbani hamna kitu...kujiamulia kila kitu mwenyewe...kurudi umelewa sana na usiku sana....kutokuwa na muda na familia kisa uko bussy.....ukiombwa hela ya matumizi unakuwa mkali kama MBOGO wakati pesa unayo.....KAMA ULIKUWA HIVYO SASA NIDO WAKATI WA MALIPO........Ila nahisi wewe hukuwa hivyo...piga kazi upate pesa heshima irudi....vinginevyo utaisoma namba......
 
Haribu ct scan utajua tabia ya magufuli
 
Mwanamke ni MTU moja mzur Sana ,na ukiishi nae kwa akili utamfurahia saaana ,ila ukiishi nae vibaya ukiishiwa utakuja juta Sana sababu mwanamke ni MTU anaeweka makosa moyon na hasahau kwa urahisi Sasa cku ukiishiwa afu akumbuke namna ulivomfanya kipindi cha nyuma lazima uisome namba mkuu
 
Mimi ni mwanaume bado siijui tabia yangu kwa sababu sina pesa nasubir nizipate.
 
Back
Top Bottom