FIFA kuwatosa akina Malinzi,Wambura

FIFA kuwatosa akina Malinzi,Wambura

Tresor Mandala

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Posts
47,000
Reaction score
100,194
..kutoka kwa mmoja wa wapambe wa mgombea wa kiti cha Urais bwn Nyamlani
..ni kwamba ujumbe wa FIFA uliokuja hapa na kuondoka leo..wamekubaliana na maamuzi ya kamati hivyo watampitisha Nyamlani..hii ni kutokana na "maovu" na "madudu" yaliyofanywa na Rais aliyemaliza muda Bwn Tenga

Chanzo hiko cha kuaminikia kinasema kwamba Rais wa sasa bwn Tenga hana imani na Malinzi...eti alisikia kuwa malinzi akifanikiwa kuwa Rais wa TFF..atafuatilia SUALA la UWANJA WA KARUME ambao inadaiwa uliwekwa "DHAMANA " kwa benki ya NMB ili TFF wapate mkopo wa kuigharamia timu ya Taifa ya Brazil ilipokuja Tanzania
chanzo hiko kinasema kwamba Mamelodi na mwenzake Primo corvaro wamekuja kutuliza tu mzuka wa serikali..ni mambo machache sana watayatolea ufafanuzi....

cc Jamal Malinzi
Companero
na wadau wengine..hii mnaionaje...?
 
Last edited by a moderator:
Simtaki malinzi na kagroup kake make anatetewa na wanbura ambae ni sumu ya soka letu,. Wasiruhusiwe hawa kukanyaga pale tff tutarudi tulikotoka mwaka 2000
 
Simtaki malinzi na kagroup kake make anatetewa na wanbura ambae ni sumu ya soka letu,. Wasiruhusiwe hawa kukanyaga pale tff tutarudi tulikotoka mwaka 2000
..hahahahahaha..sawa mkuu...we unamtaka nani pale tff?
 
Hilo linajulikana wazi,na Tenga ameomba hao FIFA waje ili mamuzi yatakapotoka waseme ni FIFA lakini viongozi wa mikoa walivyo Mamburula watakubali kuendelea na uchaguzi,hakuna jipya chini ya Jua.
 
kazi ipo kwa nini wambura anang'ang'ania siache halafu mtoto wake amuandae kama anataka kufanya malipizi huyu jamaa ni gani..
 
FIFA na wadau wake awataki ata siku moja waingiliwe,lile ni genge ambalo kama uko nao lazima wakulinde na serikali inatoswa,upo uwezekano maamuzi yakawa vile vile,ngoja tuone itakavyokuwa.
 
Simtaki malinzi na kagroup kake make anatetewa na wanbura ambae ni sumu ya soka letu,. Wasiruhusiwe hawa kukanyaga pale tff tutarudi tulikotoka mwaka 2000

Unamtaka Nyamlani? Anakukuna sawa sawa eeeh!
 
Hata kama FIFA wakiwarejesha kugombea, TFF wamejipanga kwa wapiga kura wao kumchagua waliompitisha. Kama huamini subiri utaona.
 
Hata kama FIFA wakiwarejesha kugombea, TFF wamejipanga kwa wapiga kura wao kumchagua waliompitisha. Kama huamini subiri utaona.

kaka uchaguzi ukifanyika...malinzi akipewa nafasi..ya kugombea Nyamlani hashindi hata kdg..na ndio maana anataka awe pekee yake..
 
kaka uchaguzi ukifanyika...malinzi akipewa nafasi..ya kugombea Nyamlani hashindi hata kdg..na ndio maana anataka awe pekee yake..
Mkuu, WAMEJIPANGA hawa. Wapiga kura ni wale wapo upande wa watawala pale TFF, ushahidi ni pale walipobadilisha katiba kwa e-mails! Wao wanaita 'conference'.
 
Unamtaka Nyamlani? Anakukuna sawa sawa eeeh!
Ndo walewale wa MITUSI
mm sioni lazima ya watu kuwania nafasi hata kuuana au kulogana kwani hamna shughuli nyingine
Huyu Malinzi au Wambura si watafute mambo mengine si lazima Soka
Ni kwamba hata maamuzi yakitoka kwa Waswahili watakupa Data jinsi walivyohongwa hao jamaa wa FIFA
 
Mkuu, WAMEJIPANGA hawa. Wapiga kura ni wale wapo upande wa watawala pale TFF, ushahidi ni pale walipobadilisha katiba kwa e-mails! Wao wanaita 'conference'.
..hahahahahaha ni kweli wamejipanga ila sio wote ni zile kamati tu..ila uchaguzi ungefanyika hata angegombea Nyamlani au yule jamaa wa kigoma angeshinda yule jamaa,Nyamlani hajiamini..chukua hiyoo
simtaki yeyote ila afadhali kidogo nyamlani
wanataka Nyamalani awe pale amlinde Tenga...na mpango wa wao kwanza ni kuileta timu ya Taifa ya Nigeria ambayo ni mabingwa wa Afrika ili kufidia deni la NMB..chukua hiyo nyingine
 
Hii inanikumbusha maneno ya mwalimu anaekimbilia kwenda ikulu lazima mjiulize anakimbilia nini kuna biashara pale?
 
Hii inanikumbusha maneno ya mwalimu anaekimbilia kwenda ikulu lazima mjiulize anakimbilia nini kuna biashara pale?

wanao kimbilia na wanaong'ang'ania wote.."Manyang'au"..
ila kumbuka TFF kuna hela ambazo serikali haiwezi kuuuliza matumizi yake....lile ni chaka la kuchota hela bila zengwe...
 
limeniuzi kweli kaka tunaongelea mpira linaleta mitusi yani mitusi mda wote

mkuu ndomyana sorry kama nitakuwa nimeleta suala la ukabila,wewe ni mnyakyusa?
hata mkuu njowepo pia mnyakyusa?
 
mkuu ndomyana sorry kama nitakuwa nimeleta suala la ukabila,wewe ni mnyakyusa?
hata mkuu njowepo pia mnyakyusa?

ndio namanyele usjali mi ni mnyakyusa ni kijana wakiume wa kinyaki, hara huyo njowepo ni mnyakyusa,.
 
Back
Top Bottom