Sikushangai ndivyo ulivyoamua Mishi wa siku wewe ndo mwenye maamuzi ya mwishowala siwez kujisifu, trust me it is the last thing i want to do to her ila i have to
Let her go, unaweza kumfanyia kitu kibaya afu kikamuaffect vibaya kuliko ulivyowish. Utaishi na guilt for the rest of your life. Afu mwisho wa visasi ni nini? Mpotezee tu uendelee na maisha yako, Mungu atakupa mwanamke wa maisha yako, hutoamini. Hiyo energy unayoitumia kutaka kumuumiza, ihamishie kwenye kitu positive. Samehe hata bila kuombwa msamaha.hahaha kusema kuhakikisha ananipenda mpk anakua vulnearable in other words ndo kuhakikisha baada yakumuacha anaumia,,,miongoni mwa kaz zangu zamaana this month imekua nipamoja na iyo
so encouraging but still plan has to go...Let her be, unaweza kumfanyia kitu kibaya afu kikamuaffect vibaya kuliko ulivyowish. Utaishi na guilt for the rest of your life. Afu mwisho wa visasi ni nini? Mpotezee tu uendelee na maisha yako, Mungu atakupa mwanamke wa maisha yako, hutoamini. Hiyo energy unayoitumia kutaka kumuumiza, ihamishie kwenye kitu positive. Samehe hata bila kuombwa msamaha.
# Don't become who hurt you#
Utamuumiza, ila in the process unajiumiza wewe mwenyewe. Utaprove hiloso encouraging but still plan has to go...
kwa mm tayari nimejiandalia mazingira so it wont hurt me ata iweje ingawa kwa kitendo alichonifanyia aliniumiza sana mpk nikapungua kilo,,ingawa kuna kitu naweza kujifunza kutoka kwenye comments zako,,may be naweza kulegeza mashartUtamuumiza, ila in the process unajiumiza wewe mwenyewe. Utaprove hilp
Habari wakuu
I just wanted to write something and here i dd
jion njema
Una uchungu moyoni, ndo unaokufanya ufanye hayo unayotaka kuyafanya. Unachokifanya ni sawa na kunywa sumu huku ukitegemea huyo msichana ndo atakayefariki. Do you get my point? Achana na huyo msichana, hamishia energy yako yote kwenye vitu positive. Huko ulipo unadestruct tu focus ya maisha yakokwa mm tayari nimejiandalia mazingira so it wont hurt me ata iweje ingawa kwa kitendo alichonifanyia aliniumiza sana mpk nikapungua kilo,,ingawa kuna kitu naweza kujifunza kutoka kwenye comments zako,,may be naweza kulegeza mashart
The only way to make her pay is to show her how much you're strong enough to let her go..trust me mkuu,,,i am a way too good now,,i know better thn trust me when i say she should pay
Well said miss! Kwanza hayo mambo ya revenge ni ya kizamani, wenzake tumefanya kitaaambo tukiwa sekondariUna uchungu moyoni, ndo unaokufanya ufanye hayo unayotaka kuyafanya. Unachokifanya ni sawa na kunywa sumu huku ukitegemea huyo msichana ndo atakayefariki. Do you get my point? Achana na huyo msichana, hamishia energy yako yote kwenye vitu positive. Huko ulipo unadestruct tu focus ya maisha yako
owky,i wil think abt it uzuri ntaleta mrejesho ata baada ya mwaka bt i willUna uchungu moyoni, ndo unaokufanya ufanye hayo unayotaka kuyafanya. Unachokifanya ni sawa na kunywa sumu huku ukitegemea huyo msichana ndo atakayefariki. Do you get my point? Achana na huyo msichana, hamishia energy yako yote kwenye vitu positive. Huko ulipo unadestruct tu focus ya maisha yako
Sawa Mkuu, do as you wish..nikweli mkuu,ila that is not the only,it is the soft way to show and am interested in hard one's
tumuwekee mtego wa fumanizi ila mimi ndio nifumanie naye ila niruhusu nile mzigo kidogohahaha uyu anahitaj funzo and seems like i am the guy for that