Fikiri kwa kutumia kichwa!


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Watoto wawili mapacha(Tim&Tom) walienda sehemu kununua Ice Cream.Ice Cream ndogo inauzwa sh.500 na Ice Cream kubwa inauzwa sh.1000.Tim alimpa muuza Ice Cream sh.1000,muuzaji akampa Ice Cream kubwa.Tom naye akampa muuza Ice Cream sh.1000,muuzaji akamwuliza Tom;unataka Ice Cream kubwa au ndogo?.SWALI;Kwa nini Tom aliulizwa anataka aina gani ya Ice Cream wakati Tim alipewa Ice Cream bila kuulizwa chochote?
 
Mtumishi Mkuu

Mtumishi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
260
Likes
4
Points
35
Mtumishi Mkuu

Mtumishi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
260 4 35
Wakati muuzaji anampa Tim ice cream kubwa alijua kwa vile wako wawili wata-share hiyo moja ila baada ya kuona na pacha wake tena anahitaji ndio akalazimika kuuliza kama na yeye apewe kubwa au ndogo. Nadhani nimepata maana nimefikiri kwa kutumia kichwa na sio masaburi!!!!
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Wakati muuzaji anampa Tim ice cream kubwa alijua kwa vile wako wawili wata-share hiyo moja ila baada ya kuona na pacha wake tena anahitaji ndio akalazimika kuuliza kama na yeye apewe kubwa au ndogo. Nadhani nimepata maana nimefikiri kwa kutumia kichwa na sio masaburi!!!!
<br />
<br />
Kama angehisi wanataka ku-share,Tim ndo angeulizwa swali kama kwa ile buku awape mbili za jero jero ili wagawane?
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
131
Likes
69
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
131 69 45
Itakua wakati Tim anatoa sh 1000, macho yake yalikua kwenye ice cream kubwa halafu wakati Tom anatoa hela alikua undefined, tuseme alikua anashangaa kila mahali.
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Itakua wakati Tim anatoa sh 1000, macho yake yalikua kwenye ice cream kubwa halafu wakati Tom anatoa hela alikua undefined, tuseme alikua anashangaa kila mahali.
<br />
<br />
Mh!But I Like The Way You Are Thinking!
 
Mitchell

Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
358
Likes
67
Points
45
Mitchell

Mitchell

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
358 67 45
mie nasubiria jibu
 
B

Bucad

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
120
Likes
1
Points
0
B

Bucad

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
120 1 0
Mi nahisi labda tom ni mdogo kwa tim na ndio maana akaulizwa anataka kubwa au ndogo ingawa na yeye katoa 1000
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,943
Likes
1,520
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,943 1,520 280
nakupa mji nenda Kilindoni
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Mi nahisi labda tom ni mdogo kwa tim na ndio maana akaulizwa anataka kubwa au ndogo ingawa na yeye katoa 1000
<br />
<br />
Mtazamo wako ni mzuri lakini bado hujatoa jibu sahihi.
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Mie nachofahamu watoto hawawezi kwenda dukani mkuu.
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Mie nachofahamu watoto hawawezi kwenda dukani mkuu.
<br />
<br />
kwani range ya umri wa mtoto ni miaka mingapi hadi mingapi?mtoto wa miaka 13 akipewa hela hawezi kwenda dukani?
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
Watoto wawili mapacha(Tim&Tom) walienda sehemu kununua Ice Cream.Ice Cream ndogo inauzwa sh.500 na Ice Cream kubwa inauzwa sh.1000.Tim alimpa muuza Ice Cream sh.1000,muuzaji akampa Ice Cream kubwa.Tom naye akampa muuza Ice Cream sh.1000,muuzaji akamwuliza Tom;unataka Ice Cream kubwa au ndogo?.SWALI;Kwa nini Tom aliulizwa anataka aina gani ya Ice Cream wakati Tim alipewa Ice Cream bila kuulizwa chochote?
Hii naiona kama Pasua Kichwa Mzee............ Ngoja nijaribu, huenda Ice Cream Kubwa ziliisha na ndio maana akamuuliza Tom ili ajua kama atataka hizo ndogo au ataghairi, maana mapacha huwa hawapendi mmoja apewe kitu tofauti na mwenzie............... Sijui nimetumia makamasi badala ua ubongo kufikiri!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
mi nadhani, hawakwenda dukani pamoja....kila mmoja alienda kwa wakati wake......sasa muuza duka alipomuona Tom akadhani Tim amerudi tena......ndio maana akamuuliza safari hii ampe ndogo au kubwa......labda uniambie hawa kina Tim Tom hawajafanana
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Hii naiona kama Pasua Kichwa Mzee............ Ngoja nijaribu, huenda Ice Cream Kubwa ziliisha na ndio maana akamuuliza Tom ili ajua kama atataka hizo ndogo au ataghairi, maana mapacha huwa hawapendi mmoja apewe kitu tofauti na mwenzie............... Sijui nimetumia makamasi badala ua ubongo kufikiri!
<br />
<br />
Wana JF wote nawaheshimu,wanatumia brain kufikiri,ila jibu bado.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
<br />
<br />
Wana JF wote nawaheshimu,wanatumia brain kufikiri,ila jibu bado.
Toa jibu basi, bana...... tumechoka kusubiri, wengine tunawahi vikao vya kahawa mtaani..............
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
<font color="#800080"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">mi nadhani, hawakwenda dukani pamoja....kila mmoja alienda kwa wakati wake......sasa muuza duka alipomuona Tom akadhani Tim amerudi tena......ndio maana akamuuliza safari hii ampe ndogo au kubwa......labda uniambie hawa kina Tim Tom hawajafanana</span></font></font>
<br />
<br />
Akhsante,ila Tim na Tom walienda kununua ice cream kwa pamoja!
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
<font color="#800080"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">basi Tim alisema...nipe Ice cream kubwa.......</span></font></font>
<br />
<br />
Hamna aliyejieleza kati ya Tim na Tom.
 

Forum statistics

Threads 1,237,848
Members 475,675
Posts 29,303,042