Fifa 2017 inaweza play kwenye window 8?

Fifa 2017 inaweza play kwenye window 8?

cheif mkwawa, kwemaaa!!!
nsaidie mawazo kwa bajat ya lak 3 ni bora ni nunue 1080p monitor au ni nunue smart tv nzuri??? napenda kioo chenye rangi za kuvutia na muonekano mzuri and am a gamer,je smart tv is it good for gaming,ama nichukue monitor yeny resolution ya 1080p??
 
cheif mkwawa, kwemaaa!!!
nsaidie mawazo kwa bajat ya lak 3 ni bora ni nunue 1080p monitor au ni nunue smart tv nzuri??? napenda kioo chenye rangi za kuvutia na muonekano mzuri and am a gamer,je smart tv is it good for gaming,ama nichukue monitor yeny resolution ya 1080p??
bora monitor mkuu, tv nzuri inayofaa kwa games tunaongelea milioni kadhaa. tv nyingi zina refresh rate ndogo na resolution ndogo.

hakikisha tu ianzie 1080p, iwe ni ips, refresh rate ya kutosha.
 
Back
Top Bottom