Financial management

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Posts
25,419
Reaction score
18,373
Jamaa kaingia hotelini ili ale halafu ana sh 3000 tu.
akaagiza msosi wa sh 9000,matunda sh 2000,na kinywaji sh 2000.
Alipomaliza kula akaletewa bill yake ilikuwa sh 13,000.
Jamaa akagoma eti hana hela.Hotel manager akapiga simu polisi ili wamchukue,polisi wakamchukua
walipokuwa njiani akawahonga polisi sh 3000 aliyo nayo then akaachiwa.

This is called
FINANCIAL MANAGEMENT.
 
MZEE: Docta tangu niwekewe moyo mwingine mawazo yangu ni ngono tuu na kupenda pesa..! inawezekana labda nimekuwa kijana au.!
DAKTARI: hapana sihivyo kabisa. ukweli ni kwamba, tulikuekea "MOYO WA CHANGUDOA"​
 
Mama: Nasikia wote nyie mmepata sifuri darasani!!??
Watoto: Ndio mama
Mama: Enhe kwa nini?
Watoto: Kwa sababu tunakaa dawati la mwisho darasani kwa hiyo Mwalimu alipoanza kugawa maksi mpaka kufikia dawati letu zikawa zimekwisha... Ndio maana tukapata sifuri.
Mama: Hakyanani sina watoto!!​
 
sasa babu atafanya nini, moyo wa changudoa lol utamtesa!!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…